download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

virus máy tính

  • 🖼️

    Cách đăng xuất Facebook Messenger nhanh chóng trên nhiều thiết bị

    Giải pháp đăng xuất tài khoản Facebook và Messenger khỏi tất cả các thiết bị sẽ giúp bạn dễ dàng kiểm soát được tài khoản Facebook của mình mà không cần phải đăng xuất trực tiếp giống như bình thường. Xếp hạng: 3,3 · 130 phiếu bầu
  • 🖼️

    Những mẹo hay khi chơi Candy Crush Saga

    Đối với những người dùng Facebook và thiết bị di động thì hẳn không còn xa lạ gì mới cái tên Candy Crush Saga. Những viên kẹo ma thuật của hãng King đã tạo nên cơn sốt với hàng trăm triệu lượt tải trên App Store, Google Play và mạng xã hội Facebook. Xếp hạng: 3,9 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách chụp ảnh màn hình trên điện thoại Android

    Thông thường khi chụp ảnh màn hình sử dụng một trong hai tổ hợp phím chính đó là nút Volume Down (giảm âm lượng) và Power hoặc nút Home và nút Power. Xếp hạng: 2,6 · 23 phiếu bầu
  • 🖼️

    TOP ứng dụng bảng trắng online miễn phí tốt nhất

    Bảng trắng online là công cụ hỗ trợ học trực tuyến tuyến vời. Download.vn sẽ giúp bạn liệt kê những phần mềm viết bảng chất lượng nhất hiện nay. Xếp hạng: 4,6 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Như gió với mây

    Ca khúc Như gió với mây là ca khúc đánh dấu tên tuổi và con đường âm nhạc của Đinh Đại Vũ. Sau đây là MV và lời bài hát Như gió với mây, mời các bạn cùng lắng nghe. Xếp hạng: 4,1 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn cài đặt Genshin Impact trên PC

    Tải Genshin Impact PC và bạn có thể trải nghiệm ngay một game nhập vai đồ họa anime hấp dẫn. Download.vn sẽ hướng dẫn bạn chi tiết cách tải Genshin Impact trên PC. Xếp hạng: 3,9 · 32 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách sửa những lỗi cơ bản của Skype hiệu quả nhất

    Mọi thứ dù tốt đến đâu cũng đều có những điểm yếu, Skype cũng vậy. Ngoài những lỗi liên quan tới máy tính, mạng, khiến người dùng không thể đăng nhập, thì chính bản thân phần mềm này cũng có vài nhược điểm cố hữu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách format ổ USB bị lỗi “write protected”

    Bạn đang cố gắng lưu dữ liệu vào USB nhưng lại gặp sự số drive hay usb write protected. Vậy “write protected” là gì? Cách khắc phục nó như thế nào? Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách cài đặt và chơi game Võ Lâm Việt Mobile trên máy tính

    Hướng dẫn tải và cài đặt Võ Lâm Việt Mobile trên giả lập để chơi Vo Lam Viet trên máy tính. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Xem lại lịch sử chat trong Skype

    Skype mặc định sẽ lưu lại lịch sử giao tiếp của người dùng, tuy nhiên, nếu muốn, bạn có thể xóa lịch sử chat Skype chỉ với vài click chuột đơn giản. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn tắt tự động lưu ảnh Zalo

    Trong thời gian sử dụng Zalo, khi chúng ta chụp ảnh hay quay video gửi cho bạn bè, thì hệ thống sẽ tự động lưu lại hình ảnh, video về máy của mình. Mời các bạn cùng theo dõi bài viết Hướng dẫn tắt tự động lưu ảnh Zalo trên điện thoại và máy tính. Xếp hạng: 4,8 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách tải và cài đặt game Làng lá phiêu lưu ký trên điện thoại

    Làng lá phiêu lưu ký là tựa game Naruto đang rất hot hiện nay. Nếu các bạn cũng là một fan của "cửu vĩ hồ" và đam mê game nhập vai hành động thì hãy tải game Làng lá phiêu lưu ký về ngay để cùng trải nghiệm trong mùa hè này. Xếp hạng: 4,1 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách tự động chuyển file giữa các thư mục trên Windows và Mac

    Bạn có muốn tự động di chuyển file từ thư mục này sang thư mục khác trên máy tính Windows hoặc Mac không? Bạn có thể làm việc đó khá dễ dàng theo hướng dẫn dưới đây. Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện cười May không đi giày

    Tài liệu Truyện cười Vắt cổ chày ra nước cung cấp những kiến thức hữu ích đến bạn đọc cùng tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Từ vựng tiếng Anh chuyên ngành May mặc

    Mời các bạn cùng tham khảo bảng tổng hợp Từ vựng tiếng Anh chuyên ngành May mặc được Download.vn đăng tải trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách kiểm tra tốc độ mạng gia đình

    Bạn có muốn biết tốc độ Internet gia đình đang ở trạng thái nào không? Nếu có, hãy áp dụng cách kiểm tra tốc độ mạng tại nhà dưới đây. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách thay đổi nhân vật chơi game BnB M (Boom M)

    Game đặt bom BnB M (Boom M) cho phép người chơi có thể thay đổi nhân vật trong game của mình một cách đơn giản mà không hề mất phí. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Ờ mây zing good mood

    Ờ mây zing good mood là ca khúc mới nhất của nam ca sĩ BinZ cho ra mắt chính thức vào ngày 05/05/2021. Sau đây, Download.vn mời các bạn cùng đón xem MV và lời bài hát này mời các bạn cùng đón xem. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách sửa lỗi Windows 10 bị tắt đột ngột

    Windows 10 bị tắt đột ngột không phải sự cố hiếm gặp. Nếu không may thấy Windows 10 tắt bất ngờ mà không nhận được thông báo lỗi, hãy thử áp dụng những cách sửa lỗi dưới đây nhé! Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 43: Thực hành và trải nghiệm sử dụng máy tính cầm tay

    Toán lớp 5 KNTT tập 2 trang 27 giúp các em học sinh lớp 5 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập Bài 43: Thực hành và trải nghiệm sử dụng máy tính cầm tay. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tin học 3 Bài 2: Máy tính giúp em quan sát nhiều điều kì thú

    Mẫu PowerPoint Tin học 3 Bài 2: Máy tính giúp em quan sát nhiều điều kì thú gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tiết kiệm công sức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Truyện Cô Mây

    Giáo án mầm non: Truyện Cô Mây sẽ giúp trẻ rèn luyện cho trẻ kĩ năng quan sát, ghi nhớ. Trẻ trả lời được các câu hỏi của cô rõ ràng, mạch lạc và phát triển cho trẻ khả năng cảm thụ tác phẩm văn học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Học sinh, sinh viên được hỗ trợ vay 10 triệu đồng để mua máy tính

    Thủ tướng Chính phủ ban hành Quyết định 09/2022/QĐ-TTg về tín dụng đối với học sinh, sinh viên có hoàn cảnh gia đình khó khăn. Theo đó học sinh, sinh viên đáp ứng các điều kiện sau sẽ được hỗ trợ vay tối đa 10 triệu đồng/người để mua máy tính, thiết bị phục vụ học tập trực tuyến. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tin học 9 Bài 16: Thực hành: Lập chương trình máy tính

    Giáo án tích hợp năng lực số môn Tin lớp 9 Bài 16 bám sát chương trình, hỗ trợ giáo viên phát triển năng lực số và kỹ năng ứng dụng công nghệ cho học sinh. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓