download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

so sánh thì trong tiếng anh

  • 🖼️

    Viết bài văn nghị luận so sánh đánh giá hai tác phẩm truyện Chí Phèo và Lão Hạc

    Viết bài văn nghị luận so sánh đánh giá hai tác phẩm truyện Chí Phèo và Lão Hạc để tìm ra những nét tương đồng và khác biệt của tác phẩm truyện. Xếp hạng: 3,2 · 28 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử vào lớp 10 môn tiếng Anh Sở GD&ĐT Thanh Hóa năm học 2019 - 2020

    Đề thi thử vào lớp 10 môn Tiếng Anh Sở GD&ĐT Thanh Hóa năm học 2018 - 2019 là tài liệu ôn tập hữu ích dành cho các bạn đang ôn luyện chuẩn bị cho kỳ thi vào lớp 10 sắp tới. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 2,8 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết bài văn nghị luận so sánh, đánh giá hai tác phẩm Nhà mẹ Lê và Làm mẹ

    So sánh, đánh giá hai đoạn trích Nhà mẹ Lê và Làm mẹ để tìm ra điểm tương đồng và khác biệt trong hai tác phẩm. Xếp hạng: 4 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập về câu bị động trong Tiếng Anh

    Bài tập về câu bị động trong Tiếng Anh là tài liệu rất hữu ích, giúp bạn đọc ôn tập kiến thức đã học về câu bị động thường gặp hiệu quả. Xếp hạng: 3,4 · 15 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết bài văn nghị luận so sánh, đánh giá hai tác phẩm Lụm còi và Từ ngày mẹ chết

    So sánh, đánh giá hai tác phẩm Lụm còi và Từ ngày mẹ chết để tìm ra điểm tương đồng và khác biệt trong hai tác phẩm. Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết bài văn nghị luận so sánh đánh giá hai tác phẩm Hai lần chết và Dì Hảo

    So sánh 2 tác phẩm Dì Hảo và Hai lần chết để tìm ra điểm tương đồng và khác biệt trong hai tác phẩm. Xếp hạng: 3,5 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Dàn ý nghị luận so sánh đánh giá hai tác phẩm truyện Chí Phèo và Lão Hạc

    Dàn ý nghị luận so sánh đánh giá hai tác phẩm truyện Chí Phèo và Lão Hạc mang đến mẫu chi tiết đầy đủ nhất. Xếp hạng: 3,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 6: Đoạn văn tả dượng Hương Thư đưa thuyền vượt qua thác dữ (3 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp Bài văn mẫu lớp 6: Đoạn văn tả dượng Hương Thư đưa thuyền vượt qua thác dữ (trong đó có sử dụng hai kiểu so sánh đã được học), hy vọng có thể giúp ích cho các em học sinh. Xếp hạng: 4,4 · 21 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tổng hợp các bài tập về giới từ thi IOE

    Mời quý thầy cô cùng các bạn học sinh tham khảo tài liệu Tổng hợp các bài tập về giới từ thi IOE được Download.vn đăng tải trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 4,1 · 13 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử vào lớp 10 chuyên Anh năm học 2018-2019 Sở GD&ĐT Bình Phước

    Đề thi thử vào lớp 10 chuyên Anh năm học 2018-2019 Sở GD&ĐT Bình Phước có đáp án chi tiết kèm theo là tài liệu ôn thi vào lớp 10 hữu ích dành cho các bạn học sinh. Việc luyện tập với đề thi sẽ giúp các bạn củng cố lại kiến thức và rút kinh nghiệm trong quá trình làm bài thi xét tuyển vào lớp 10 sắp tới. Xếp hạng: 3,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    So sánh hai đoạn thơ nói về tâm trạng tương tư của Tú Uyên và của Kim Trọng 

    Phân tích so sánh hai đoạn thơ nói về tâm trạng tương tư của Tú Uyên và của Kim Trọng mang đến 3 câu trả lời hay, ấn tượng nhất. Xếp hạng: 4 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    So sánh biểu thức với một số

    So sánh giá trị biểu thức với một số hoặc biểu thức khác giúp các bạn củng cố, hệ thống, nâng cao và mở rộng kiến thức làm quen với các dạng bài tập ôn thi vào lớp 10. Xếp hạng: 4,4 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi thử vào lớp 10 môn Tiếng Anh Sở GD&ĐT Vĩnh Phúc

    Bộ đề thi thử vào lớp 10 môn Tiếng Anh Sở GD&ĐT Vĩnh Phúc là tài liệu ôn tập hữu ích dành cho các bạn đang ôn luyện chuẩn bị cho kỳ thi vào lớp 10 sắp tới. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    150 câu tìm lỗi sai trong tiếng Anh

    150 câu tìm lỗi sai trong tiếng Anh giúp các em tham khảo, rèn kỹ năng tìm lỗi sai thông qua các dạng câu hỏi trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    So sánh quá trình quang hợp, hóa tổng hợp và quang khử

    Phân biệt quá trình quang hợp hóa tổng hợp và quang khử giúp các bạn học sinh lớp 10 có thêm nhiều gợi ý ôn tập, trau dồi kiến thức. Đồng thời biết cách trả lời câu hỏi 1 trang 93 Sinh học 10 sách Kết nối tri thức với cuộc sống. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử vào lớp 10 môn tiếng Anh năm học 2018-2019 sở GD&SĐT Bắc Giang

    Đề thi thử vào lớp 10 môn tiếng Anh năm học 2018-2019 sở GD&SĐT Bắc Giang là tài liệu tham khảo và ôn thi và lớp 10 dành cho các bạn học sinh đang chuẩn bị bước vào kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh Sở GD&ĐT Thừa Thiên Huế

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2026 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Thừa Thiên Huế có đáp án kèm theo giúp em ôn luyện, củng cố kiến thức thật tốt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Viết bài văn nghị luận so sánh đánh giá hai tác phẩm truyện Vợ nhặt và Vợ chồng A Phủ

    Viết bài văn nghị luận so sánh đánh giá hai tác phẩm truyện Vợ nhặt và Vợ chồng A Phủ để tìm ra những nét tương đồng và khác biệt của hai tác giả. Xếp hạng: 4,5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Viết bài văn nghị luận so sánh đánh giá hai tác phẩm Những ngày thơ ấu và Thời thơ ấu

    Viết bài văn nghị luận so sánh đáng giá hai tác phẩm Những ngày thơ ấu và Thời thơ ấu mang đến mẫu chi tiết hay đầy đủ nhất. Xếp hạng: 3,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết bài văn nghị luận so sánh đánh giá hai tác phẩm Hai đứa trẻ và Chiếc thuyền ngoài xa

    So sánh 2 tác phẩm Hai đứa trẻ và Chiếc thuyền ngoài xa để tìm ra điểm tương đồng và khác biệt trong hai tác phẩm. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết bài văn nghị luận so sánh đánh giá hai tác phẩm Vợ chồng A Phủ và Chí Phèo

    Viết bài văn nghị luận so sánh đánh giá hai tác phẩm Chí Phèo và Vợ chồng A Phủ mang đến bài văn mẫu hay nhất để các bạn tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh Sở GD&ĐT Bà Rịa - Vũng Tàu

    Đề thi thử THPT Quốc gia năm 2025 môn Tiếng Anh sở GD&ĐT Bà Rịa - Vũng Tàu gồm 4 mã đề, có đáp án, giúp các em học sinh có thêm nhiều tài liệu tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết bài văn nghị luận so sánh đánh giá hai tác phẩm truyện Hoàng tử bé và Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    Viết bài văn nghị luận so sánh đánh giá hai tác phẩm truyện Hoàng tử bé và Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ mang đến bài văn mẫu chi tiết đầy đủ nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn tả đặc điểm nổi bật về hình dáng hoặc hoạt động, thói quen của một con vật em thích

    Viết đoạn văn tả đặc điểm nổi bật về hình dáng hoặc hoạt động, thói quen của một con vật em thích gồm 2 mẫu hay, giúp các em học sinh lớp 4 biết cách sử dụng hình ảnh so sánh, nhân hóa trong đoạn văn của mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án Công nghệ 12 Điện Điện tử tích hợp Năng lực số

    🖼️ Giáo án tích hợp NLS Công nghệ 12 (Full)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 16: Công việc của em và sự trợ giúp của máy tính

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 15: Công việc được thực hiện theo điều kiện

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 14: Em thực hiện công việc như thế nào

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 13: Luyện tập sử dụng chuột

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 12: Tìm hiểu về thế giới tự nhiên

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 11: Bài trình chiếu của em

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 10: Bảo vệ thông tin khi dùng máy tính

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 9: Thực hành với tệp và thư mục trong máy tính

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 8: Sơ đồ hình cây. Tổ chức thông tin trong máy tính

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status