download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên

đoạn văn tiếng anh

  • 🖼️

    Đoạn văn tả người thân bằng tiếng Anh (11 mẫu)

    Viết đoạn văn tả người thân bằng tiếng Anh mang tới 11 đoạn văn tả bà, tả ông, tả bố, tả mẹ, tả chị gái, tả em gái, tả anh trai, tả em trai thật hay. Xếp hạng: 4,4 · 116 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh viết về lợi ích làm việc nhóm (4 Mẫu)

    Viết đoạn văn tiếng Anh về lợi ích làm việc nhóm gồm 5 mẫu cực hay, giúp các bạn có thêm nhiều tư liệu tham khảo, củng cố vốn từ, trau dồi kỹ năng viết tiếng Anh ngày một tốt hơn. Xếp hạng: 4 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh viết về mùa xuân (10 Mẫu)

    Viết về mùa xuân bằng tiếng Anh gồm 10 mẫu cực hay, giúp các bạn có thêm nhiều tư liệu tham khảo, trau dồi củng cố vốn từ để biết cách viết đoạn văn về một mùa trong năm. Xếp hạng: 4,1 · 39 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn tiếng Anh về tổ chức quốc tế WHO

    Viết về tổ chức Y tế Thế giới bằng tiếng Anh giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để biết cách viết đoạn văn về một tổ chức quốc tế. Xếp hạng: 4,2 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập điền từ vào đoạn văn tiếng Anh (Có đáp án)

    Bài tập điền từ vào đoạn văn tiếng Anh giúp các bạn có thêm nhiều tài liệu tự học, tự làm bài, tự chấm điểm, tự rút ra lỗi sai để học tốt tiếng Anh. Xếp hạng: 4,3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh về những bất lợi của việc sử dụng thiết bị điện tử trong học tập

    Write a paragraph about the disadvantages of using electronic devices gồm 6 mẫu khác nhau có dịch hay nhất để các bạn tham khảo. Xếp hạng: 3,9 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn tiếng Anh về một quốc gia nước ngoài mà bạn muốn đến thăm

    Viết về một quốc gia nước ngoài mà bạn muốn đến thăm bằng tiếng Anh mang đến gợi ý cách viết và 4 mẫu siêu hay có dịch để các bạn tham khảo. Xếp hạng: 4,2 · 17 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn tiếng Anh về một buổi ca nhạc mà bạn đã tham dự gần đây

    Hãy tưởng tượng bạn đã đến một sự kiện âm nhạc, hãy viết một blog khoảng 120 từ để chia sẻ trải nghiệm của bạn mang đến câu trả lời hay, chính xác nhất. Xếp hạng: 3,6 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn tiếng Anh nói về vận động viên thể thao mà em yêu thích

    Viết đoạn văn tiếng Anh nói về vận động viên thể thao mà em yêu thích giúp các em học sinh lớp 6 rèn luyện thật tốt kỹ năng viết đoạn văn tiếng Anh. Xếp hạng: 3,8 · 39 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn tiếng Anh về Cứu những chú Voi (4 Mẫu)

    Write a paragraph 120 - 150 words about Save the Elephants gồm 4 mẫu, giúp các bạn nhanh chóng biết cách trả lời câu hỏi Tiếng Anh 10 Unit 9 Writing trang 107. Xếp hạng: 4 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh về cầu thủ Messi hay nhất

    Viết về Messi bằng tiếng Anh gồm 4 mẫu siêu hay giúp các bạn học sinh tự tin không phải lo nghĩ quá nhiều về việc làm sao để viết được đoạn văn hay. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn tiếng Anh về môn kéo co (6 Mẫu)

    Viết đoạn văn về kéo co bằng tiếng Anh mang đến 6 mẫu khác nhau cực hay có dịch để các bạn có thêm nhiều gợi ý ôn luyện. Xếp hạng: 4,5 · 22 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh viết về Vườn quốc gia (7 Mẫu)

    Viết đoạn văn về Vườn quốc gia bằng tiếng Anh mang đến 7 mẫu khác nhau giúp các bạn có thêm nhiều tư liệu tham khảo, củng cố kỹ năng viết tiếng Anh ngày một hay hơn. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh về nhược điểm của việc tự học

    Nhược điểm của việc tự học bằng tiếng Anh cực chất dưới đây sẽ giúp bạn dễ hình dung hơn trong việc triển khai các ý, nhanh chóng hoàn thành đoạn văn tiếng Anh hay. Xếp hạng: 3,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn tiếng Anh về tổ chức quốc tế WTO

    Viết đoạn văn tiếng Anh về tổ chức WTO gồm 3 mẫu khác nhau cực hay kèm theo gợi ý cách viết chi tiết để các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh viết về trò chơi trốn tìm (4 Mẫu)

    Nói về trò chơi trốn tìm bằng tiếng Anh gồm 4 mẫu cực hay, giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo, rèn luyện củng cố kỹ năng viết tiếng Anh ngày một tốt hơn. Xếp hạng: 4,6 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh viết về vườn quốc gia Cát Tiên

    Viết đoạn văn về Cát Tiên bằng tiếng Anh giúp các bạn có thêm nhiều tư liệu tham khảo, củng cố kỹ năng viết tiếng Anh ngày một hay hơn. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết thông báo cho trưởng Câu lạc bộ Go Green mời sinh viên đến dự buổi thuyết trình về ô nhiễm nguồn nước

    Viết thông báo cho trưởng Câu lạc bộ Go Green mời sinh viên đến dự buổi thuyết trình về ô nhiễm nguồn nước mang đến đoạn văn mẫu hay giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để biết cách viết thông báo hay chính xác. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn Tiếng Anh kể về chuyến thăm Ấn Độ của Mark vào mùa hè năm ngoái

    Viết đoạn văn Tiếng Anh kể về chuyến thăm Ấn Độ của Mark vào mùa hè năm ngoái gồm 3 mẫu SIÊU HAY, kèm dịch. Xếp hạng: 4,5 · 13 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kể về gia đình mình bằng Tiếng Anh lớp 4 (7 mẫu)

    TOP 7 Đoạn văn tiếng Anh kể về gia đình mình hay nhất, kèm dịch, sẽ giúp các em rèn luyện kỹ năng viết đoạn văn Tiếng Anh thật tốt. Xếp hạng: 4,3 · 124 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết 1 đoạn văn ngắn bằng tiếng Anh về bộ phim One Piece (Cách viết + 7 Mẫu)

    TOP 7 bài viết tiếng Anh về bộ phim One Piece mà Download.vn đăng tải dưới đây được viết rất hay, rõ ràng mạch lạc. Xếp hạng: 4,5 · 58 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn miêu tả biển bằng tiếng Anh (8 Mẫu)

    Tả biển bằng tiếng Anh tổng hợp 8 mẫu có dịch giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để nhanh chóng biết cách miêu tả cảnh biển hay. Xếp hạng: 4,2 · 38 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn bằng tiếng Anh về diễn viên yêu thích (5 Mẫu)

    Viết về diễn viên yêu thích bằng tiếng Anh mang đến 5 mẫu khác nhau cực hay có dịch để các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo. Xếp hạng: 2,3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kể về địa điểm mua sắm của gia đình em bằng tiếng Anh

    Nói về địa điểm mua sắm bằng tiếng Anh cực chất dưới đây sẽ giúp bạn dễ hình dung hơn trong việc triển khai các ý, nhanh chóng hoàn thành đoạn văn tiếng Anh của mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • PowerPoint game khởi động Đạo đức 5

    🖼️ Trò chơi khởi động Đạo đức 5 Kết nối tri thức
  • Soạn bài Gặp lá cơm nếp - Kết nối tri thức 7

    🖼️ Ngữ văn lớp 7 trang 43 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Soạn bài Thiên Trường vãn vọng Kết nối tri thức

    🖼️ Ngữ văn lớp 8 trang 43 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Soạn bài Tây Tiến Kết nối tri thức

    🖼️ Ngữ văn lớp 12 trang 44 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Soạn bài Tràng giang Kết nối tri thức

    🖼️ Ngữ văn lớp 11 trang 59 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Tóm tắt truyện Bài học đường đời đầu tiên (30 mẫu)

    🖼️ Mẫu tóm tắt Bài học đường đời đầu tiên hay nhất
  • Giáo án Tiếng Anh 1, 2, 3, 4, 5 Global Success tích hợp Năng lực số (Cả năm)

    🖼️ Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh lớp 1, 2, 3, 4, 5
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 2 Tuần 8: Quý trọng đồng tiền

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 2 tích hợp AI
  • Soạn bài Thu hứng - Kết nối tri thức 10

    🖼️ Ngữ văn lớp 10 trang 47 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 2 Tuần 7: Gọn gàng, ngăn nắp

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 2 tích hợp AI

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status