download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

du long thiên hạ

  • 🖼️

    Viết một đoạn văn ngắn về lòng yêu nước của thế hệ trẻ ngày nay (35 mẫu)

    Viết một đoạn văn ngắn về lòng yêu nước của thế hệ trẻ ngày nay, là tài liệu vô cùng hữu ích để giúp ích cho bạn đọc khi viết văn. Xếp hạng: 3,7 · 185 phiếu bầu
  • 🖼️

    Điểm chuẩn lớp 10 năm 2026 Hà Tĩnh

    Điểm chuẩn vào 10 Hà Tĩnh 2025 - 2026 là mức điểm thí sinh cần đạt được để đủ điều kiện trúng tuyển vào trường đăng ký xét tuyển. Xếp hạng: 4,2 · 44 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tình cảm và suy nghĩ của em sau khi đọc đoạn trích Trong lòng mẹ (13 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp đến các bạn học sinh tài liệu tham khảo Bài văn mẫu lớp 6: Tình cảm và suy nghĩ của em sau khi đọc đoạn trích Trong lòng mẹ, được đăng tải dưới đây. Xếp hạng: 3,9 · 73 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn sử dụng Hệ thống thi trắc nghiệm Hanoi Study

    Cách sử dụng Hệ thống thi trắc nghiệm Thành Phố Hà Nội khá đơn giản, các em học sinh hoàn toàn có thể nhanh chóng làm quen với giao diện thi trắc nghiệm sau khi đăng nhập. Xếp hạng: 4,5 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Điểm chuẩn lớp 10 năm 2025 Hà Nam

    Điểm chuẩn vào 10 Hà Nam 2025 - 2026 là mức điểm thí sinh cần đạt được để đủ điều kiện trúng tuyển vào trường đăng ký xét tuyển. Xếp hạng: 4,2 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi Tin học trẻ tỉnh Long An lần thứ 17 - Bảng A (cấp tiểu học) năm 2013

    Đề thi Tin học trẻ tỉnh Long An lần thứ 17 - Bảng A (cấp tiểu học) năm 2013 Xếp hạng: 4,3 · 29 phiếu bầu
  • 🖼️

    Điểm chuẩn lớp 10 năm 2025 Hà Giang

    Điểm chuẩn vào 10 Hà Giang 2025 - 2026 là mức điểm thí sinh cần đạt được để đủ điều kiện trúng tuyển vào trường đăng ký xét tuyển. Xếp hạng: 4,7 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Đi đu đưa đi

    MV "Đi Đu Đưa Đi" vừa được thả xích hồi 20 h 00 ngày 28/08, tạo nên một "cơn bão" không nhỏ với một sản phẩm bùng nổ và đầy gợi cảm từ Bích Phương. Mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi - Đáp án thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Long An năm 2014 - 2015

    Đề thi - Đáp án kỳ thi thi tuyển sinh lớp 10 THPT tỉnh Long An năm học 2014 - 2015 Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giới thiệu bài hát Em ơi, Hà Nội phố

    Giới thiệu bài hát Em ơi, Hà Nội phố mang đến 2 bài văn mẫu cực hay đạt điểm cao để các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn lồng ghép ảnh vào chữ trên Photoshop

    Để giúp cho các bạn lồng ghép chữ và hình ảnh lại với nhau một cách vô cùng dễ dàng thì sau đây Download.vn mời các bạn cùng theo dõi bài viết hướng dẫn lồng ghép ảnh vào chữ trên Photoshop. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Lệ duyên tình

    Lệ duyên tình là ca khúc mới nhất của Long Nón Lá kết hợp cùng với K-ICM, hôm nay Download.vn mời các bạn cùng đón xem MV và lời của bài hát này. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Dự toán chi phí quản lý dự án năm

    Dự toán chi phí quản lý dự án năm Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Chưa đủ để giữ em

    Tối ngày 10/11, Trấn Thành đã chính thức cho ra mắt MV Chưa đủ để giữ em, cũng cùng ngày với ca khúc Như anh đã mong chờ để cạnh tranh với bà xã Hari Won. Với sự thể hiện thật ấn tượng, giàu tâm trạng, cảm xúc. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Call Of Duty Mobile VN: Cách chơi chế độ một viên hạ gục

    Chế độ một viên hạ gục trong chế độ đấu đơn của Call Of Duty Mobile VN có luật chơi đơn giản, phù hợp cho các chiến binh CODM sau những trận đấu hạng căng thẳng. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nói và nghe: Trao đổi Lòng nhân ái - Tiếng Việt 4 Cánh diều

    Nói và nghe: Trao đổi Lòng nhân ái giúp các em học sinh lớp 4 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 4 tập 2 Cánh diều trang 10, 11. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 2030/QĐ-UBND

    Uỷ ban nhân dân Thành phố Hà nội đã ban hành Quyết định 2030/QĐ-UBND hệ số điều chỉnh giá đất năm 2017 làm căn cứ xác định giá cho trường hợp sử dụng đất được pháp luật quy định trên địa bàn Thành phố. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo và tải quyết định 2030/QĐ-UBND tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 3203/QĐ-UBND

    Quyết định 3203/QĐ-UBND năm 2017 về bảng giá làm căn cứ tính lệ phí trước bạ đối với nhà và thuế thu nhập cá nhân đối với việc chuyển nhượng nhà trên địa bàn thành phố Hà Nội Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Lời bài hát Dù đã có

    Tối muộn ngày 22/10, ca sĩ Thảo Trang bất ngờ tung MV mới Dù đã có, công khai việc thẩm mỹ mũi để thoát kiếp xấu lạ. Sau đây, mời các bạn cùng theo dõi MV và lời bài hát dưới đây để ủng hộ Thảo Trang nhé. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư số 118/2010/TT-BTC

    Thông tư số 118/2010/TT-BTC của Bộ Tài chính: Hướng dẫn về chế độ tài chính và thuế đối với cơ sở kinh doanh khí dầu mỏ hóa lỏng chai. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 Bài 5: Biển và rừng cây dưới lòng đất

    Giáo án Tiếng Việt 4 Bài 5: Biển và rừng cây dưới lòng đất sách Chân trời sáng tạo bao gồm file PowerPoint, Word và 20 câu hỏi trắc nghiệm giúp giáo viên biên soạn những bài giảng hay và hấp dẫn nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6: Nam quốc Sơn Hà

    PowerPoint Ngữ văn 8 Bài 6 Nam quốc Sơn Hà được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Giáo dục thể chất 8: Thi đấu tập Cầu lông

    Giáo án Giáo dục thể chất 8 Thi đấu tập Cầu lông giúp quý thầy cô giáo tham khảo, nhanh chóng hoàn thiện kế hoạch bài dạy cho riêng mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Giáo dục thể chất 8: Ôn tập học kì 2 Cầu lông

    Giáo án Giáo dục thể chất 8 Ôn tập học kì 2 Cầu lông giúp quý thầy cô giáo tham khảo, nhanh chóng hoàn thiện kế hoạch bài dạy cho riêng mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5
  • Dàn ý Tả cánh đồng lúa chín (9 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý Tả cảnh lớp 5
  • Kể câu chuyện Con vẹt xanh và nêu cảm nghĩ

    🖼️ Kể chuyện lớp 4 hay nhất

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓