download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

quan Âm thị kính

  • 🖼️

    Nghị luận xã hội về tác dụng của việc đọc sách (3 Dàn ý + 31 mẫu)

    TOP 31 mẫu nghị luận về đọc sách siêu hay, ấn tượng nhất, giúp các bạn học sinh lớp 12 có thêm nhiều gợi ý tham khảo biết sử dụng vốn từ, kiến thức để viết đúng, viết hay. Xếp hạng: 3,9 · 449 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN Lớp 6 Bài 18: Thực hành quan sát tế bào sinh vật

    Giải Khoa học tự nhiên 6 Bài 18: Thực hành quan sát tế bào sinh vật giúp các em học sinh lớp 6 trả lời các câu hỏi trong sách Khoa học tự nhiên 6 Chân trời sáng tạo trang 90, 91. Xếp hạng: 4,3 · 263 phiếu bầu
  • 🖼️

    Miêu tả một con vật em đã được quan sát trên ti vi hoặc phim ảnh (7 mẫu)

    Miêu tả một con vật em đã được quan sát trên ti vi hoặc phim ảnh mà em yêu thích giúp các em viết bài văn tả con lửng mật, tả con hổ, tả con chim đại bàng,... Xếp hạng: 4,2 · 368 phiếu bầu
  • 🖼️

    GDCD 7 Bài 2: Quan tâm, cảm thông và chia sẻ

    Giải bài tập SGK Giáo dục công dân 7 KNTT trang 10, 11, 12, 13 giúp các em học sinh lớp 7 xem gợi ý giải các câu hỏi Bài 2: Quan tâm, cảm thông và chia sẻ. Xếp hạng: 3,9 · 57 phiếu bầu
  • 🖼️

    Những lời chúc Halloween hay nhất

    TOP 80 Lời chúc Halloween hay nhất cho bạn thỏa sức lựa chọn gửi tặng lời chúc Halloween rùng rợn, kinh dị, hài hước nhất cho bạn bè, những người thân yêu. Xếp hạng: 4,4 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 11: Dàn ý nghị luận xã hội về Thực hành lối sống xanh

    Dàn ý về thực hành lối sống xanh giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để nhanh chóng nắm được các luận điểm luận cứ để biết cách viết bài văn hay. Xếp hạng: 4,4 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hoạt động trải nghiệm 6: Khám phá cảnh quan thiên nhiên

    Giải bài tập SGK Hoạt động trải nghiệm hướng nghiệp 6 trang 37, 38 sách Kết nối tri thức với cuộc sống giúp các em học sinh lớp 6 xem gợi ý giải các câu hỏi Bài 1: Khám phá cảnh quan thiên nhiên của Chủ đề 7: Em với thiên nhiên và môi trường. Xếp hạng: 3,9 · 20 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết: Luyện tập tả phong cảnh (Thực hành quan sát) - Tiếng Việt 5 Cánh diều

    Viết: Luyện tập tả phong cảnh (Thực hành quan sát) giúp các em học sinh lớp 5 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 2 Cánh diều trang 14. Xếp hạng: 4,2 · 48 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hoạt động trải nghiệm 8: Tự chủ trong các mối quan hệ

    Soạn Hoạt động trải nghiệm hướng nghiệp 8 Cánh diều Hoạt động 1 Chủ đề 4 giúp các em hiểu hơn ý nghĩa, cũng như trả lời các câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 4,5 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hoạt động trải nghiệm 8: Bảo vệ quan điểm của bản thân

    Soạn Hoạt động trải nghiệm hướng nghiệp 8 Cánh diều Hoạt động 2 Chủ đề 2 giúp các em hiểu hơn ý nghĩa, cũng như trả lời các câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 4,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Khoa học lớp 4 Bài 27: Một số bệnh liên quan đến dinh dưỡng

    Giải Bài 27: Một số bệnh liên quan đến dinh dưỡng giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi SGK Khoa học 4 Chân trời sáng tạo trang 103, 104, 105, 106. Xếp hạng: 3,7 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Trắc nghiệm GDCD 9 Bài 13 (Có đáp án)

    Trắc nghiệm Công dân 9 Bài 13 tổng hợp 20 câu hỏi trắc nghiệm lý thuyết và các bài tập tình huống về Quyền tự do kinh doanh và nghĩa vụ đóng thuế xoay quanh kiến thức trong sách giáo khoa. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Phản bội chính mình

    Tối 19/12, Quân A.P đã cho ra mắt người hâm mộ MV Phản bội chính mình, đây chính là món quà nam ca sĩ dành tặng cho khán giả của mình sau chiến thắng giải MAMA 2021 với hạng mục Best Asian Artist - Nghệ sĩ xuất sắc của Châu Á. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Khoa học lớp 4 Bài 25: Một số bệnh liên quan đến dinh dưỡng

    Giải Bài 25: Một số bệnh liên quan đến dinh dưỡng giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi SGK Khoa học 4 Kết nối tri thức trang 93, 94, 95, 96, 97, 98. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phim kinh dị Thái Lan - Bí Ẩn Ngôi Nhà Nô Lệ

    Bí Ẩn Ngôi Nhà Nô Lệ (Mystery of the Spirit) là phim tâm lý tình cảm Thái Lan được chuyển thể từ bộ tiểu thuyết cùng tên của tác giả Yananthorn với sự tham gia của: Tee Thanapon, Aheye Korranid, Boom Suphaphorn, Noon Siraphan. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thảo luận về một vấn đề đáng quan tâm trong đời sống (3 mẫu)

    Thảo luận về một vấn đề đáng quan tâm trong đời sống gồm 3 mẫu hay nhất, giúp các em học sinh lớp 9 tham khảo, đưa ra những ý kiến, lí lẽ, bằng chứng. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 96/2017/TT-BTC

    Thông tư 96/2017/TT-BTC sửa đổi, bổ sung Thông tư 250/2016/TT-BTC hướng dẫn về phí và lệ phí thuộc thẩm quyền quyết định của Hội đồng nhân dân tỉnh, thành phố trực thuộc Trung ương do Bộ trưởng Bộ Tài chính. Thông tư bắt đầu có hiệu lực kể từ ngày 11/11/2017. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đạo đức lớp 4 Bài 7: Duy trì quan hệ bạn bè

    Giải Đạo đức 4 Bài 7: Duy trì quan hệ bạn bè giúp các em trả lời các câu hỏi Luyện tập, Vận dụng của bài học này dễ dàng hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sinh học 11 Bài 29: Một số ngành nghề liên quan đến sinh học cơ thể

    Giải Sinh 11 Kết nối tri thức trang 185, 186 được biên soạn đầy đủ, chi tiết trả lời các câu hỏi nội dung bài học Một số ngành nghề liên quan đến sinh học cơ thể. Đồng thời qua đó các em hiểu được các ngành nghề liên quan đến sinh học cơ thể. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Địa lí 11 Bài 31: Kinh tế Cộng hòa Nam Phi

    Giải Địa lí 11 bài 31 Kết nối tri thức giúp các em học sinh hiểu được kiến thức tình hình phát triển kinh tế Cộng hòa Nam Phi. Đồng thời, qua tài liệu này giúp quý thầy cô tham khảo để soạn giáo án nhanh chóng hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Diablo 4: Kinh nghiệm chơi của các game thủ chuyên nghiệp

    Diablo 4 là một game nhập vai hành động hấp dẫn, nó sẵn sàng đưa người chơi đắm chìm trong thế giới tăm tối và nguy hiểm của Sanctuary khi đối mặt với hầm mộ, quái vật và ác quỷ. Có rất nhiều điều để khám phá và rất nhiều điều để khám phá trong thế giới địa ngục. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công nghệ 11 Bài 3: Tổng quan về vật liệu cơ khí

    Giải Công nghệ 11 Bài 3: Tổng quan về vật liệu cơ khí các em hiểu được vai trò của các vật liệu cơ khí. Đồng thời, cũng giúp thầy cô tham khảo để soạn giáo án môn Công nghệ lớp 11 cho học sinh của mình theo chương trình mới. Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sinh học 12 Bài 10: Mối quan hệ giữa kiểu gene - kiểu hình - môi trường

    Soạn Sinh 12 Chân trời sáng tạo Bài 10 trang 73, 74, 75 được biên soạn đầy đủ, chi tiết giúp các bạn hiểu được kiến thức về ứng dụng của các mức phản ứng. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PPT tích hợp AI Công nghệ 9 Bài 2: Lựa chọn và bảo quản thực phẩm

    Giáo án PPT tích hợp AI Công nghệ 9 Chế biến thực phẩm Bài 2 hỗ trợ giáo viên thiết kế bài giảng trực quan, sinh động, bám sát chương trình môn Công nghệ lớp 9. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5
  • Dàn ý Tả cánh đồng lúa chín (9 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý Tả cảnh lớp 5
  • Kể câu chuyện Con vẹt xanh và nêu cảm nghĩ

    🖼️ Kể chuyện lớp 4 hay nhất

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓