download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

lợn cưới áo mới

  • 🖼️

    Bài viết số 1 lớp 8 đề 3: Tôi thấy mình đã khôn lớn

    TOP 20 bài văn Tôi thấy mình đã khôn lớn, kèm theo 2 dàn ý chi tiết. Qua đó, giúp các em học sinh lớp 8 có thêm nhiều ý tưởng mới để hoàn thiện bài viết số 1 lớp 8 đề 3 thật hay, để lại ấn tượng sâu đậm trong lòng bạn bè và thầy cô. Xếp hạng: 3,9 · 295 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu Giấy mời mới nhất

    Mẫu giấy mời là một trong những loại văn bản thông dụng trong hoạt động tổ chức, quản lý của mọi tổ chức, công ty, doanh nghiệp. Vậy sau đây là 7 mẫu giấy mời thông dụng nhất, mời các bạn cùng theo dõi tại đây nhé. Xếp hạng: 3,3 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Địa lí 7 Bài 8: Thực hành: Tìm hiểu về các nền kinh tế lớn và kinh tế mới nổi của châu Á

    Giải bài tập SGK Địa lí 7 KNTT trang 126 giúp các em trả lời các câu hỏi Bài 8: Thực hành: Tìm hiểu về các nền kinh tế lớn và kinh tế mới nổi của châu Á. Xếp hạng: 3,7 · 190 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách cài đặt bàn phím tiếng Nhật trên máy tính

    Tiếng Nhật dần trở thành xu hướng mới của người dân Việt, có rất nhiều trung tâm tiếng Nhật ra đời, kèm theo rất nhiều vị trí công việc đòi hỏi phải thành thạo thứ ngôn ngữ này. Xếp hạng: 3,4 · 23 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phương pháp tìm giá trị lớn nhất, giá trị nhỏ nhất của hàm nhiều biến

    Phương pháp tìm giá trị lớn nhất, giá trị nhỏ nhất của hàm nhiều biến gồm 16 trang tổng hợp lý thuyết và bài tập của 7 phương pháp tìm giá trị lớn nhất, giá trị nhỏ nhất của một biểu thức nhiều biến trở lên. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách lên cấp nhanh trong game My Talking Angela

    My Talking Angela là game nuôi mèo ảo vui nhộn, miễn phí cho các thiết bị di động. Nếu bạn đã từng chơi My Talking Tom chắc chắn bạn sẽ không gặp khó khăn gì khi nhận nuôi một chú mèo cái. Tuy nhiên, việc nuôi mèo Angela có chút khác biệt như có thêm bộ sư Xếp hạng: 4,4 · 121 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn trình bày suy nghĩ của em về chi tiết phó may may áo ngược hoa

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu Bài văn mẫu lớp 8: Viết đoạn văn trình bày suy nghĩ của em về chi tiết phó may may áo ngược hoa. Xếp hạng: 4,1 · 20 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập về ước chung lớn nhất và bội chung nhỏ nhất

    Bài tập về ước chung lớn nhất và bội chung nhỏ nhất đưa ra một số phương pháp giải bài toán về tìm ước chung lớn nhất và bội chung nhỏ nhất. Mời các bạn cùng theo dõi và tải tài liệu tại đây. Xếp hạng: 2,7 · 16 phiếu bầu
  • 🖼️

    Top game tô màu hay nhất dành cho người lớn

    Game tô màu cho người lớn nào tốt nhất hiện nay? Hãy cùng Download.vn tìm hiểu top game tô màu cho người lớn được đánh giá cao trên kho ứng dụng nhé! Xếp hạng: 4,2 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Top 10 ứng dụng Bitcoin và Cryptocurrency cho iPhone

    Bitcoin và Cryptocurrency là hai loại tiền điện tử đang gây chao đảo thị trường tài chính trên thế giới. Hiện tại, việc mua Bitcoin, chuyển đổi Altcoin, thậm chí đầu tư vào ICO ngay trên điện thoại cũng vô cùng dễ dàng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Khám phá cửa hàng Online trong My Talking Angela

    Cửa hàng Online trong game My Talking Angela hết sức đa dạng và phong phú, tại đó bạn có thể mua đồ ăn, trang phục, đồ trang trí và các loại bổ trợ như vàng và kim cương khi chơi game. Hãy cùng Download.vn khám phá cửa hàng và thực hiện mua hàng để giú Xếp hạng: 4 · 15 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Con đã lớn thật rồi (trang 22)

    Soạn bài Con đã lớn thật rồi sách Tiếng Việt 3 tập 1 Cánh diều, giúp các em chuẩn bị trước các câu hỏi phần đọc, ôn tập dấu gạch ngang, kể lại một cuộc trò chuyện của trang 22, 23, 24 sách giáo khoa Tiếng Việt 3 tập 1. Xếp hạng: 4,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    TOP web tạo và gửi thiệp dễ dàng

    Tự thiết kế và gửi thiệp chúc mừng có thể mất nhiều thời gian. Thế nhưng, những web dưới đây sẽ giúp bạn tạo và gửi thiệp đẹp như ý để tặng người thân, bạn bè. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hàm Dmax - Hàm lấy giá trị nhất lớn nhất trong hàng, cột Excel

    Dmax là hàm lấy giá trị lớn nhất trong một cột, hàng của danh sách hay bảng dữ liệu theo điều kiện nào đó. Đây là hàm thông dụng trong Excel, được sử dụng trong nhiều trường hợp khác nhau. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bảng kê chi tiết vật tư còn lại cuối kỳ

    Mẫu 04 - VT (Bảng kê chi tiết vật tư còn lại cuối kỳ) ban hành kèm Thông tư 99/2025/TT-BTC là chứng từ kế toán quan trọng dùng để tổng hợp chi tiết vật tư tồn kho, làm căn cứ kiểm kê, đối chiếu số liệu và lập báo cáo tài chính cuối kỳ một cách chính xác. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Google có fidget spinner ảo riêng ngay dưới hộp tìm kiếm

    Bắt kịp xu hướng, gã không lồ Google đã thêm một mô phỏng con quay ảo (fidget spinner) vào ngay dưới hộp tìm kiếm của nó nhưng bạn phải tìm đúng từ khóa thì mới có thể thấy fidget spinner này. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn cài đặt WordPress trên Cloud9

    Bạn có thể tạo một cài đặt WordPress miễn phí trên không gian máy chủ Cloud9 mà không có yêu cầu mã hóa và không cần tải phần mềm chuyên biệt nào khác. Sau đó, bạn sẽ có một cài đặt WordPress với những chủ đề tùy chỉnh và plugin bổ sung chỉ trong vài phút. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Angry Birds sắp ra mắt phiên bản AR "kéo bắn ảo tung chảo"

    Angry Birds VR chính thức của tựa game này mượn một số cấp độ từ phiên bản trước, đồng thời lấy ý tưởng chính từ bản gốc 2D Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Trắc nghiệm đúng sai Giá trị lớn nhất và giá trị nhỏ nhất của hàm số

    Trắc nghiệm đúng sai GTLN, GTNN của hàm số được biên soạn dưới dạng file DOC và PDF rất dễ chỉnh sửa, thuận tiện tải về in ra ôn luyện. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn 165-HD/BTGTW

    Ban Tuyên giáo Trung ương ban hành Hướng dẫn 165-HD/BTGTW ngày 09/12/2020 về tuyên truyền kỷ niệm các ngày lễ lớn và sự kiện lịch sử quan trọng trong năm 2021. Mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Công nghệ 7 Bài 15: Nuôi cá ao

    PowerPoint Công nghệ 7 Kết nối tri thức Bài 15 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động Công nghệ 7 Bài 15: Nuôi cá ao

    Trò chơi khởi động Công nghệ 7 Bài 15 Nuôi cá ao bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 3 Bài 1: Chiếc áo của hoa đào

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 3 Bài 1: Chiếc áo của hoa đào bao gồm file PowerPoint, Word và 10 câu hỏi trắc nghiệm, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Khoá luận tốt nghiệp: Nghiên cứu sàng lọc ảo các chất ức chế chọn lọc monoamin oxidase B

    Khóa luận tốt nghiệp nghiên cứu sàng lọc ảo các chất ức chế MAO-B chọn lọc nhằm hỗ trợ điều trị Parkinson, sử dụng các phương pháp pharmacophore, QSAR và docking trên cơ sở dữ liệu DrugBank, TCM, UNPD, ZINC, góp phần nâng cao hiệu quả phát triển thuốc mới. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5
  • Dàn ý Tả cánh đồng lúa chín (9 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý Tả cảnh lớp 5
  • Kể câu chuyện Con vẹt xanh và nêu cảm nghĩ

    🖼️ Kể chuyện lớp 4 hay nhất

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓