download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

giáo án tích hợp

  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 8 Unit 8: A Closer Look 1

    Giáo án NLS Tiếng Anh 8 Unit 8 A Closer Look 1 file Word mang đến giải pháp soạn giảng hiện đại, giúp thầy cô tham khảo, tiết kiệm thời gian soạn kế hoạch bài dạy thật chỉn chu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 8 Unit 8: A Closer Look 2

    Kế hoạch bài dạy NLS Tiếng Anh 8 Unit 8 Getting Started tích hợp linh hoạt các công cụ số, học liệu trực tuyến và nhiệm vụ học tập phù hợp với năng lực của các em học sinh. Xếp hạng: 3
  • Giáo án
  • Giáo án lớp 4
  • Giáo án lớp 6
  • Giáo án lớp 7
  • Giáo án lớp 10
  • Giáo án lớp 11
  • Giáo án lớp 12
  • PPT Tích hợp
  • Word Tích hợp
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 3: A Closer Look 1

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 3 A Closer Look 1 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 9: A Closer Look 2

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 9 A Closer Look 2 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 2: A Closer Look 1

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 2 A Closer Look 1 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 8: A Closer Look 1

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 8 A Closer Look 1 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 7: A Closer Look 1

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 7 A Closer Look 1 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 5: A Closer Look 1

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 5 A Closer Look 1 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 10: A Closer Look 2

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 10 A Closer Look 2 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 4: A Closer Look 1

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 4 A Closer Look 1 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 6: A Closer Look 1

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 6 A Closer Look 1 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 12: A Closer Look 1

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 12 A Closer Look 1 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 2: A Closer Look 2

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 2 A Closer Look 2 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 4: A Closer Look 2

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 4 A Closer Look 2 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 6: A Closer Look 2

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 6 A Closer Look 2 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 9: A Closer Look 1

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 9 A Closer Look 1 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 5: A Closer Look 2

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 5 A Closer Look 2 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 7: A Closer Look 2

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 7 A Closer Look 2 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 8: A Closer Look 2

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 8 A Closer Look 2 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 10: A Closer Look 1

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 10 A Closer Look 1 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 11: A Closer Look 1

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 11 A Closer Look 1 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 3: A Closer Look 2

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 3 A Closer Look 2 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 11: A Closer Look 2

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 11 A Closer Look 2 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 9 Unit 12: A Closer Look 2

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 9 Unit 12 A Closer Look 2 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số để thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Tiếng Việt 2 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 2 tích hợp AI (Bài 1-12)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 6: Một giờ học

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 5: Em có xinh không?

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 4: Làm việc thật là vui

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 3: Niềm vui của Bi và Bống

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 2: Ngày hôm qua đâu rồi?

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 2 Bài 1: Tôi là học sinh lớp 2

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 2 tích hợp AI
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 2 Bài 12: Danh sách học sinh

    🖼️ Video AI Tiếng Việt lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 2 Bài 11: Cái trống trường em

    🖼️ Video AI Tiếng Việt lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 2 Bài 10: Thời khóa biểu

    🖼️ Video AI Tiếng Việt lớp 2

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓