download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

gdcd 8

  • 🖼️

    Chứng minh câu tục ngữ Uống nước nhớ nguồn (Dàn ý + 8 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp Bài văn mẫu lớp 7: Chứng minh câu tục ngữ Uống nước nhớ nguồn. Mời bạn đọc tham khảo chi tiết trong tài liệu. Xếp hạng: 3,9 · 120 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn nghị luận về sự thấu hiểu (thấu cảm) (8 Mẫu)

    Viết đoạn văn 200 chữ về ý nghĩa của sự thấu hiểu bản thân gồm 8 mẫu cực hay, ấn tượng nhất để các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo. Xếp hạng: 3,9 · 40 phiếu bầu
  • GDCD 8 Chân trời
  • GDCD 8 Kết nối tri thức
  • GDCD 8 Cánh diều
  • 🖼️

    Đoạn văn suy nghĩ về Thất bại là mẹ thành công (8 Mẫu)

    Đoạn văn suy nghĩ về Thất bại là mẹ thành công gồm 8 đoạn văn mẫu hay được Download.vn tổng hợp từ các bài văn hay của học sinh trên toàn quốc. Xếp hạng: 3,9 · 50 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Dàn ý Nghị luận về ước mơ (8 mẫu)

    Nghị luận về ước mơ gồm 8 mẫu, giúp các em học sinh lớp 9 tham khảo, biết cách xây dựng dàn ý thật chi tiết. Xếp hạng: 4 · 50 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn tưởng tượng về Sự tích cây vú sữa (8 mẫu)

    Viết đoạn văn tưởng tượng về Sự tích cây vú sữa gồm 8 mẫu hay, giúp các em học sinh lớp 4 có thêm nhiều ý tưởng mới để viết đoạn văn tưởng tượng thật hay. Xếp hạng: 4,3 · 454 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bản tự xếp loại hạnh kiểm của học sinh (8 Mẫu + Cách viết)

    Bản tự xếp loại hạnh kiểm của học sinh được dùng vào cuối mỗi kỳ học hoặc cuối năm học để học sinh tự đánh giá lại quá trình rèn luyện, tuân thủ thực hiện các quy định của nhà trường. Xếp hạng: 4,2 · 48 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh về bất lợi của việc học Online (8 Mẫu)

    Bất lợi của việc học online bằng tiếng Anh mang đến 8 mẫu cực hay, giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để nhanh chóng hoàn thiện bài của riêng mình. Xếp hạng: 4,2 · 35 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn cảm nhận bài thơ Gấu con chân vòng kiềng (8 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp Bài văn mẫu lớp 6: Đoạn văn cảm nhận bài thơ Gấu con chân vòng kiềng, cung cấp thêm ý tưởng cho bạn đọc. Xếp hạng: 3,9 · 161 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phát biểu cảm nghĩ về văn bản Mẹ tôi (Dàn ý + 8 mẫu)

    Phát biểu cảm nghĩ về bài văn Mẹ tôi là tài liệu hữu ích sẽ hướng dẫn cách phát biểu cảm nghĩ về tác phẩm. Xếp hạng: 3,9 · 49 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tập làm văn lớp 5: Tả cây xà cừ (Dàn ý + 8 mẫu)

    Tả cây xà cừ tuyển chọn 8 bài văn hay, độc đáo nhất, giúp các em học sinh lớp 5 có thêm những thông tin bổ ích về cây xà cừ, nhanh chóng hoàn thiện bài văn tả cây cổ thụ đạt điểm 9, 10. Xếp hạng: 4,1 · 259 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Dàn ý Sang thu của Hữu Thỉnh (8 mẫu)

    Lập dàn ý Sang thu đầy đủ, chi tiết nhất, giúp các em học sinh lớp 9 nắm được cấu trúc, nhanh chóng lập dàn ý cho bài văn phân tích, cảm nhận, phân tích khổ 1, cảm nhận bức tranh thiên nhiên trong bài thơ Sang thu..... Xếp hạng: 4,1 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh về bình đẳng giới ở Việt Nam (8 Mẫu)

    Viết đoạn văn ngắn về bình đẳng giới bằng tiếng Anh mang đến 8 mẫu cực hay giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để viết đoạn văn hay. Xếp hạng: 3,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 10: Dàn ý bài Phú sông Bạch Đằng (8 Mẫu)

    Dàn ý bài Phú sông Bạch Đằng gồm 8 mẫu dàn ý giúp cho người viết bao quát được những nội dung chủ yếu, những luận điểm, luận cứ cần triển khai, tránh được tình trạng xa đề. Vậy sau đây là 6 dàn ý Phú sông Bạch Đằng, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 3,2 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Tóm tắt bản Tuyên ngôn độc lập (8 mẫu)

    Tóm tắt Tuyên ngôn độc lập của Hồ Chí Minh gồm 8 mẫu tóm tắt ngắn gọn và đầy đủ. Qua tài liệu này giúp các bạn lớp 12 có thêm nhiều tư liệu tham khảo, củng cố kiến thức để nhanh chóng hiểu được bài học. Xếp hạng: 3,3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tập làm văn lớp 5: Dàn ý Tả cơn mưa rào (8 mẫu)

    Lập dàn ý Tả cơn mưa rào tuyển chọn 8 dàn ý hay, đặc sắc nhất, giúp các em học sinh lớp 5 nắm được những thông tin bổ ích, nhanh chóng xây dựng dàn ý cho bài văn miêu tả cơn mưa rào. Xếp hạng: 4,1 · 134 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài phát biểu khai giảng năm học mới của phụ huynh (8 mẫu)

    TOP 8 Bài phát biểu khai giảng năm học mới 2026 - 2027 của phụ huynh hay, hấp dẫn. Mời các bậc phụ huynh cùng theo dõi! Xếp hạng: 2,2 · 36 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài phát biểu hưởng ứng Tuần lễ học tập suốt đời (8 mẫu)

    Bài phát biểu Tuần lễ học tập suốt đời 2026 với nội dung ý nghĩa, truyền cảm hứng tự học, ứng dụng công nghệ số và AI, xây dựng xã hội học tập. Xếp hạng: 4,6 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Khoa học lớp 5 Bài 8: Vật dẫn điện và vật cách điện

    Giải Khoa học 5 Chân trời sáng tạo Bài 8: Vật dẫn điện và vật cách điện giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi bài học này! Xếp hạng: 4,3 · 82 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch dạy học lớp 2 bộ Chân trời sáng tạo (8 môn)

    Kế hoạch dạy học lớp 2 bộ Chân trời sáng tạo giúp thầy cô tham khảo, để xây dựng kế hoạch giảng dạy cho năm học 2025 - 2026. Xếp hạng: 4 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn kể về việc em đã làm cùng mẹ (8 mẫu)

    Download.vn muốn giới thiệu bài Tập làm văn lớp 2: Viết đoạn văn kể về việc em đã làm cùng mẹ. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Khoa học lớp 4 Bài 8: Ánh sáng và sự truyền ánh sáng

    Giải Bài 8: Ánh sáng và sự truyền ánh sáng giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi SGK Khoa học 4 Kết nối tri thức trang 31, 32, 33, 34. Xếp hạng: 4,8 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    ĐTCL mùa 8: Hướng dẫn chơi đội hình Jax Đấu Sĩ - Thần Giáp

    Trong ĐTCL mùa 8, Jax là vị tướng 3 vàng có khả năng gây sát thương cực tốt, khi kết hợp với hệ Đấu Sĩ và Thần Giáp sẽ giúp vị tướng này cứng cáp và mạnh mẽ hơn rất nhiều. Bài viết dưới đây sẽ hướng dẫn cách chơi đội hình Jax Đấu Sĩ - Thần Giáp leo rank hiệu quả Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 tuần 8 chủ đề Tôi trưởng thành

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 Kết nối tri thức chủ đề Tôi trưởng thành tuần 8: Đánh giá thực hiện kế hoạch phát triển sở trường hướng tới nghề nghiệp tương lai thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 tuần 8: Thay đổi để trưởng thành

    Giáo án Sinh hoạt lớp 12 Cánh diều chủ đề Thay đổi để trưởng thành tuần 8: Đánh giá việc thực hiện kế hoạch rèn luyện, phát triển bản thân thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Bộ đề thi giữa học kì 1 môn Công nghệ 6 năm 2026 - 2027 sách Kết nối tri thức

    🖼️ 6 Đề kiểm tra giữa kì 1 môn Công nghệ 6 (CV 7991, đáp án, ma trận)
  • Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 8 Bài 37: Hệ thần kinh và các giác quan ở người

    🖼️ Video khởi động Khoa học tự nhiên lớp 8
  • Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 8 Bài 38: Hệ nội tiết ở người

    🖼️ Video khởi động Khoa học tự nhiên lớp 8
  • Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 8 Bài 39: Da và điều hòa thân nhiệt ở người

    🖼️ Video khởi động Khoa học tự nhiên lớp 8
  • Tóm tắt truyện Cô bé bán diêm (36 mẫu)

    🖼️ Tóm tắt Cô bé bán diêm của An-đéc-xen
  • Video AI mở đầu Khoa học tự nhiên 8 Bài 35: Hệ bài tiết ở người

    🖼️ Video khởi động Khoa học tự nhiên lớp 8
  • Trình bày ý kiến về một vấn đề xã hội (một sản phẩm văn hóa truyền thống của cuộc sống hiện đại)

    🖼️ 5 bài văn mẫu lớp 8 hay nhất
  • Giáo án PPT Địa lí 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 6 tích hợp AI (Bài mở đầu - 11)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 6 Bài 10: Cấu tạo của Trái Đất. Các mảng kiến tạo

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí lớp 6 tích hợp AI
  • Trình bày suy nghĩ về một vấn đề đời sống (được gợi ra từ tác phẩm văn học đã đọc)

    🖼️ 6 bài văn mẫu lớp 7

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓