download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

địa li 9

  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 1 môn Lịch sử - Địa lý lớp 4 năm 2025 - 2026 (Sách mới)

    TOP 16 Đề thi học kì 1 môn  Lịch sử - Địa lý lớp 4 năm 2025 - 2026 theo Thông tư 27, có đáp án, hướng dẫn chấm và bảng ma trận đề thi 3 mức độ kèm theo. Xếp hạng: 4,2 · 1294 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 8 sách Chân trời sáng tạo

    Đề cương ôn tập cuối kì 1 Lịch sử Địa lí 8 Chân trời sáng tạo năm 2025 được biên soạn bám sát CV 7991 giới hạn nội dung ôn thi kèm theo một số câu hỏi ôn tập để các em ôn luyện. Xếp hạng: 4,1 · 123 phiếu bầu
  • Lớp 9
  • Lịch sử Địa lí 9 - KNTT
  • Lịch sử Địa lí 9 - Cánh diều
  • Lịch sử Địa lí 9 - CTST
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 8 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    Đề cương ôn tập cuối kì 1 Lịch sử và Địa lý 8 Kết nối tri thức năm 2025 bao gồm một số câu hỏi ôn tập có đáp án kèm theo để các bạn ôn luyện. Xếp hạng: 3,9 · 81 phiếu bầu
  • 🖼️

    150 câu hỏi trắc nghiệm địa lí phần kinh tế ngành và kinh tế vùng

    Trắc nghiệm Địa lí các ngành kinh tế lớp 12 là tài liệu vô cùng hữu ích bao gồm 150 câu hỏi trắc nghiệm có đáp án kèm theo. Qua đó giúp các bạn học sinh có thêm nhiều gợi ý tham khảo, ôn luyện kiến thức, chuẩn bị cho kì thi THPT Quốc gia. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập giữa học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 8 sách Cánh diều

    Đề cương ôn thi giữa kì 2 Lịch sử - Địa lí 8 Cánh diều năm 2026 giúp các bạn nâng cao kỹ năng làm bài và rút kinh nghiệm cho bài thi giữa học kì 2 lớp 8 sắp tới. Xếp hạng: 4,1 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập giữa học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 7 sách Chân trời sáng tạo

    Đề cương ôn thi giữa kì 1 Lịch sử - Địa lí 7 Chân trời sáng tạo 2025 cấu trúc mới giới hạn nội dung ôn thi kèm theo một số câu hỏi ôn tập. Xếp hạng: 3,7 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Địa lí trường THPT Thị Xã Quảng Trị

    Đáp án đề thi thử tốt nghiệp THPT 2025 môn Địa lí trường THPT Thị Xã Quảng Trị giúp các bạn học sinh thuận tiện so sánh đối chiếu kết quả với bài làm của mình. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Địa lí trường THPT chuyên Lê Hồng Phong, Nam Định

    Đáp án đề thi thử tốt nghiệp THPT 2025 môn Địa lí trường THPTChuyên Lê Hồng Phong giúp các bạn học sinh thuận tiện so sánh đối chiếu kết quả với bài làm của mình. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Trắc nghiệm Địa lí 11 Bài 5 (Có đáp án)

    Địa 11 bài 5 trắc nghiệm tổng hợp 30 câu hỏi trắc nghiệm có đáp án kèm theo xoay quanh kiến thức về của châu phi, châu Mĩ La Tinh và khu vực Tây Nam Á, Trung Á. Qua đó các bạn học sinh củng cố kiến thức Địa lí để đạt được kết quả cao trong các bài kiểm tra, bài thi học kì 1 sắp tới. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập giữa học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 8 sách Cánh diều

    Đề cương ôn tập giữa kì 1 Lịch sử - Địa lí 8 Cánh diều 2025 bám sát Công văn 7991 giúp các bạn làm quen với các dạng bài tập, nâng cao kỹ năng làm bài và rút kinh nghiệm cho bài thi giữa học kì 1 lớp 8. Xếp hạng: 3,8 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Trắc nghiệm Địa lí 11 Bài 3 (Có đáp án)

    Địa 11 bài 3 trắc nghiệm tổng hợp 18 câu hỏi trắc nghiệm có đáp án kèm theo xoay quanh kiến thức về một số vấn đề mang tính toàn cầu. Qua đó các bạn học sinh củng cố kiến thức Địa lí để đạt được kết quả cao trong các bài kiểm tra, bài thi học kì 1 sắp tới. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lịch sử 7 Bài 2: Các cuộc phát kiến địa lí từ thế kỉ XV đến thế kỉ XVI

    Giải Lịch sử Lớp 7 Bài 2 Cánh diều Các cuộc phát kiến địa lí từ thế kỉ XV đến thế kỉ XVI giúp các em sẽ biết cách trả lời toàn bộ các câu hỏi phần nội dung bài học, luyện tập và vận dụng của bài 2 chương 1 trong sách giáo khoa Lịch sử 7 Cánh diều. Xếp hạng: 3,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Địa lí Cụm Chuyên môn số 10, Đắk Lắk

    Đáp án đề thi thử THPT Quốc gia 2026 môn Địa lí Cụm Chuyên môn số 10, Đắk Lắk là tài liệu vô cùng hữu ích, giúp các bạn ôn tập nắm được cấu trúc đề thi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi lớp 9 THCS tỉnh Thanh Hóa năm học 2011 - 2012 môn Địa lý (Có đáp án)

    Đề thi học sinh giỏi lớp 9 THCS tỉnh Thanh Hóa năm học 2011 - 2012 môn Địa lý (Có đáp án) Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Lịch sử - Địa lí 4 sách Cánh diều (Cả năm)

    Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí 4 sách Cánh diều mang tới các bài trình chiếu của cả năm học, giúp thầy cô rất nhiều trong quá trình soạn bài giảng của mình. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Địa lí Cụm Chuyên môn số 8, Cà Mau

    Đề thi thử THPT 2026 Địa lí Cụm Chuyên môn số 8 Cà Mau gồm 48 mã đề có đáp án kèm theo giúp các em học sinh rèn luyện kỹ năng làm bài và phân bố thời gian hợp lí. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Kế hoạch giáo dục môn Giáo dục địa phương THCS Hưng Yên (Tích hợp Năng lực số)

    Phụ lục I, III Giáo dục địa phương 6, 7, 8, 9 Hưng Yên tích hợp năng lực số giúp giáo viên xác định rõ mục tiêu, nội dung, năng lực cần hình thành và phát triển cho học sinh trong từng chủ đề, từng học kỳ. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tìm hiểu về một loại hình giao thông vận tải hoặc dịch vụ bưu chính viễn thông ở địa phương em

    Tìm hiểu về một loại hình giao thông vận tải hoặc dịch vụ bưu chính viễn thông ở địa phương em mang đến câu trả lời hay, chính xác nhất. Qua đó giúp các bạn hiểu được sự phát triển công nghiệp ở địa phương em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi giữa học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 4 năm 2025 - 2026 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    Đề thi giữa học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 4 Kết nối tri thức năm 2025 - 2026 có đáp án, hướng dẫn chấm kèm theo, giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Vật lí 6, 7, 8, 9 tích hợp Năng lực số (Cả năm)

    Giáo án tích hợp Năng lực số Vật lí 6, 7, 8, 9 năm 2026 - 2027 được biên soạn đầy đủ chi tiết, giúp thầy cô tham khảo dễ dàng hoàn thiện kế hoạch bài dạy của mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Vật lí 11 Bài 9: Sóng ngang Sóng dọc Sự truyền năng lượng của sóng cơ

    Game khởi động Vật lí 11 Bài 9 biên soạn với các câu hỏi, hình ảnh trình chiếu rất đẹp mắt, các em học sinh được gợi nhớ những hiểu biết, trải nghiệm đã có, làm nền để tiếp nhận kiến thức mới. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Vật lí 10 Bài 9: Chuyển động thẳng biến đổi đều

    Game khởi động Vật lí 10 Bài 9 biên soạn với các câu hỏi, hình ảnh trình chiếu rất đẹp mắt, các em học sinh được gợi nhớ những hiểu biết, trải nghiệm đã có, làm nền để tiếp nhận kiến thức mới. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Vật lí 9 sách Cánh diều (Cả năm)

    Giáo án Vật lý 9 Cánh diều cả năm được biên soạn kỹ lưỡng, cung cấp cấu trúc, nội dung và phương pháp dạy học đã được thiết kế sẵn, giúp giáo viên có định hướng rõ ràng khi chuẩn bị bài. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Vật lí 11 Bài 9: Sóng ngang Sóng dọc Sự truyền năng lượng của sóng cơ

    Video AI khởi động Vật lí 11 Bài 9 biên soạn dưới dạng hoạt hình ngắn, sinh động, giúp học sinh hứng thú khám phá bài học mới. Video không có Logo. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5
  • Dàn ý Tả cánh đồng lúa chín (9 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý Tả cảnh lớp 5
  • Kể câu chuyện Con vẹt xanh và nêu cảm nghĩ

    🖼️ Kể chuyện lớp 4 hay nhất

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓