download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

so sánh 2 đối tượng có số lượng bằng nhau

  • 🖼️

    So sánh sinh sản vô tính và sinh sản hữu tính

    So sánh sinh sản vô tính và sinh sản hữu tính ở giúp các bạn lớp 7 phân biệt được điểm giống nhau và khác nhau của 2 hình thức sinh sản vô tính và hữu tính để học tốt môn Sinh học. Xếp hạng: 3,1 · 39 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân biệt nguyên phân và giảm phân

    Phân biệt quá trình nguyên phân và giảm phân giúp các bạn học sinh lớp 9 biết cách phân biệt được những điểm giống và khác nhau của 2 quá trình này. Vậy sau đây là nội dung chi tiết tài liệu, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 3,4 · 18 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết bài văn nghị luận so sánh, đánh giá hai tác phẩm truyện

    Viết bài văn nghị luận so sánh, đánh giá hai tác phẩm truyện là tài liệu tham khảo hữu ích được giới thiệu. Xếp hạng: 3,2 · 32 phiếu bầu
  • 🖼️

    Chuyên đề câu so sánh môn tiếng Anh lớp 9

    Chuyên đề câu so sánh môn tiếng Anh lớp 9 bao gồm toàn bộ cấu trúc các loại câu so sánh khác nhau như: câu so sánh bằng, câu so sánh hơn, câu so sánh hơn nhất. Xếp hạng: 4,3 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách ước lượng thương khi chia cho số có hai, ba chữ số lớp 4

    Cách ước lượng thương khi chia cho số có hai, ba chữ số lớp 4 gồm các ví dụ và bài tập là tài liệu rất hữu ích mà Download.vn muốn giới thiệu đến các em. Xếp hạng: 4,2 · 49 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Phân tích câu thơ Cha mẹ thương nhau bằng gừng cay muối mặn

    Phân tích Cha mẹ thương nhau bằng gừng cay muối mặn gồm 3 bài văn mẫu siêu hay, giúp chúng ta cảm nhận được tình nghĩa vợ chồng vừa thể hiện được ý nghĩa về tình cảm vợ chồng đậm đà, son sắt. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 11: Phân tích nhân vật Quản ngục với nhân vật Đan Thiềm

    Cảm nhận Viên quản ngục và Đan Thiềm ta có thể thấy được cả hai nhà văn đều là những người nặng lòng với cái đẹp. Thông qua việc lên án hiện thực xã hội đen tối các nhà văn đã thể hiện sự trân trọng đối với cái tài, cái đẹp. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định 38/2022/ND-CP

    Nghị định 38/2022/NĐ-CP quy định mức lương tối thiểu đối với người lao động làm việc theo hợp đồng lao động. Nghị định này có hiệu lực từ ngày 01/7/2022. Xếp hạng: 4,1 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân biệt chọn lọc hàng loạt và chọn lọc cá thể

    Phân biệt các phương pháp chọn giống vật nuôi mang đến câu trả lời hay, chính xác giúp các bạn học sinh lớp 11 có thêm nhiều gợi ý tham khảo, nhanh chóng biết cách trả lời câu hỏi 4 Ôn tập chủ đề 2 Công nghệ 11. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bảng tổng hợp kết quả đánh giá giáo viên của cơ sở giáo dục phổ thông

    Bảng tổng hợp kết quả đánh giá giáo viên của cơ sở giáo dục phổ thông là mẫu bảng tổng hợp kết quả đánh giá viên của cơ sở giáo dục. Mời các bạn cùng tham khảo và tải mẫu tại đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bảng chỉ số thai nhi theo tuần chuẩn nhất

    Bảng chỉ số thai nhi theo tuần sẽ phản ánh chính xác sự phát triển của thai nhi trong từng giai đoạn. Mời các bạn cùng theo dõi trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bảng trích nộp các khoản theo lương

    Mẫu 10-LĐTL: Bảng trích nộp các khoản theo lương được ban hành theo Thông tư 133/2016/TT-BTC, dùng để xác định số tiền bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế, bảo hiểm thất nghiệp, bảo hiểm tai nạn lao động, kinh phí công đoàn phải nộp trong tháng cho cơ quan bảo hiểm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Phân biệt mô hình chăn nuôi bền vững và chăn nuôi thông minh

    Hãy nêu sự giống và khác nhau của mô hình chăn nuôi bền vững và chăn nuôi thông minh mang đến câu trả lời hay chính xác giúp các bạn học sinh có thêm nhiều gợi ý tham khảo để nhanh chóng trả lời câu hỏi bài Xu hướng phát triển của chăn nuôi. Xếp hạng: 4,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    6 tin vui về lương và bằng cấp cho giáo viên thời gian tới

    Sắp tới, giáo viên các cấp sẽ đón nhận rất nhiều tin vui về lương, bằng cấp như hệ số lương giáo viên Tiểu học thấp nhất là 2,34, chính thức bỏ quy định về chứng chỉ ngoại ngữ, tin học đối với giáo viên các cấp, lương giáo viên sẽ được các địa phương tính theo quy định mới của các Thông tư 01, 02, 03, 04... Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tra cứu lương tối thiểu vùng năm 2022

    Chính phủ đã ban hành Nghị định 38/2022/NĐ-CP quy định mức lương tối thiểu đối với người lao động làm việc theo hợp đồng lao động. Vậy sau đây là bảng lương tối thiểu vùng của 63 tỉnh thành phố từ 01/07/2022, mời các bạn cùng theo dõi và tải tại đây nhé. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định 121/2018/NĐ-CP

    Nghị định 121/2018/NĐ-CP sửa đổi Nghị định 49/2013/NĐ-CP hướng dẫn Bộ luật lao động về tiền lương Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tăng mức hưởng chế độ BHXH, BHYT cho người lao động từ 1/7/2023

    Từ ngày 01/7/2023, mức lương cơ sở tăng thêm 20% không chỉ có lợi cho cán bộ, công chức, viên chức, người lao động (NLĐ) trong khối nhà nước mà NLĐ ngoài nhà nước cũng được hưởng lợi. Xếp hạng: 4,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu đếm hàng tồn kho thực tế - Tiếng Anh

    Mẫu đếm hàng tồn kho thực tế - Tiếng Anh là mẫu đơn mà Download.vn sưu tầm để các bạn tham khảo. Nội dung về mẫu đơn như sau: Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Pháp lệnh 02/2020/UBTVQH14

    Từ ngày 01/07/2021, Pháp lệnh ưu đãi người có công với Cách mạng 2020 chính thức có hiệu lực. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Pháp lệnh, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định số 666/QĐ-TTG

    Quyết định số 666/QĐ-TTG của Thủ tướng Chính phủ: Về việc chuyển đổi loại hình của Trường Đại học dân lập Hồng Bàng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bộ chỉ số đánh giá chuyển đổi số cấp Bộ

    Bộ chỉ số đánh giá chuyển đổi số cấp Bộ mới nhất hiện nay được thực hiện theo phụ lục 2 ban hành kèm theo Quyết định 922/QĐ-BTTTT ngày 20/5/2022 của Bộ trưởng Bộ Thông tin và Truyền thông. Vậy sau đây là bảng chỉ số DTI cấp Bộ, mời các bạn cùng theo dõi. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 1 Bài 4: So sánh số

    Giáo án PowerPoint Toán 1 Bài 4: So sánh số gồm 2 mẫu PPT, là tài liệu rất hữu ích có kèm theo cả giáo án Word. . Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập về Sai số trong phép đo các đại lượng Vật lí

    Bài tập trắc nghiệm về Sai số trong phép đo các đại lượng Vật lí có đáp án giải chi tiết kèm theo giúp các em học sinh dễ dàng, tự đối chiếu với bài làm của mình được thuận tiện hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Toán 1 Bài 22: So sánh số có hai chữ số

    Video khởi động môn Toán lớp 1: So sánh số có hai chữ số là phần mở đầu hấp dẫn, giúp các em học sinh bước vào bài học với tâm thế vui vẻ và hào hứng. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án Ngữ văn 11 tích hợp Năng lực số (Học kì 2)

    🖼️ Giáo án Năng lực số Ngữ văn 11
  • Soạn bài Ca Huế trên sông Hương Kết nối tri thức

    🖼️ Ngữ văn lớp 8 trang 46 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Giáo án Ngữ văn 11 tích hợp Năng lực số (Cả năm)

    🖼️ Giáo án tích hợp Năng lực số Ngữ văn lớp 11
  • Soạn bài Bức tranh của em gái tôi - Kết nối tri thức 6

    🖼️ Ngữ văn lớp 6 trang 48 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Soạn bài Trình bày suy nghĩ về một vấn đề đời sống (được gợi ra từ tác phẩm văn học đã đọc) - Kết nối tri thức 7

    🖼️ Ngữ văn lớp 7 trang 53 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Tóm tắt tác phẩm Số đỏ của Vũ Trọng Phụng (4 mẫu)

    🖼️ 4 mẫu tóm tắt tiểu thuyết Số đỏ
  • Kế hoạch dạy học lớp 5 sách Kết nối tri thức (Tích hợp NLS, AI)

    🖼️ Phân phối chương trình lớp 5 năm 2026 - 2027 (11 môn)
  • Lời bài hát Mùa thu ngày khai trường

    🖼️ Lyric Mùa thu ngày khai trường - Vũ Trọng Tường
  • Video AI mở đầu Công nghệ 12 Bài 1: Giới thiệu tổng quan về kĩ thuật điện

    🖼️ Video khởi động môn Công nghệ lớp 12
  • Video AI mở đầu Công nghệ 12 Bài 2: Ngành nghề trong lĩnh vực kĩ thuật điện

    🖼️ Video khởi động môn Công nghệ lớp 12

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status