download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

fortnite cho android

  • 🖼️

    Hướng dẫn cài đặt giả lập NoxPlayer trên máy tính

    Nox App Player là một giả lập Android có thể cài đặt nhanh chóng trên máy tính để mang lại cho người dùng những trải nghiệm game tuyệt vời nhất. Xếp hạng: 4,6 · 41 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách chia sẻ màn hình trên Google Meet

    Cách chia sẻ màn hình trên Google Meet trên máy tính không khó. Hãy cùng Download.vn tìm hiểu cách chia sẻ màn hình trên Meet nhé! Xếp hạng: 4 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Những cách khôi phục ảnh đã xóa trên mọi thiết bị Android

    Có cách nào khôi phục ảnh đã xóa vĩnh viễn trên Android hay không? Cách khôi phục ảnh đã xóa trong thư viện như thế nào? Hãy cùng Download.vn tìm hiểu nhé! Xếp hạng: 3,8 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sửa lỗi không nhận sim trên điện thoại Android

    Trong quá trình sử dụng điện thoại Android, kể cả điện thoại hỗ trợ một hay hai sim, bạn có thể đã từng gặp phải lỗi điện thoại không nhận sim, biểu tượng sim bị đánh dấu x màu đỏ, báo lỗi No Sim Card, Sim Error, vv. Ở bài viết này Download.vn sẽ giúp Xếp hạng: 3,3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách cài phần mềm Android trên PC với Bluestacks

    Bạn không sở hữu chiếc điện thoại Android nhưng lại rất thích trải nghiệm một số ứng dụng hay game trên kho ứng dụng Android. Vậy phải làm sao để thỏa lòng đam mê của mình đây? Xếp hạng: 4 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn mở nhiều cửa sổ cùng lúc trên giả lập MEmu

    Phần mềm giả lập Android MEmu đã không còn xa lạ đối với nhiều game thủ Mobile nữa, nó giúp chúng ta tiết kiệm được thời gian và hao mòn trên chiếc smartphone của các bạn khi hỗ trợ sử dụng rất nhiều phần mềm, chơi được nhiều game khi bạn muốn chuyển từ mà Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn chiếu màn hình Android lên Windows 10 với Miracast và Connect

    Nếu bạn đang sử dụng Windows 10 Anniversary và muốn trình chiếu media từ thiết bị Android lên máy tính của mình để tận hưởng màn hình lớn hơn thì đừng bỏ qua ứng dụng Connect được tích hợp sẵn và bài viết sau đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách đăng video lên Youtube bằng Android

    Nếu bạn đang sử dụng điện thoại có hệ điều hành Android, thì đây là tính năng cực kỳ hữu ích mà bạn nên biết. Xếp hạng: 4,4 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn chuyển ứng dụng giữa các thiết bị Android qua Bluetooth

    Trên Android, ngoài cách tải ứng dụng trực tiếp ứng dụng từ CH Play, bạn còn có thể cài đặt ứng dụng mong muốn bằng cách chuyển ứng dụng từ điện thoại Android này sang điện thoại Android khác thông qua Bluetooth. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách mở file nén trên thiết bị Android

    Bạn cần mở file Zip trên điện thoại Android? Rất đơn giản, bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn các cách mở file nén trên Android dưới đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn viết ghi chú ra ngoài màn hình Android

    Tạo ghi chú ra ngoài màn hình trên Android, Tạo tiện ích ghi chú trên Android, Thêm ghi chú ra ngoài màn hình trên Android, Tạo ghi chú ra ngoài màn hình bằng Heynote, Heynote, Tạo ghi chú trên Heynote, Android, Viết ghi chú ra ngoài màn hình bằng Android, Thay đổi hình nền ghi chú trên Heynote, Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kích hoạt tính năng chống trộm trên điện thoại Android

    Bảo mật điện thoại hiện nay đang rất được chú trọng trước sự phát triển chóng mặt của công nghệ nói chung và điện thoại máy tính bảng thông minh nói riêng. Hầu hết mọi người dùng các thiết bị này để trao đôi nên nó có thể chứa nhiều thông tin cá nhân, thôn Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Top 10 game bóng đá hay nhất trên Android (phần 1)

    Thật không quá khi nói rằng bóng đá là môn thể thao “vua” bởi nó có lượng người hâm mộ đông đảo nhất thế giới. Ngày nay, thật dễ dàng để thưởng thức bóng đá ở bất cứ nơi đâu, không chỉ trên TV mà ngay cả trên di động bằng những tựa game bóng đá hấp dẫn mà Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    TOP ứng dụng bàn phím tốt nhất trên Android

    Ứng dụng bàn phím điện thoại Android nào tốt và chất lượng nhất hiện nay? Hãy cùng Download.vn tìm hiểu top bàn phím Android được đánh giá cao nhất nhé! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn cách chụp màn hình trên Android TV

    Android TV là chiếc vô tuyến thông minh với nhiều tính năng tuyệt vời đang ngày càng được người dùng khắp thế giới ưa chuộng. Nếu bạn đang sở hữu một chiếc Android TV, thì hãy đọc bài viết dưới đây để biết cách chụp ảnh màn hình nhanh nhất nhé. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    3 cách đọc văn bản trên thiết bị Android

    Nếu bạn muốn làm nhiều việc cùng một lúc, bạn có thể thử để thiết bị Android của mình đọc to văn bản cho bạn. Bằng cách đó, mắt bạn có thể tập trung vào một việc khác. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Những thiết bị nào được cập nhật lên Android 7.0 Nougat?

    Cuối cùng, Google cũng chính thức trình làng Android 7.0 Nougat, hay còn gọi là kẹo hạnh phúc. Với rất nhiều tính năng mới hấp dẫn, cùng cải thiện nhiều tính năng có sẵn hứa hẹn sẽ mang lại trải nghiệm vô cùng thú vị cho người dùng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Switcher - Mã độc tấn công router Wi-Fi TP-LINK và các thiết bị Android sử dụng cùng mạng

    Các nhà nghiên cứu tại Kaspersky Lab vừa phát hiện ra một loại virus có khả năng xâm nhập vào mạng không dây và hướng người dùng tới các trang web có chứa mã độc khác. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách xem mật khẩu Wi-Fi đã lưu trên Android

    Làm thế nào để xem mật khẩu Wi-Fi đã lưu trên Android? Rất đơn giản. Hãy cùng Download.vn tìm hiểu cách xem mật khẩu Wifi trên điện thoại nhé! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    15 game arcade hay nhất trên Android (phần 3)

    Hãy cùng chúng tôi tới phần 3 cũng là phần cuối của top 15 game arcade hay và được đánh giá cao trên Google Play Store. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    3 rủi ro bảo mật từ cảm biến chuyển động Android và cách giữ an toàn

    Một phát hiện bất ngờ về lỗ hổng bảo mật chính là cảm biến chuyển động điện thoại thông minh được nhúng trong phần cứng của chúng. Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Xem lịch sử thông báo trên thiết bị Android

    Một thông báo nhấp nháy trên điện thoại của bạn, nhưng trước khi bạn có cơ hội đọc nó, bạn đã vô tình vuốt nó đi. Vậy làm thế nào để xem lại lịch sử những thông báo đó trên thiết bị Android? Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Malware BlackRock trên Android là gì? Làm thế nào để tránh BlackRock?

    Người dùng Android đang cài app từ các cửa hàng ứng dụng bên thứ ba có nguy cơ cao nhiễm malware BlackRock. Làm thế nào để tránh malware BlackRock nguy hiểm trên Android? Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách làm điện thoại như mới bằng những mẹo đơn giản nhất

    Bạn thấy điện thoại chạy chậm nhưng chưa có ý định mua mới? Vậy thì hãy thử cách làm điện thoại như mới dưới đây, có thể bạn sẽ nhận được kết quả như ý đấy. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓