download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

kỹ năng tự tin giới thiệu bản thân

  • 🖼️

    Viết thư cho bạn cũ để hỏi thăm và chúc mừng năm mới (Dàn ý + 14 mẫu)

    TOP 14 bài Viết thư cho bạn cũ để hỏi thăm và chúc mừng năm mới, kèm dàn ý chi tiết giúp các em học sinh lớp 4 có thêm nhiều ý tưởng mới. Xếp hạng: 4,2 · 570 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án kĩ năng sống lớp 3 (Cả năm)

    Giáo án kĩ năng sống lớp 3 gồm 3 bộ, với đầy đủ các bài học trong cả năm học 2025 - 2026, giúp thầy cô có thêm kinh nghiệm xây dựng giáo án kỹ năng sống. Xếp hạng: 4,2 · 16 phiếu bầu
  • 🖼️

    Laplace M: Tổng hợp các loại chiến kỵ

    tổng hợp lại thông tin về các loại chiến kỵ tương ứng mới mỗi class cũng như các kỹ năng và chỉ số cơ bản. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 6: Tóm tắt văn bản Lễ cúng thần lúa của người Chơ-ro (3 mẫu)

    Download.vn mời bạn đọc tham khảo Bài văn mẫu lớp 6: Tóm tắt văn bản Lễ cúng thần lúa của người Chơ-ro, vô cùng hữu ích dành cho học sinh. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Tin học 6 tích hợp Năng lực số, AI (Cả năm)

    Giáo án Tin học 6 tích hợp Năng lực số, AI Học kì 1 giúp giáo viên đổi mới dạy học và phát triển tư duy, kỹ năng công nghệ cho học sinh. Xếp hạng: 5 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi quốc gia THPT môn Lịch sử năm 2016

    Đề thi học sinh giỏi quốc gia THPT môn Lịch sử năm 2016 được nhiều học sinh đánh giá là hay bởi đã đưa nhiều vấn đề thời sự nóng nhất hiện nay vào đề thi. Mời quý thầy cô và các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT tỉnh Đồng Tháp môn Địa lý (năm học 2012 - 2013)

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT tỉnh Đồng Tháp môn Địa lý (năm học 2012 - 2013) Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Tin học 4 tích hợp Năng lực số, AI (Cả năm)

    Giáo án Tin học 4 tích hợp NLS, AI (Cả năm) thiết kế khoa học, bám sát yêu cầu cần đạt của Chương trình GDPT 2018. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT tỉnh Đồng Tháp môn Sinh học (năm học 2012 - 2013)

    Đề thi học sinh giỏi lớp 12 THPT tỉnh Đồng Tháp môn Sinh học (năm học 2012 - 2013) Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn đăng ký gói cước Hey Disney của Vinaphone

    Mới đây Vinaphone đã cùng với hãng hoạt hình Disney, cho ra mắt gói cước Hey Disney. Bài viết sau đây sẽ hướng dẫn cho chúng ta cách đăng ký và sử dụng gói cước này. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Tin học 3 tích hợp Năng lực số, AI (Cả năm)

    Giáo án Tin học 3 tích hợp NLS, AI (Cả năm) thiết kế khoa học, bám sát yêu cầu cần đạt của Chương trình GDPT 2018. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị quyết 351/2017/UBTVQH14

    Nghị quyết 351/2017/UBTVQH14 quy định thể thức và kỹ thuật trình bày văn bản quy phạm pháp luật của Quốc hội, Ủy ban Thường vụ Quốc hội, Chủ tịch nước. Nghị quyết bắt đầu có hiệu lực kể từ ngày 20/05/2017. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 11/2020/TT-BTTTT

    Thông tư 11/2020/TT-BTTTT về danh mục sản phẩm, hàng hóa có khả năng gây mất an toàn đã được Bộ Thông tin và Truyền thông ban hành vào ngày 14/05/2020. Sau đây, chúng tôi xin mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Tin học 5 tích hợp Năng lực số, AI (Cả năm)

    Giáo án Tin học 5 tích hợp NLS, AI (Cả năm) thiết kế khoa học, bám sát yêu cầu cần đạt của Chương trình GDPT 2018. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Liên Minh Huyền Thoại: Chi tiết kỹ năng Milio

    Ở phiên bản Liên Minh Huyền Thoại 13.6 sắp tới Riot Games sẽ cho ra mắt tướng mới Milio với biệt danh Ngọn Lửa Dịu Êm. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Valorant: Hướng dẫn chơi đặc vụ Brimstone

    Brimstone là một đặc vụ đa dụng trong Valorant, vừa có khả năng gây sát thương lại vừa sở hữu những kỹ năng hỗ trợ rất có ích cho team. Bài viết dưới đây sẽ hướng dẫn các bạn cách chơi Brimstone thông qua bộ chiêu thức của ông ta trong Valorant. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Valorant: Chi tiết bộ kỹ năng của đặc vụ Neon

    Ở bản cập nhật mới nhất, Valorant đã cho ra mắt vị tướng mới: Neon. Đây là đặc vụ người Phillipines với bộ kỹ năng có tốc độ cao và vô cùng chính xác. Hãy cùng tìm hiểu về bộ kỹ năng của Neon trong Valorant qua bài viết dưới đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tin học 8 Bài 8: Kết nối đa phương tiện và hoàn thiện trang chiếu

    PowerPoint Tin học 8 Bài 8 Kết nối đa phương tiện và hoàn thiện trang chiếu được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Tin học 10 tích hợp Năng lực số (Cả năm)

    Giáo án tích hợp năng lực số Tin học 10 năm 2026 - 2027 trọn bộ cả năm, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số, giúp thầy cô dễ dàng xây dựng kế hoạch bài dạy thật chỉn chu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tin học 8 Bài 4: Thực hành tạo danh sách liệt kê và tiêu đề trang

    PowerPoint Tin học 8 Bài 4 Thực hành tạo danh sách liệt kê và tiêu đề trang được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tin học 8 Bài 3: Danh sách liệt kê và tiêu đề trang

    PowerPoint Tin học 8 Bài 3: Danh sách liệt kê và tiêu đề trang được thiết kế hiện đại, tích hợp hình ảnh, hiệu ứng trình chiếu đẹp mắt phong phú. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tin học 7 Bài 16: Thuật toán sắp xếp

    Giáo án tích hợp NLS Tin học 7 Bài 16: Thuật toán sắp xếp được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tin học 7 Bài 9: Trình bày bảng tính

    Giáo án tích hợp NLS Tin học 7 Bài 9: Trình bày bảng tính được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 7 Bài 32: Thực hành Chứng minh thân vận chuyển nước và lá thoát hơi nước

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 7 Bài 32: Thực hành Chứng minh thân vận chuyển nước và lá thoát hơi nước được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓