download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

hoàng dũng

  • 🖼️

    Nghị luận về cách sử dụng thời gian rảnh rỗi (Dàn ý + 7 Mẫu)

    Viết bài văn nghị luận về cách sử dụng thời gian rảnh rỗi gồm 7 mẫu cực hay giúp cho các em học sinh tự học để mở rộng, nâng cao kiến thức viết văn nghị luận. Xếp hạng: 3,9 · 37 phiếu bầu
  • 🖼️

    TOP ứng dụng xem phim hoạt hình hay nhất trên điện thoại

    Cách xem Cartoon Network trên điện thoại và các phim hoạt hình khác vô cùng dễ dàng bằng app chuyên dụng. Dưới đây là những app xem Cartoon Network, Disney, anime và nhiều hơn thế nữa. Xếp hạng: 4,6 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn cài đặt và sử dụng Your Uninstaller gỡ bỏ hoàn toàn ứng dụng

    Your Uninstaller là chương trình đã được tạo ra nhằm giúp người dùng gỡ bỏ những ứng dụng không cần thiết khỏi máy của mình nhằm tăng tốc độ cho nó. Để giúp người dùng dễ dàng thao tác chương trình này hơn, Download.vn sẽ hướng dẫn họ cách thực hiện qu Xếp hạng: 2,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Yahoo Mail vẫn sẽ hoạt động dù Yahoo Messenger bị khai tử?

    Nhà mạng Verizon tuyên bố sẽ mua lại Yahoo cùng với các dịch vụ khác bao gồm cả Yahoo Mail, Yahoo Messenger... với giá là 4,8 tỷ USD. Nên những người dùng của Yahoo sẽ không cần phải quá lo lắng bởi Yahoo Mail vẫn sẽ tiếp tục hoạt động và phát triển mạnh n Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hắc diện thạch trong Minecraft: Những cách sử dụng tốt nhất

    Obsidian - Hắc diện thạch là một trong số các khối vô cùng hữu ích ở Minecraft. Dưới đây là những cách dùng hắc diện thạch trong Minecraft. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Đoạn văn nghị luận về cách sử dụng thời gian rảnh rỗi

    Viết đoạn văn về cách sử dụng thời gian rảnh rỗi cực chất dưới đây được xây dựng đầy đủ, mạch lạc, rõ ràng từng phần các bạn có thể dễ dàng lựa chọn tham khảo cho bài văn của mình sắp viết. Xếp hạng: 3,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn sử dụng HQ Trivia, ứng dụng game show nhận tiền đang gây sốt

    HQ Trivia, trò chơi mới nổi gần đây đang gây sốt với kiểu chơi trả lời trắc nghiệm của MC livestream trên iOS và Android, trò chơi này gây sốt không chỉ cách chơi độc đáo và mới mẻ, mà hấp dẫn hơn đó là người chơi sẽ nhận được tiền mặt khi trả lời đúng chu Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn sử dụng Google Docs ngoại tuyến

    Chúng ta có thể dễ dàng soạn thảo văn bản trực tuyến trên Google Docs ngay trên trình duyệt web mà không phải mất thời gian cài đặt trên bất cứ công cụ nào. Xếp hạng: 2 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách sử dụng tính năng chỉ đường thực tế ảo tăng cường AR trên Google Maps

    Google Maps vừa ra mắt tính năng chỉ đường thực tế ảo tăng cương AR của vừa được ra mắt và đang triển khai trên một số tài khoản nhất định. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Ứng dụng kiếm tiền tốt nhất trên Android

    Bạn có tin rằng mình có thể kiếm tiến qua điện thoại chỉ bằng một vài cú chạm, hay trả lời câu hỏi đơn giản không? Nghe có vẻ khó tin nhưng thực tế hoàn toàn có thể đấy. Dưới đây là những ứng dụng kiếm tiền mua ứng dụng trên Android đáng tin cậy: Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    3 tính năng ẩn thú vị trên WhatsApp

    WhatsApp thực sự là ứng dụng nhắn tin giàu tính năng. Rất nhiều trong số đó vô cùng hữu ích mà đôi khi bạn không nhận ra. Dưới đây là 3 tính năng ẩn trên WhatsApp. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách dùng Meet Now trên Skype để học trực tuyến thay thế Zoom

    Không đứng ngoài cơn sốt ứng dụng dạy học trực tuyến, Skype đã cho ra mắt tính năng họp trực tuyến hoàn toàn miễn phí có tên gọi Meet Now. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách bật chế độ Dark Mode trên các ứng dụng iPhone

    Người dùng smartphone đã yêu cầu các nhà sản xuất tích hợp chế độ giao diện tối lên các thiết bị của họ trong nhiều năm trời. Trên iPhone cũng có một phiên bản giao diện tối được thiết lập sẵn từ iOS 11, tính năng này được gọi là "Smart Invert", giúp người Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Top 5 ứng dụng portable cho Mac mà bạn nên lưu giữ trong USB

    Nếu bạn không muốn cài đặt quá nhiều ứng dụng trên máy Mac yêu quý của mình thì lưu giữ các ứng dụng portable trên USB là điều cực kỳ sáng suốt. Bạn có thể sử dụng chúng bất cứ khi nào cần mà không cần phải thực hiện các bước cài đặt phiền phức. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Người dùng OneDrive sẽ mất 2/3 dung lượng lưu trữ vào tháng 8/2016

    Người dùng OneDrive tiếp tục nhận thêm một cú sốc khác từ Microsoft, cụ thể, họ sẽ mất ít nhất 2/3 dung lượng lưu trữ và 15GB của Camera roll cũng không còn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đơn đề nghị cấp giấy phép xây dựng trạm BTS

    Đơn đề nghị cấp giấy phép xây dựng trạm BTS Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Toán 11 Bài 2: Ứng dụng lôgarit vào đo lường độ pH của dung dịch

    Giải Toán 11 Chân trời sáng tạo bài 2 Ứng dụng lôgarit vào đo lường độ pH của dung dịch được biên soạn đầy đủ, chi tiết trả lời các câu hỏi phần bài tập cuối bài. Qua đó giúp các bạn học sinh có thể so sánh với kết quả mình đã làm. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Free Fire Max: Cách sử dụng ứng dụng trình chiếu Mirroid chơi game trên PC

    Thông thường, nếu muốn chơi một game mobile như Free Fire hay Free Fire Max trên PC thì người dùng chắc chắn sẽ cần đến một trình giả lập. Tuy nhiên trong bài viết sau đây, Download.vn sẽ hướng dẫn các bạn cách sử dụng phần mềm trình chiếu Mirroid để chơi game trên PC mà không cần đến bất cứ trình giả lập nào. Xếp hạng: 2,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách gửi video trái tim nhân ngày Valentine trên Viber

    Cũng giống như Zalo, ứng dụng chat Viber đã nhanh chóng bắt kịp xu hướng và tung ra tính năng gửi video trái tim vô cùng dễ thương nhân ngày Valentine năm nay. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Google vừa phát hành 3 ứng dụng chụp ảnh mới

    Google vừa thông báo ra mắt 3 ứng dụng chụp ảnh mới: Storyboard (Android), Selfissimo (iOS và Android), Scrubbies (iOS). Tất cả đều thuộc dự án “appsperiments” Google đang tiến hành dựa trên công nghệ AI. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị định 58/2021/NĐ-CP

    Ngày 10/6/2021, Chính phủ ban hành Nghị định 58/2021/NĐ-CP về hoạt động cung ứng dịch vụ thông tin tín dụng. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Nghị định, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông báo 3171/TB-TCT

    Tổng cục Thuế ban hành Thông báo 3171/TB-TCT ngày 22/09/2017 về việc tạm dừng hệ thống khai thuế qua mạng, dịch vụ thuế điện tử. Mời các bạn cùng tham khảo nội dung chi tiết thông báo tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Biểu phí sử dụng tần số vô tuyến điện mới nhất

    Phí sử dụng tần số vô tuyến điện, lệ phí cấp giấy phép sử dụng tần số vô tuyến điện mới nhất hiện nay được ban hành theo Thông tư 11/2022/TT-BTC của Bộ Tài chính. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phụ lục hợp đồng tín dụng đối với học sinh, sinh viên, học viên thạc sĩ và nghiên cứu sinh ngành STEM

    Phụ lục hợp đồng tín dụng (Mẫu số 02/STEM theo Hướng dẫn 8068/HD-NHCS) quy định các điều khoản tín dụng dành riêng cho học sinh, sinh viên, học viên thạc sĩ và nghiên cứu sinh ngành STEM, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Dàn ý bài thơ Tràng giang của Huy Cận (16 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý bài Tràng giang
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓