download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

nói với con

  • 🖼️

    Giáo án lớp 1 bộ sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Đầy đủ các môn)

    Giáo án lớp 1 sách Kết nối tri thức với cuộc sống trọn bộ cả năm, giúp thầy cô tiết kiệm khá nhiều thời gian trong quá trình xây dựng KHBD lớp 1 của mình! Xếp hạng: 4 · 36 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Thực hành tiếng Việt trang 24 - Kết nối tri thức 7

    Tài liệu Soạn văn 7: Thực hành tiếng Việt (trang 24), sẽ vô cùng hữu ích và cần thiết cho các bạn học sinh trong quá trình chuẩn bị bài. Xếp hạng: 4,4 · 136 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phiếu góp ý sách giáo khoa lớp 3 bộ Kết nối tri thức với cuộc sống

    Phiếu góp ý sách giáo khoa lớp 3 bộ Kết nối tri thức với cuộc sống mang tới những lời nhận xét, góp ý cho 10 môn: Toán, Tiếng Việt, Âm nhạc, Hoạt động trải nghiệm, Tự nhiên xã hội, Đạo đức, Công nghệ, Tin học, Tiếng Anh, Mĩ thuật lớp 3 bộ Kết nối tri thức với cuộc sống. Xếp hạng: 5 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Tự nhiên và xã hội 2 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Cả năm)

    Kế hoạch bài dạy Tự nhiên và xã hội 2 sách Kết nối tri thức với cuộc sống giúp thầy cô tham khảo, nhanh chóng soạn giáo án lớp 2. Xếp hạng: 4,5 · 22 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phiếu góp ý sách giáo khoa lớp 4 bộ Kết nối tri thức với cuộc sống

    Phiếu góp ý sách giáo khoa lớp 4 bộ Kết nối tri thức với cuộc sống gồm 10 môn: Tiếng Việt, Toán, Lịch sử - Địa lí, Đạo đức, Khoa học, Giáo dục thể chất, Công nghệ, Tin học, Âm nhạc, Tiếng Anh, giúp thầy cô đưa ra nhận xét, đánh giá của mình dễ dàng hơn. Xếp hạng: 3,9 · 20 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Thực hành đọc: Bánh chưng, bánh giầy - Kết nối tri thức 6

    Download.vn sẽ cung cấp đến các bạn học sinh tài liệu Soạn văn 6: Bánh chưng bánh giầy, thuộc sách Kết nối tri thức. Mời bạn đọc cùng tham khảo dưới đây. Xếp hạng: 4,2 · 114 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Khoa học tự nhiên 6 sách Kết nối tri thức (Tích hợp Năng lực số)

    Kế hoạch giáo dục Khoa học tự nhiên 6 tích hợp Năng lực số, bám sát GDPT 2018, giúp giáo viên đổi mới dạy học và phát triển năng lực khoa học cho học sinh. Xếp hạng: 4,7 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Tiếng Anh 11 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Cả năm)

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 11 Global Success giúp giáo viên mô phỏng được kiến thức sinh động, dễ hiểu hơn. Xếp hạng: 4,2 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề ôn thi học kì 1 môn Toán 3 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    TOP 6 Đề ôn thi học kì 1 môn Toán 3 sách Kết nối tri thức giúp các em học sinh nắm vững cấu trúc đề thi, luyện giải đề thật thành thạo. Xếp hạng: 4,4 · 18 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phiếu góp ý sách giáo khoa lớp 8 bộ Kết nối tri thức với cuộc sống

    Phiếu góp ý sách giáo khoa lớp 8 bộ Kết nối tri thức với cuộc sống gồm 11 môn: Ngữ văn, Toán, Lịch sử - Địa lí, Giáo dục công dân, Khoa học tự nhiên, Công nghệ, Hoạt động trải nghiệm hướng nghiệp, Tin học, Tiếng Anh, Âm nhạc, Mĩ thuật, giúp thầy cô đưa ra nhận xét, đánh giá của mình dễ dàng hơn. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Lễ rửa làng của người Lô Lô - Kết nối tri thức 7

    Tài liệu Soạn văn 7: Lễ rửa làng của người Lô Lô, đã cung cấp những thông tin rất bổ ích giúp cho học sinh khi tìm hiểu về văn bản này. Xếp hạng: 4,5 · 31 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Củng cố, mở rộng trang 32 - Kết nối tri thức 7

    Tài liệu Soạn văn 7: Củng cố, mở rộng (trang 32), sẽ vô cùng hữu ích và cần thiết cho các bạn học sinh trong quá trình chuẩn bị bài. Xếp hạng: 3,1 · 57 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Thực hành tiếng Việt trang 64 - Kết nối tri thức 7

    Tài liệu Soạn văn 7: Thực hành tiếng Việt trang 64, sẽ vô cùng hữu ích và cần thiết cho các bạn học sinh trong quá trình chuẩn bị bài. Xếp hạng: 4,5 · 29 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 1 môn Khoa học tự nhiên 6 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    Đề cương ôn tập học kì 1 Khoa học tự nhiên 6 sách Kết nối tri thức năm 2025 - 2026 được biên soạn theo cấu trúc mới bám sát Công văn 7991. Xếp hạng: 3,8 · 19 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tóm tắt văn bản Hang Én (8 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp Bài văn mẫu lớp 6: Tóm tắt văn bản Hang Én. Hy vọng có thể giúp ích cho các bạn học sinh khi làm bài viết của mình. Xếp hạng: 4,2 · 18 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 1 môn Giáo dục công dân 6 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    Đề cương ôn tập học kì 1 Giáo dục công dân 6 sách Kết nối tri thức năm 2025 - 2026 được biên soạn theo cấu trúc mới bám sát Công văn 7991. Xếp hạng: 5 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 6: Cảm nhận về văn bản Hang Én (2 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp Bài văn mẫu lớp 6: Cảm nhận về văn bản Hang Én, vô cùng hữu ích. Mời các bạn học sinh cùng tham khảo. Xếp hạng: 3,1 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hình ảnh người dân Gò Me được tác giả khắc họa qua những chi tiết nào?

    Tài liệu: Hình ảnh người dân Gò Me được tác giả khắc họa qua những chi tiết nào?, được giới thiệu giúp học sinh chuẩn bị bài soạn một cách đầy đủ và chi tiết hơn. Xếp hạng: 4 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 11 Hoạt động thực hành trải nghiệm Hình học

    Toán 11 Kết nối tri thức tập 2 trang 102, 103, 104 tập 2 được biên soạn đầy đủ, chi tiết trả lời các câu hỏi từ bài nội dung bài học giúp các bạn có thêm nhiều nguồn ôn tập đối chiếu với kết quả mình đã làm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách chơi Hexa Game trên Roblox

    Hexa Game là phiên bản Trò chơi con mực mới trên Roblox. Hexa Game bao gồm toàn bộ 6 thử thách giống hệt phim Squid Game. Xếp hạng: 4,5 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Địa lí 7 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Cả năm)

    Giáo án PowerPoint Địa lí 7 Kết nối tri thức trọn bộ cả năm biên soạn đầy đủ các tiết học giúp quý thầy cô tiết kiệm thời gian làm bài giảng điện tử cho riêng mình. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Lịch sử 7 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Cả năm)

    Giáo án PowerPoint Lịch sử 7 Kết nối tri thức trọn bộ cả năm biên soạn đầy đủ các tiết học giúp quý thầy cô tiết kiệm thời gian làm bài giảng điện tử cho riêng mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint dạy thêm Toán 5 Bài 5: Ôn tập các phép tính với phân số

    Giáo án PowerPoint dạy thêm Toán 5 Bài 5: Ôn tập các phép tính với phân số được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint dạy thêm Toán 5 Bài 2: Ôn tập các phép tính với số tự nhiên

    Giáo án PowerPoint dạy thêm Toán 5 Bài 2: Ôn tập các phép tính với số tự nhiên được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5
  • Dàn ý Tả cánh đồng lúa chín (9 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý Tả cảnh lớp 5

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓