download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

ước mơ của mẹ

  • 🖼️

    Viết đoạn văn ngắn (khoảng 5 đến 7 câu) tả đồ dùng học tập của em

    Tài liệu Tập làm văn lớp 3: Viết đoạn văn ngắn (khoảng 5 đến 7 câu) tả đồ dùng học tập của em, sẽ được giới thiệu đến các bạn học sinh. Xếp hạng: 4,2 · 1361 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn (khoảng hai trăm chữ) kể về một kỉ niệm đáng nhớ của em trong mùa hè vừa qua

    Tài liệu Bài văn mẫu lớp 8: Viết đoạn văn (khoảng hai trăm chữ) kể về một kỉ niệm đáng nhớ của em trong mùa hè vừa qua, hướng dẫn học sinh biết cách kể về một kỉ niệm đáng nhớ. Xếp hạng: 4,3 · 170 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn kể lại cuộc trò chuyện của em với bà tiên, ông bụt

    Viết đoạn văn kể lại cuộc trò chuyện của em với bà tiên, ông bụt trong một câu chuyện đã đọc, đã nghe giúp các em viết đoạn văn tưởng tượng thật hay. Xếp hạng: 4,3 · 195 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn nêu cảm nghĩ của em về nhân vật Minh trong câu chuyện Vệt phấn trên mặt bàn

    Viết đoạn văn nêu cảm nghĩ của em về nhân vật Minh trong câu chuyện Vệt phấn trên mặt bàn gồm 3 mẫu hay nhất. Xếp hạng: 4,1 · 125 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Choáng ngợp và đau đớn những cảnh báo từ loạt phim “Hành tinh của chúng ta” Kết nối tri thức

    Tài liệu Soạn văn 8: Choáng ngợp và đau đớn những cảnh báo từ loạt phim “Hành tinh của chúng ta”, sẽ giúp ích cho các bạn học sinh khi chuẩn bị bài. Xếp hạng: 2,6 · 13 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 10: Nghị luận về Sự giúp đỡ của gia đình, bạn bè đối với mỗi người có phải là luôn cần thiết?

    Nghị luận về Sự giúp đỡ của gia đình, bạn bè đối với mỗi người có phải là luôn cần thiết mang đến bài văn mẫu siêu hay, giúp các bạn có thêm nhiều tư liệu học tập, củng cố kỹ năng viết văn ngày một hay hơn. Xếp hạng: 3,6 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Luyện từ và câu: Luyện tập về câu chủ đề của đoạn văn - Tiếng Việt 4 Cánh diều

    Luyện từ và câu: Luyện tập về câu chủ đề của đoạn văn giúp các em học sinh lớp 4 tham khảo, biết cách viết câu chủ đề của đoạn văn. Xếp hạng: 4,1 · 23 phiếu bầu
  • 🖼️

    Dàn ý viết đoạn văn nêu tình cảm, cảm xúc của em với một người gần gũi, thân thiết

    Dàn ý viết đoạn văn nêu tình cảm, cảm xúc của em với một người gần gũi, thân thiết giúp các em học sinh lớp 4 có thêm nhiều ý tưởng mới để lập dàn ý thật hay. Xếp hạng: 3,8 · 37 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hoạt động trải nghiệm 12: Thể hiện sự trưởng thành của bản thân

    Hoạt động trải nghiệm 12 Chủ đề 1 Chân trời sáng tạo được trình bày rất đẹp, rõ ràng dễ hiểu nhằm giúp học sinh nhanh chóng biết cách soạn bài Thể hiện sự trưởng thành của bản thân. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quan niệm của người Hy Lạp cổ đại và người Ê-đê về người anh hùng

    Quan niệm của người Hy Lạp cổ đại và người Ê-đê về người anh hùng mang đến 2 gợi ý tham khảo. Qua đó giúp các bạn học sinh lớp 10 có thêm nhiều gợi ý ôn tập, trau dồi kiến thức, nhanh chóng biết cách trả lời câu hỏi 7 bài Đăm Săn đi bắt Nữ Thần Mặt Trời trang 111. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn tả hoạt động hoặc thói quen của một con vật sống trong môi trường tự nhiên

    Viết đoạn văn tả hoạt động hoặc thói quen của một con vật sống trong môi trường tự nhiên mà em thích giúp các em học sinh lớp 4 viết đoạn văn tả con chim sơn ca, con hổ thật hay. Xếp hạng: 3,8 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Một kiểu phát biểu luận đề độc đáo của Xuân Diệu ở bài thơ Vội vàng Kết nối tri thức

    Tài liệu Soạn bài Một kiểu phát biểu luận đề độc đáo của Xuân Diệu ở bài thơ Vội vàng Kết nối tri thức cung cấp những kiến thức hữu ích về tác phẩm trên. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Thực hành đọc: Dấu chân sinh thái của mỗi người và thông điệp từ Trái Đất Kết nối tri thức

    Tài liệu Soạn văn 8: Thực hành đọc: Dấu chân sinh thái của mỗi người và thông điệp từ Trái Đất, sẽ giúp ích cho các bạn học sinh khi chuẩn bị bài. Xếp hạng: 3 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sự khác nhau về kinh tế và xã hội của nước phát triển và đang phát triển

    Tóm tắt sự khác nhau về kinh tế và xã hội của hai nhóm nước phát triển và đang phát triển mang đến câu trả lời hay giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để nhanh chóng trả lời câu hỏi Địa lí 11 bài 1 Cánh diều. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đạo đức lớp 4 Bài 6: Em tôn trọng tài sản của người khác

    Giải Đạo đức 4 CTST Bài 6: Em tôn trọng tài sản của người khác giúp các em trả lời các câu hỏi Luyện tập, Vận dụng của bài học này dễ dàng hơn. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đạo đức lớp 4 Bài 12: Em thực hiện quyền và bổn phận của trẻ em

    Giải Đạo đức 4 Cánh diều Bài 12: Em thực hiện quyền và bổn phận của trẻ em giúp các em trả lời các câu hỏi Luyện tập, Vận dụng của bài học này dễ dàng hơn. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Luyện từ và câu: Luyện tập viết tên riêng của cơ quan, tổ chức - Tiếng Việt 4 Cánh diều

    Luyện tập viết tên riêng của cơ quan, tổ chức giúp các em học sinh lớp 4 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 4 tập 2 Cánh diều trang 118. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Luyện từ và câu: Quy tắc viết tên riêng của cơ quan, tổ chức - Tiếng Việt 4 Cánh diều

    Quy tắc viết tên riêng của cơ quan, tổ chức giúp các em học sinh lớp 4 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 4 tập 2 Cánh diều trang 112. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Luyện từ và câu: Thành phần chính của câu - Tiếng Việt 4 Chân trời sáng tạo

    Luyện từ và câu: Thành phần chính của câu giúp các em học sinh lớp 4 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 4 tập 2 Chân trời sáng tạo trang 19, 20. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích những cảm xúc và suy ngẫm của tác giả được thể hiện qua hai câu luận Độc Tiểu Thanh kí

    Phân tích những cảm xúc và suy ngẫm của tác giả được thể hiện qua hai câu luận Độc Tiểu Thanh kí mang đến câu trả lời hay nhất giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để biết cách trả lời hay, chính xác. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết thư cho bạn chia sẻ về những việc làm tự giác thực hiện các quy định của pháp luật về quyền và nghĩa vụ công dân 

    Viết thư cho bạn chia sẻ về những việc làm tự giác thực hiện các quy định của pháp luật về quyền và nghĩa vụ công dân mang đến câu trả lời chính xác nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Khoa học 5 Bài 22: Một số đặc điểm của nam và nữ

    Mẫu PowerPoint Khoa học 5 Bài 22: Một số đặc điểm của nam và nữ gồm file PPT, Word và 8 câu hỏi trắc nghiệm, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 7 Bài 30: Làm quen với xác suất của biến cố

    PowerPoint Toán 7 Bài 30: Làm quen với xác suất của biến cố Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 7 Bài 33: Quan hệ giữa ba cạnh của một tam giác

    PowerPoint Toán 7 Bài 33: Quan hệ giữa ba cạnh của một tam giác Kết nối tri thức được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Bộ đề thi giữa học kì 1 môn Tin học 10 năm 2026 - 2027 Kết nối tri thức

    🖼️ 2 Đề thi giữa kì 1 Tin 10 (CV 7991, đáp án, ma trận)
  • Phân tích bài thơ Đây thôn Vĩ Dạ của Hàn Mặc Tử

    🖼️ Dàn ý & 22 bài phân tích Đây thôn Vĩ Dạ lớp 12
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Dàn ý bài thơ Tràng giang của Huy Cận (16 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý bài Tràng giang
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓