download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

xếp hình

  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Phân tích nhân vật Tnú trong tác phẩm Rừng xà nu

    TOP 18 mẫu phân tích hình tượng nhân vật Tnú được viết rất hay với văn phong rõ ràng, dễ hiểu có thể tự học để mở rộng, nâng cao kiến thức, sẽ giúp các em học môn Ngữ văn tốt hơn và có sự chuẩn bị tốt hơn khi học. Xếp hạng: 3,4 · 37 phiếu bầu
  • 🖼️

    Xây dựng đội hình Manchester City trong game FIFA Online 4

    Nếu bạn yêu thích game bóng đá điện tử cùng những cầu thủ của Cityzens thì bạn có thể tham khảo đội hình Man City dưới đây khi chơi FIFA Online 4. Xếp hạng: 4 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách cài đặt màn hình máy tính trên Google Chrome cho điện thoại

    Để giúp cho mọi người có thể dễ dàng sử dụng chế độ máy tính khi lướt web trên Google Chrome cho điện thoại, thì hôm nay Download.vn sẽ giới thiệu bài viết Cách cài đặt màn hình máy tính trên Google Chrome cho điện thoại, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 4,6 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    TOP gói tài nguyên Minecraft tốt nhất cho PC cấu hình thấp

    Gói tài nguyên Minecraft nào chạy tốt nhất trên PC cấu hình thấp? Hãy cùng Download.vn điểm danh các gói tài nguyên trong Minecraft cho máy tính cấu hình thấp nhé! Xếp hạng: 4,6 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách dùng Omlet Arcade stream game trên Android lên Facebook

    Stream video hay live stream không còn là khái niệm xa lạ với giới trẻ hiện nay. Tuy nhiên, việc cách mà đa số chúng ta vẫn làm là live stream thông qua camera của thiết bị, chứ không phải stream màn hình khi đó. Xếp hạng: 4 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn tạo avatar hoạt hình Anime trên điện thoại

    Nếu bạn là một người rất thích hoạt hình Anime và muốn tự tạo cho mình một nhân vật để làm ảnh đại diện cho chính mình thì bài viết dưới đây giúp bạn thực hiện điều đó. Xếp hạng: 4,7 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 7 Bài 1: Hình hộp chữ nhật - Hình lập phương

    Toán 7 Cánh diều tập 1 trang 80 hướng dẫn các em giải bài tập trong sách giáo khoa rất chi tiết. Xếp hạng: 4,3 · 18 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Phân tích hình tượng bác Hồ trong bài thơ Viếng lăng Bác

    TOP 4 bài Phân tích hình tượng bác Hồ trong bài thơ Viếng lăng Bác, giúp các em cảm nhận được tình cảm chân thành của người con miền Nam dành cho Bác. Xếp hạng: 4,8 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    ĐTCL mùa 7.5: Hướng dẫn chơi đội hình Sát Thủ - Đồ Long

    Trong ĐTCL mùa 7.5, Olaf là vị tướng rất mạnh nhờ khả năng chống chịu và gây sát thương tốt. Khi kết hợp với đội hình Sát thủ và Đồ Long sẽ tăng sức mạnh rất lớn cho Olaf cả tấn công lẫn phòng thủ. Bài viết dưới đây sẽ hướng dẫn các bạn chơi đội hình kết hợp Sát thủ - Đồ Long leo rank hiệu quả. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết: Luyện tập viết đoạn văn giới thiệu một nhân vật văn học (Tìm ý, sắp xếp ý) - Tiếng Việt 5 Cánh diều

    Luyện tập viết đoạn văn giới thiệu một nhân vật văn học giúp các em nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 1 Cánh diều trang 12. Xếp hạng: 4,7 · 22 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách thay đổi ảnh đại diện trên Skype

    Ảnh đại diện Skype là mục hiển thị ảnh cá nhân (hay còn gọi là avatar Skype) của người dùng Skype, là cách để người khác có thể nhận ra bạn trong danh sách bạn bè của họ. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Viết: Viết đoạn văn nêu ý kiến về một hiện tượng xã hội (Tìm ý, sắp xếp ý) - Tiếng Việt 5 Cánh diều

    Viết đoạn văn nêu ý kiến về một hiện tượng xã hội (Tìm ý, sắp xếp ý) giúp các em trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 1 Cánh diều trang 95, 96. Xếp hạng: 4,1 · 17 phiếu bầu
  • 🖼️

    TOP game battle royale hay nhất cho PC cấu hình thấp

    Battle royale là thể loại game bắn súng sinh tồn hay nhất hiện nay. Mời bạn tham khảo ngay top game battle royale hay nhất cho PC cấu hình thấp dưới đây. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    TOP game giống Five Nights At Freddy's: Security Breach

    Five Nights At Freddy's: Security Breach là phiên bản mới nhất trong seri kinh dị nổi tiếng. Nếu chưa thể chơi Five Nights At Freddy's: Security Breach, bạn có thể thử những game tương tự dưới đây. Xếp hạng: 4,5 · 13 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết: Luyện tập viết đoạn văn thể hiện tình cảm, cảm xúc (Tìm ý, sắp xếp ý) - Tiếng Việt 5 Cánh diều

    Luyện tập viết đoạn văn thể hiện tình cảm, cảm xúc (Tìm ý, sắp xếp ý) giúp các em trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 1 Cánh diều trang 82, 83. Xếp hạng: 4,4 · 16 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 3: Diện tích hình chữ nhật. Diện tích hình vuông

    Giải Toán lớp 3 trang 88, 89 sách Cánh diều tập 2 giúp các em học sinh lớp 3 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập của bài Diện tích hình chữ nhật, Diện tích hình vuông của chủ đề 4: Cộng, trừ, nhân, chia trong phạm vi 100 000. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 3: Chu vi hình chữ nhật, chu vi hình vuông

    Giải Toán lớp 3 trang 111, 112 sách Cánh diều tập 1 giúp các em học sinh lớp 3 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập của bài Chu vi hình chữ nhật, chu vi hình vuông của chủ đề: Nhân, chia các số trong phạm vi 1000. Xếp hạng: 3,1 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Live Stream màn hình chơi game lên Facebook với BlueStacks

    BlueStacks thông báo đã việc hoàn tất tích hợp với Facebook Live để cho phép người dùng stream ứng dụng điện thoại trực tiếp lên Facebook Xếp hạng: 4 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tin học lớp 3 Bài 1: Sắp xếp phân loại các tệp dữ liệu trong máy tính

    Giải bài tập SGK Tin học 3 trang 41, 42 sách Cánh diều giúp các em học sinh lớp 3 xem gợi ý giải các câu hỏi Bài 1: Sắp xếp phân loại các tệp dữ liệu trong máy tính của Chủ đề C2: Làm quen với thư mục lưu trữ thông tin trong máy tính. Xếp hạng: 4,4 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 1388/QĐ-BHXH

    Quyết định 1388/QĐ-BHXH của Bảo hiểm xã hội Việt Nam ngày 15 tháng 10 năm 2012 về việc ban hành mô hình khung hệ thống quản lý chất lượng theo tiêu chuẩn TCVN ISO 9001:2008 áp dụng bảo hiểm xã hội cấp tỉnh, huyện. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 1026/2013/TCHQ-GSQL

    Công văn 1026/2013/TCHQ-GSQL về hoàn thuế nguyên liệu nhập khẩu cho tờ khai đăng ký sai loại hình do Tổng cục Hải quan ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định số 43/QĐ-TTg

    Quyết định số 43/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ về việc ông Đinh Quang Hưng, Phó Tổng Giám đốc Đài truyền hình Việt Nam nghỉ hưu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 5 Bài 7: Viết đoạn văn nêu ý kiến về một hiện tượng xã hội (Tìm ý, sắp xếp ý)

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 5 Bài 7: Viết đoạn văn nêu ý kiến về một hiện tượng xã hội (Tìm ý, sắp xếp ý) được thiết kế dưới dạng file PowerPoint. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint dạy thêm Toán 5 Bài 63: Thu thập, phân loại, sắp xếp các số liệu

    Giáo án PowerPoint dạy thêm Toán 5 Bài 63: Thu thập, phân loại, sắp xếp các số liệu được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Công nghệ 12 Điện Điện tử tích hợp Video AI Học kì 1

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 12 tích hợp AI (Full
  • Giáo án PPT Công nghệ 12 Điện Điện tử tích hợp Video AI

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 12 tích hợp AI
  • Soạn bài Trình bày ý kiến về một vấn đề xã hội (một sản phẩm văn hóa truyền thống của cuộc sống hiện đại) Kết nối tri thức

    🖼️ Ngữ văn lớp 8 trang 53 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Bài tập KHTN 8 Chương 7: Sinh học cơ thể người (Có đáp án)

    🖼️ Bài tập theo bài KHTN 8 Chương 7
  • Dàn ý bài văn nghị luận về một vấn đề trong đời sống (16 mẫu)

    🖼️ Văn mẫu lớp 8
  • Tóm tắt tác phẩm Số đỏ của Vũ Trọng Phụng (4 mẫu)

    🖼️ 5 mẫu tóm tắt tiểu thuyết Số đỏ
  • Tóm tắt tác phẩm Thần Gió (6 mẫu)

    🖼️ Tóm tắt truyện Thần Gió
  • Bài tập KHTN 8 Chương 8: Sinh vật và môi trường (Có đáp án)

    🖼️ Bài tập theo bài KHTN 8 Chương 8
  • Tóm tắt Truyện về các vị thần sáng tạo thế giới (5 mẫu)

    🖼️ Văn mẫu lớp 10
  • PowerPoint Thông báo ngày tựu trường năm 2026 - 2027

    🖼️ PPT Thông báo lịch tựu trường (4 mẫu)

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status