download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

thủy thủ mặt trăng

  • 🖼️

    Kể những việc em đã làm để chăm sóc, bảo vệ đôi tay (hoặc đôi chân, đôi mắt…)

    Download.vn giới thiệu tài liệu Tập làm văn lớp 3: Kể những việc em đã làm để chăm sóc, bảo vệ đôi tay (hoặc đôi chân, đôi mắt…), để giúp các bạn học sinh hoàn thành tốt bài viết của mình. Xếp hạng: 4,2 · 316 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thẻ đeo Đại hội Đảng

    Mẫu thẻ đeo Đại hội này được áp dụng cho các Đại hội Chi bộ, Đại hội Công đoàn, Đại hội Mặt trận. Đây là mẫu thẻ đẹp nhất, các bạn chỉ cần in ra và sử dụng được. Xếp hạng: 3,7 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn kể về trò chơi trốn tìm (18 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp bài Tập làm văn lớp 3: Viết đoạn văn kể về trò chơi trốn tìm, giúp các em học sinh lớp 3 có thêm tài liệu tham khảo hữu ích. Xếp hạng: 4,2 · 61 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn vô hiệu hóa Microsoft Store trên Windows 10

    Một số cách gỡ bỏ Microsoft Store - chợ ứng dụng được tích hợp sẵn trên Windows 10 đơn giản và triệt để. Xếp hạng: 3,6 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cài đặt thiết bị Android mới trong 4 bước

    Thiết lập Android là gì? Cài đặt Android trên máy mới như thế nào? Hãy cùng Download.vn tìm hiểu hướng dẫn cài đặt điện thoại Android mới mua nhé! Xếp hạng: 4,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết bài văn tả một cây hoa (hoặc cây ăn quả, cây bóng mát, cây lương thực, cây cảnh) mà em yêu thích

    Viết bài văn tả một cây hoa (hoặc cây ăn quả, cây bóng mát, cây lương thực, cây cảnh) mà em yêu thích giúp các em học sinh lớp 4 viết bài văn tả cây cối. Xếp hạng: 4,2 · 38 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lập dàn ý Tả một cảnh biển đảo em đã được thấy tận mắt hoặc xem trên phim ảnh

    Lập dàn ý Tả một cảnh biển đảo em đã được thấy tận mắt hoặc xem trên phim ảnh gồm 3 mẫu hay, chi tiết nhất. Xếp hạng: 4,4 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    14 tính chất thường gặp trong hình học phẳng

    14 tính chất thường gặp trong hình học phẳng là tài liệu giúp các bạn ôn lại các tính chất trong hình học phẳng và vận dụng nó làm các bài tập dựa theo những tính chất đó. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    7 cách sử dụng 3D Touch trên iOS 10

    3D Touch là tính năng giúp người dùng tăng cảm giác về sự tiện dụng cũng như có trải nghiệm mới hơn với tính năng cảm ứng đa nhiệm mà Apple đã tích hợp trên hệ điều hành của mình. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn sử dụng vân tay mở khóa trên Zalo

    Nếu như bạn cũng muốn cài mã khóa bảo vệ bằng dấu vân tay cho ứng dụng Zalo nhưng lại không biết phải làm thế nào? Sau đây, Download.vn mời các bạn cùng theo dõi bài viết Hướng dẫn sử dụng vân tay mở khóa trên Zalo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Viết đoạn văn kể lại chuyện Tái Ông thất mã và nêu ý nghĩa của điển tích “ngựa Tái Ông”

    Viết một đoạn văn (khoảng 10 - 12 dòng) kể lại chuyện Tái Ông thất mã và nêu ý nghĩa của điển tích “ngựa Tái Ông” gồm 2 mẫu hay nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu văn bản đề nghị giảm thuế thu nhập cá nhân

    Mẫu văn bản đề nghị giảm thuế thu nhập cá nhân Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 1644/BHXH

    Bảo hiểm xã hội Việt Nam đã ban hành Công văn 1644/BHXH-QTL ngày 07/07/2017 về việc thực hiện Quyết định 595/QĐ-BHXH ngày 14/04/2017 của Tổng giám đốc BHXH Việt Nam. Nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo bài viết dưới đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách xóa tất cả thư trong Gmail

    Gmail của Google là dịch vụ email thông dụng và phổ biến nhất trên thế giới. Trong bài viết sau đây, Download.vn sẽ hướng dẫn các bạn cách xóa toàn bộ email trong một tab hoặc toàn bộ hòm thư gmail của bạn. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn 59-HD/BTGTW

    Hướng dẫn 59-HD/BTGTW năm 2022 thực hiện chương trình bồi dưỡng nghiệp vụ công tác Đảng dành cho Bí thư chi bộ và cấp ủy viên cơ sở do Ban Tuyên giáo Trung ương ban hành. Nội dung chi tiết Hướng dẫn, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 5 Chủ đề 5 Bài 3: Vẻ đẹp của mặt trước ngôi nhà

    Giáo án PowerPoint Mĩ thuật 5 Chủ đề 5 Bài 3: Vẻ đẹp của mặt trước ngôi nhà được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint, giúp thầy cô có những tiết dạy hay và hấp dẫn nhất khi giảng dạy môn Mĩ thuật 5 Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết thư cho bạn bè để thăm hỏi và chúc mừng năm mới (3 mẫu)

    Viết thư cho bạn bè để thăm hỏi và chúc mừng năm mới là tài liệu tham khảo hữu ích được giới thiệu đến bạn đọc. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết thư xin việc bằng tiếng Anh gửi Phòng Nhân sự

    Write a letter of application to the Human Resource Department mang đến câu trả lời hay nhất, giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo trau dồi kiến thức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 71/2012/QĐ-UBND

    Quyết định 71/2012/QĐ-UBND quy định mức thu và tỷ lệ phần trăm (%) trích để lại đơn vị thu phí sử dụng đường bộ đối với phương tiện mô tô trên địa bàn tỉnh Hà Tĩnh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 1193/QĐ-UBND

    Quyết định 1193/QĐ-UBND do UBND TP. Hồ Chí Minh ban hành ngày 11 tháng 03 năm 2013 về việc bãi bỏ thủ tục hành chính thuộc lĩnh vực bảo trợ xã hội áp dụng tại Ủy ban nhân dân phường - xã, thị trấn trên địa bàn thành phố Hồ Chí Minh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thuế suất thuế thu nhập doanh nghiệp

    Thuế suất là một trong những căn cứ để tính thuế thu nhập doanh nghiệp phải nộp cùng với thu nhập tính thuế. Vậy thuế suất thuế thu nhập doanh nghiệp năm 2022 là bao nhiêu? Mời các bạn cùng theo dõi bài viết dưới đây của Download.vn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 131/GSQL-GQ3

    Công văn 131/GSQL-GQ3 về thủ tục nhập hàng theo chế độ quà biếu, tặng do Cục Giám sát quản lý về hải quan ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tự nhiên và xã hội 3 Bài 28: Bề mặt trái đất

    Video AI mở đầu Tự nhiên và xã hội 3 Bài 28: Bề mặt trái đất là công cụ hỗ trợ đắc lực sử dụng ứng dụng AI, với hình ảnh sinh động, nhân vật gần gũi giúp các em bị thu hút ngay từ đầu giờ. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Toán 11 Bài 23: Đường thẳng vuông góc với mặt phẳng

    Giáo án tích hợp năng lực số Toán lớp 11 Bài 23 theo chương trình GDPT 2018. Kế hoạch bài dạy bám sát sách giáo khoa, phát triển năng lực toán học và kỹ năng số cho học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5
  • Dàn ý Tả cánh đồng lúa chín (9 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý Tả cảnh lớp 5
  • Kể câu chuyện Con vẹt xanh và nêu cảm nghĩ

    🖼️ Kể chuyện lớp 4 hay nhất

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓