download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

làm đèn lồng từ cốc giấy

  • 🖼️

    Kể về một việc em đã làm khiến bố mẹ rất vui lòng (22 mẫu)

    Kể về một việc em đã làm khiến bố mẹ rất vui lòng thuộc bài viết số 2 lớp 8 đề 3, với 20 mẫu, kèm 2 dàn ý chi tiết sẽ giúp các em có thêm nhiều ý tưởng mới để rèn luyện kỹ năng viết văn tự sự kết hợp miêu tả thật tốt. Xếp hạng: 4 · 634 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tập làm văn lớp 5: Tả con đường từ nhà đến trường (Sơ đồ tư duy)

    TOP 39 bài văn Tả con đường từ nhà tới trường hay, đặc sắc nhất giúp các em viết bài văn tả cảnh đạt điểm 9, điểm 10. Xếp hạng: 4,1 · 2867 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách cài đặt & gỡ bỏ tiện ích mở rộng trên Cốc Cốc

    Cốc Cốc là một trình duyệt có nền tảng tương đồng với Chrome, chính vì thế người dùng hoàn toàn có thể tải, cài đặt tiện ích mở rộng cho Cốc Cốc hoặc gỡ bỏ tiện ích không cần dùng tới nữa trên trình duyệt này. Xếp hạng: 3,4 · 17 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn chặn quảng cáo trên Cốc Cốc

    Trình duyệt Cốc Cốc đã có thể chặn quảng cáo khi lướt web trên cả máy tính, điện thoại di động mà không cần cài thêm phần mềm bên thứ ba hay tiện ích nào nữa. Xếp hạng: 4 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Các bước thay đổi hình nền trên trình duyệt Cốc Cốc

    Bạn cảm thấy nhàm chán với giao diện mặc định của trình duyệt Cốc Cốc! Muốn "thay áo mới" cho trình duyệt của mình nhìn bắt mắt hơn, nhưng không biết làm thế nào để thay đổi giao diện trình duyệt. Xếp hạng: 4,1 · 17 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách sửa lỗi Cốc Cốc dùng quá nhiều RAM

    Cốc Cốc - trình duyệt web của người Việt Nam cũng là một trong những sản phẩm sử dụng mã nguồn mở Chronium như Chrome, chính vì vậy việc nó ngốn RAM của máy tính cũng không có gì là lạ! Xếp hạng: 2,9 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Vì sao Cốc Cốc chỉ là trình duyệt đứng thứ hai ở Việt Nam?

    Giấc mơ "trình duyệt số một Việt Nam" của Cốc Cốc có lẽ sẽ không bao giờ thực hiện được, bởi "cái bóng" của Chrome là quá lớn. Xếp hạng: 4,1 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Vì sao đã có Cốc Cốc vẫn cần cài đặt IDM?

    Tuy Cốc Cốc là một trình duyệt web được tích hợp khá nhiều tính năng nổi bật (bao gồm cả tính năng download file torrent, tăng tốc tải dữ liệu...) những tính năng hoàn toàn có thể thay thế cho công cụ hỗ trợ tăng tốc download IDM, nhưng người dùng máy tính Xếp hạng: 3 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện Cóc kiện Trời (Có file MP3)

    Cóc kiện Trời là một câu chuyện vô cùng hấp dẫn và được rất nhiều bạn nhỏ yêu thích. Sau đây chúng tôi xin mời các bạn cùng lắng nghe và đọc nội dung của cậu chuyện này. Xếp hạng: 4,5 · 43 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sửa lỗi Savior tự xóa trên Cốc Cốc

    Việc bị mất Savior trên Cốc Cốc sẽ khiến cho quá trình sử dụng trình duyệt này của người dùng gặp khá nhiều khó khăn, đặc biệt là khi muốn tải clip hay bài hát nào đó về máy. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách làm và sử dụng giấy trong Minecraft

    Minecraft là game sandbox nổi tiếng với trải nghiệm thế giới mở hàng đầu cùng hàng triệu người chơi trên toàn thế giới. Xếp hạng: 3,8 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu giấy báo gọi cán bộ, công chức trở lại làm việc

    Mẫu giấy báo gọi công nhân, viên chức trở lại làm việc là mẫu giấy được lập ra nhằm  thông báo cho cán bộ, công nhân vì một số lý do nào đó mà bỏ việc quay lại cơ quan xí nghiệp để tiếp tục hoàn thành công việc. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn cách lưu website trên Cốc Cốc thành file PDF

    In trang web trên Cốc Cốc dưới dạng PDF không những giúp người dùng có thể lưu lại toàn bộ dữ liệu trên trang, vừa tiết kiệm thời gian lại không cần tới bất kỳ công cụ đặc biệt hay chuyên dụng nào. Xếp hạng: 4 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Trình duyệt Cốc Cốc có tốt không?

    Cốc Cốc - trình duyệt của người Việt Nam. Đó là những gì mà nhóm phát triển sản phẩm này đã khẳng định, và với những gì họ đã đạt được, không ai có thể nghi ngờ về khả năng, về những gì mà trình duyệt này có thể làm được. Nhưng... Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Bắt cóc con tim

    Lou Hoàng chính thức ra mắt khán giả yêu nhạc MV Bắt cóc con tim, đây là phần 2 của ca khúc Yêu một người có lẽ ra mắt 5 năm trước cùng Miu Lê. Ca khúc Bắt cóc con tim được sáng tác bởi OnlyC. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tập làm văn lớp 5: Dàn ý Tả con đường từ nhà đến trường (3 mẫu)

    Tập làm văn lớp 5: Dàn ý Tả con đường từ nhà đến trường chi tiết, đầy đủ những ý quan trọng, giúp các em học sinh lớp 5 nắm được cấu trúc, nhanh chóng hoàn thiện bài văn Tả con đường từ nhà đến trường thật hay. Xếp hạng: 3,8 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 09/2018/TT-BXD

    Bộ Xây dựng ban hành Thông tư 09/2018/TT-BXD ban hành Quy trình kiểm định kỹ thuật an toàn đối với máy khoan, máy ép cọc, đóng cọc sử dụng trong thi công xây dựng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mẫu đơn đề nghị cấp giấy chứng nhận đủ điều kiện kinh doanh khí đốt hóa lỏng

    Mẫu đơn đề nghị cấp giấy chứng nhận đủ điều kiện kinh doanh khí đốt hóa lỏng Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đơn đề nghị cấp giấy phép hoạt động giới thiệu việc làm

    Đơn đề nghị cấp giấy phép hoạt động giới thiệu việc làm Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị quyết 87/2012/NQ-CP

    Nghị quyết 87/2012/NQ-CP về quy hoạch sử dụng đất đến năm 2020 và Kế hoạch sử dụng đất 5 năm kỳ đầu (2011 - 2015) của tỉnh Vĩnh Long do Chính phủ ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách tìm Nhà hàng, cây xăng, ATM... với Cốc Cốc Map trên điện thoại

    Người dùng Internet Việt Nam đã quá quen thuộc với trình duyệt Cốc Cốc, tuy nhiên có một ứng dụng khác bên cạnh trình duyệt này mà ít được người biết đến đó Cốc Cốc Map, một ứng dụng bản đồ cung cấp các địa điểm cho người dùng có thể tìm kiếm như nhà hàng, Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giấy đề nghị đăng ký làm hòa giải viên thương mại vụ việc

    Giấy đề nghị đăng ký làm hòa giải viên thương mại vụ việc được ban hành kèm theo Thông tư 02/2018/TT-BTP do Bộ trưởng Bộ Tư pháp ban hành. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 259/2016/TT-BTC

    Thông tư 259/2016/TT-BTC quy định mức thu, chế độ thu, nộp, quản lý và sử dụng phí xác minh giấy tờ tài liệu, lệ phí cấp giấy phép hoạt động đưa người lao động Việt Nam đi làm việc ở nước ngoài theo hợp đồng do Bộ trưởng Bộ Tài chính ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Công nghệ 4 Bài 11: Làm đèn lồng

    Giáo án tích hợp NLS Công nghệ 4 Bài 11: Làm đèn lồng định dạng file tải WORD + PDF, được tích hợp các năng lực số giúp học sinh làm quen và ứng dụng công nghệ, tin học hiệu quả. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Trình bày ý kiến về vấn đề văn hoá truyền thống trong xã hội hiện đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Viết văn bản tường trình

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Hội lồng tồng

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 116

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Chuyện cơm hến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 110

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Tháng Giêng, mơ về trăng non rét ngọt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Viết về tiết học tiếng Anh của em (18 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 9 Bài 10: Dịch vụ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 9 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3 Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓