download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

đại học harvard

  • 🖼️

    816 câu hỏi trắc nghiệm môn Hóa học lớp 9 (Có đáp án)

    816 câu hỏi trắc nghiệm môn Hóa học lớp 9 là tài liệu hữu ích giúp cho các bạn tự học, tự ôn tập nhằm nâng cao vốn kiến thức chuẩn bị các kỳ thi sắp tới. Chúc các bạn thành công. Xếp hạng: 4,2 · 29 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT tỉnh Thanh Hóa năm 2013 - 2014

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT tỉnh Thanh Hóa năm 2013 - 2014 Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bạo lực học đường: Nguyên nhân, hậu quả và giải pháp

    Bạo lực học đường là gì? Nguyên nhân của bạo lực học đường như thế nào? Giải pháp phòng tránh tình trạng bạo lực học đường ra sao? Mời các bạn hãy cùng Download.vn theo dõi bài viết dưới đây để tìm ra câu trả lời nhé. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT TP Đà Nẵng năm 2013 - 2014

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT TP Đà Nẵng năm 2013 - 2014 Xếp hạng: 2,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT tỉnh Quảng Bình năm 2013 - 2014

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT tỉnh Quảng Bình năm 2013 - 2014 Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT tỉnh Bắc Giang năm 2013 - 2014

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT tỉnh Bắc Giang năm 2013 - 2014 Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT tỉnh Lâm Đồng năm 2013 - 2014

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT tỉnh Lâm Đồng năm 2013 - 2014 Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT TP Hải Phòng năm 2012 - 2013

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT TP Hải Phòng năm 2012 - 2013 Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Infographic Khoa học tự nhiên 9 (Cả năm)

    Infographic Khoa học tự nhiên 9 năm 2026 - 2027 trọn bộ cả năm là tài liệu rất trực quan, hiện đại, giúp nâng cao hiệu quả dạy học, phát triển tư duy và năng lực toàn diện cho học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Infographic Khoa học tự nhiên 7 (Cả năm)

    Infographic Khoa học tự nhiên 7 năm 2026 - 2027 trọn bộ cả năm là tài liệu rất trực quan, hiện đại, giúp nâng cao hiệu quả dạy học, phát triển tư duy và năng lực toàn diện cho học sinh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Tin học 10 Bài 25: Một số lệnh làm việc với xâu kí tự

    Trò chơi khởi động Tin học 10 Bài 25 Một số lệnh làm việc với xâu kí tự bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 4: Cây thư mục

    Video AI mở đầu Tin học 5 Bài 4: Cây thư mục với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Tin học 10 Bài 23: Một số lệnh làm việc với dữ liệu danh sách

    Trò chơi khởi động Tin học 10 Bài 23 Một số lệnh làm việc với dữ liệu danh sách bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Infographic Khoa học tự nhiên 8 (Cả năm)

    Infographic Khoa học tự nhiên 8 năm 2026 - 2027 trọn bộ cả năm là tài liệu rất trực quan, hiện đại, giúp nâng cao hiệu quả dạy học, phát triển tư duy và năng lực toàn diện cho học sinh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 4 Bài 9: Hiệu ứng chuyển trang

    Video AI mở đầu Tin học 4 Bài 9: Hiệu ứng chuyển trang với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 4 Bài 7: Tạo bài trình chiếu

    Video AI mở đầu Tin học 4 Bài 7: Tạo bài trình chiếu với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 3: Máy tính và em

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 3: Máy tính và em với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 4: Làm việc với máy tính

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 4: Làm việc với máy tính với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 5: Sử dụng bàn phím

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 5: Sử dụng bàn phím với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 1: Thông tin và quyết định

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 1: Thông tin và quyết định với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Hóa học 11 Bài 4: Nitrogen

    Video AI khởi động Hóa học 11 Bài 4 với hình ảnh hoạt hình tươi sáng, chuyển động hấp dẫn, mang đến không khí học tập vui vẻ và đầy hứng khởi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 4 Bài 11: Chỉnh sửa văn bản

    Video AI mở đầu Tin học 4 Bài 11: Chỉnh sửa văn bản với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 2: Xử lý thông tin

    Video AI mở đầu Tin học 3 Bài 2: Xử lý thông tin với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 9 Bài 19: Dãy hoạt động hoá học

    Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 9 Bài 19: Dãy hoạt động hoá học giúp học sinh hứng thú học tập, ôn lại kiến thức cơ bản và nâng cao hiệu quả tiết học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓