download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

xóa bộ nhớ đệm máy tính

  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Tổng hợp mở bài Mùa xuân nho nhỏ (47 mẫu)

    Mở bài Mùa xuân nho nhỏ mang tới 46 mẫu mở bài trực tiếp, gián tiếp hay nhất, tạo nguồn cảm hứng để dẫn dắt vào bài văn phân tích, cảm nhận.... Xếp hạng: 3,9 · 85 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Tổng hợp kết bài Mùa xuân nho nhỏ (47 mẫu)

    Kết bài Mùa xuân nho nhỏ bao gồm 47 mẫu kết bài dễ nhớ, ngắn gọn, được tuyển chọn từ những bài văn của các bạn học sinh giỏi lớp 9. Xếp hạng: 3,6 · 62 phiếu bầu
  • 🖼️

    Biện pháp tu từ bài Mùa xuân nho nhỏ

    Biện pháp tu từ bài Mùa xuân nho nhỏ trong bài viết dưới đây của Download.vn giúp các em nhanh chóng xác định được các biện pháp tu từ đặc sắc. Xếp hạng: 4 · 32 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kể về một cuộc gặp gỡ đáng nhớ nhất (Dàn ý + 10 mẫu)

    Tài liệu văn mẫu Kể về một cuộc gặp gỡ đáng nhớ nhất sẽ giúp học sinh có thêm ý tưởng cho bài viết văn của mình. Xếp hạng: 3,7 · 148 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tổng hợp lỗi và sửa lỗi Java khi chơi Minecraft trên máy tính

    Sự cố giật lag hay lỗi Java Minecraft là những vấn đề phổ biến khi chơi game. Dưới đây là cách khắc phục lỗi Java Minecraft cùng các vấn đề tương tự khác. Xếp hạng: 4,4 · 30 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách đăng xuất tài khoản Zalo từ xa trên di động

    Bạn cho người khác mượn máy tính mà quên chưa đăng xuất Zalo? Bạn nghi ngờ tài khoản Zalo của mình đang bị đăng nhập trên thiết bị khác. Phải làm sao đây? Xếp hạng: 4,1 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách xóa tài khoản Tango

    Có thể vì một lý do nào đó bạn muốn xóa tài khoản Tango tạm thời hoặc vĩnh viễn. Tuy nhiên ứng dụng này không cho phép bạn xóa tài khoản của mình trực tiếp trên thiết bị. Ở bài viết này Download.vn sẽ hướng dẫn cho bạn cách xóa tài khỏa Tango của mình. Xếp hạng: 2,5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hoàn cảnh sáng tác bài thơ Mùa xuân nho nhỏ

    Bài thơ Mùa xuân nho nhỏ sáng tác khi nào? Hoàn cảnh sáng tác Mùa xuân nho nhỏ ra sao? Mời các em cùng theo dõi bài viết dưới đây của Download.vn để nhanh chóng tìm ra câu trả lời cho mình? Xếp hạng: 4,6 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn ghim cuộc hội thoại lên đầu danh sách nhóm trên Zalo

    Zalo cho phép người dùng ghim tin nhắn quan trọng lên đầu danh sách, để truy cập nhanh chóng vào những cuộc hội thoại quan trọng. Đặc biệt, không giới hạn số lượng cuộc hội thoại mà người dùng muốn ghim. Xếp hạng: 4 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách tìm và download Driver Laptop Asus nhanh nhất

    Thông thường mỗi Laptop thường đi kèm đĩa Driver riêng, nhưng trong quá trình sử dụng có thể bị thất lạc hoặc bạn mua máy cũ không có đĩa này. Vậy đừng vội lo lắng nhé, trên trang chủ của bất kỳ hãng máy tính nào cũng cung cấp bộ Driver cho từng loại máy. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Dàn ý Cảm nhận về bài thơ Mùa xuân nho nhỏ

    TOP 3 Dàn ý Cảm nhận về bài thơ Mùa xuân nho nhỏ của Thanh Hải giúp các em học sinh lớp 9 nắm được cấu trúc, biết cách lập dàn ý cho bài văn cảm nhận Mùa xuân nho nhỏ thật đầy đủ, chi tiết những ý quan trọng. Xếp hạng: 4,7 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sửa lỗi BlueStacks không hoạt động trên Windows 10

    BlueStacks gặp lỗi trên Windows 10 không phải là điều hiếm và chưa bao giờ xảy ra, nhưng cách khắc phục thế nào cho hiệu quả thì lại là chuyện khác. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn cảm nhận về ước nguyện của nhà thơ Thanh Hải trong Mùa xuân nho nhỏ

    Đoạn văn cảm nhận về ước nguyện của nhà thơ Thanh Hải trong Mùa xuân nho nhỏ gồm 2 đoạn văn hay, giúp các em học sinh lớp 9 thấy được ước nguyện hiến dâng cho đời của nhà thơ Thanh Hải. Xếp hạng: 4,5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Dàn ý phân tích Mùa xuân nho nhỏ (4 mẫu)

    TOP 4 Dàn ý phân tích Mùa xuân nho nhỏ của Thanh Hải giúp các em học sinh lớp 9 nắm được cấu trúc, biết cách lập dàn ý cho bài văn phân tích Mùa xuân nho nhỏ thật đầy đủ, chi tiết những ý quan trọng. Xếp hạng: 4,3 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sửa lỗi mất âm thanh trên NoxPlayer

    Nếu giả lập Android NoxPlayer (hay Nox App Player) của bạn bỗng nhiên mất âm thanh, hãy thử cách dưới đây. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Những cách tăng tốc Chrome trên máy tính cực hiệu quả

    Tăng tốc Chrome trên máy tính như thế nào? Bạn đã biết cách chưa? Nếu chưa, hãy cùng Download.vn tìm hiểu những cách tăng tốc Google Chrome thật đơn giản dưới đây nhé! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Báo cáo kết quả phổ cập giáo dục, xóa mù chữ 2020

    Báo cáo kết quả phổ cập giáo dục, xóa mù chữ 2020 được lập ra nhằm tổng kết lại tình hình, kết quả công tác phổ cập giáo dục, xóa mù chữ của tỉnh trong thời gian vừa qua, rồi đề ra phương hướng, nhiệm vụ phấn đấu trong thời gian tiếp theo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tự tạo máy tính Android cực đơn giản với Phoenix OS

    Bạn muốn tự tạo một máy tính Android? Quá đơn giản. Phoenix OS là nền tảng hệ điều hành dựa trên Android-x86 cho phép bạn có thể cài đặt Android trên máy tính hoặc laptop. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách ẩn tin nhắn trên iPhone bảo vệ sự riêng tư

    Việc xóa tin nhắn iPhone bằng cách thông thường không thể bảo vệ 100% sự riêng tư của bạn vì chúng vẫn có thể khôi phục lại bằng các phần mềm phục hồi. Do vậy, để bảo vệ dữ liệu cá nhân trên điện thoại, bạn nên sử dụng các phần mềm xóa bỏ chuyên dụng. Xếp hạng: 1 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách xóa phông ảnh không cần photoshop

    remove.bg là công cụ xóa phông ảnh cực kỳ hiệu quả và hoàn toàn miễn phí. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách kiểm tra máy tính đang chia sẻ dữ liệu gì?

    Tắt chia sẻ dữ liệu trên mạng LAN chính là cách tốt nhất để kiểm soát việc có cho phép máy tính của mình chia sẻ dữ liệu hay không? Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kể câu chuyện trong chủ điểm Cộng đồng gắn bó bằng lời của một nhân vật

    Viết bài văn kể lại một câu chuyện đã học trong chủ điểm “Cộng đồng gắn bó" bằng lời của một nhân vật trong truyện gồm 2 mẫu hay nhất. Xếp hạng: 2,9 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn 06-HD/BTCTW

    Ban Tổ chức Trung ương đã ban hành Hướng dẫn 06-HD/BTCTW hướng dẫn một số nội dung về tuổi bổ nhiệm, giới thiệu cán bộ ứng cử. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Hướng dẫn, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Toán 6 HĐTN Bài 3: Sử dụng máy tính cầm tay

    Giáo án tích hợp năng lực số Toán lớp 6 HĐTN Bài 3: Sử dụng máy tính cầm tay theo chương trình GDPT 2018. Kế hoạch bài dạy bám sát sách giáo khoa, phát triển năng lực toán học và kỹ năng số cho học sinh. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Full)
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 23: Giới thiệu sách Dế Mèn phiêu lưu kí

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 24: Tinh thần học tập của nhà Phi-lít

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Tả chiếc ô tô đồ chơi (26 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Viết về tiết học Giáo dục thể chất (16 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 21: Thế giới trong trang sách

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 22: Từ những câu chuyện ấu thơ

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓