download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên

địa lý lớp 5

  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 2 môn Lịch sử - Địa lý lớp 5 năm 2025 - 2026 (Sách mới)

    TOP 17 Đề thi học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 năm 2025 - 2026 sách Kết nối tri thức, Chân trời sáng tạo, Cánh diều, có đáp án, hướng dẫn chấm và bảng ma trận. Xếp hạng: 4,1 · 819 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí lớp 5 theo Thông tư 22

    TOP 14 Đề thi học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí lớp 5 theo Thông tư 22 giúp các em học sinh lớp 5 tham khảo, luyện giải đề, nắm vững cấu trúc đề thi để đạt kết quả cao trong kỳ thi cuối học kì 2 năm 2023 - 2024. Xếp hạng: 4,2 · 216 phiếu bầu
  • Lịch sử và Địa lí 5
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 1 môn Lịch sử - Địa lý lớp 5 theo Thông tư 22

    Bộ đề thi học kì 1 lớp 5 môn Lịch sử - Địa lý theo Thông tư 22 bao gồm đáp án và bảng ma trận đề thi là tài liệu tham khảo hữu ích dành cho quý thầy cô và các em học sinh nhằm chuẩn bị cho kỳ thi học kì 1 sắp tới. Xếp hạng: 3,9 · 108 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 sách Kết nối tri thức mang tới những dạng câu hỏi ôn tập trọng tâm trong chương trình học kì 2. Xếp hạng: 4,3 · 68 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch dạy học môn Lịch sử - Địa lí 4 sách Chân trời sáng tạo (Sau sáp nhập)

    Kế hoạch dạy học môn Lịch sử - Địa lí lớp 4 sách Chân trời sáng tạo năm 2025 - 2026 bao gồm cả kế hoạch điều chỉnh theo Thông tư 17. Xếp hạng: 5 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch dạy học môn Lịch sử - Địa lí 5 sách Chân trời sáng tạo (Sau sáp nhập)

    Kế hoạch dạy học môn Lịch sử - Địa lí lớp 5 sách Chân trời sáng tạo năm 2025 - 2026 bao gồm cả kế hoạch điều chỉnh theo Thông tư 17. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 năm 2025 - 2026 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    TOP 5 Đề thi học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 Kết nối tri thức năm 2025 - 2026 có đáp án, hướng dẫn chấm và bảng ma trận kèm theo. Xếp hạng: 4,2 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 5 năm 2025 - 2026 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    TOP 3 Đề thi học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 5 Kết nối tri thức năm 2025 - 2026 có đáp án, hướng dẫn chấm và bảng ma trận 3 mức độ kèm theo. Xếp hạng: 5 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 năm 2025 - 2026 sách Cánh diều

    TOP 4 Đề thi học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 Cánh diều năm 2025 - 2026 có đáp án, hướng dẫn chấm và bảng ma trận kèm theo. Xếp hạng: 4,6 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 năm 2025 - 2026 sách Chân trời sáng tạo

    TOP 5 Đề thi học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 Chân trời sáng tạo năm 2025 - 2026 có đáp án, hướng dẫn chấm và bảng ma trận kèm theo. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch điều chỉnh môn Lịch sử - Địa lí 5 sau sáp nhập năm 2025 - 2026

    Kế hoạch điều chỉnh môn Lịch sử - Địa lí 5 sau sáp nhập năm 2025 - 2026 bao gồm nội dung điều chỉnh theo đơn vị hành chính mới sau sáp nhập. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 5 năm 2025 - 2026 sách Cánh diều

    TOP 3 Đề thi học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 5 Cánh diều năm 2025 - 2026 có đáp án, hướng dẫn chấm và bảng ma trận 3 mức độ kèm theo. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 sách Chân trời sáng tạo

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 sách Chân trời sáng tạo mang tới những dạng câu hỏi ôn tập trọng tâm trong chương trình học kì 2. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 5 sách Chân trời sáng tạo

    Đề cương ôn tập học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 5 sách Chân trời sáng tạo mang tới những dạng câu hỏi ôn tập trọng tâm trong chương trình học kì 1. Xếp hạng: 4,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 5 sách Cánh diều

    Đề cương ôn tập học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 5 sách Cánh diều mang tới những dạng câu hỏi ôn tập trọng tâm trong chương trình học kì 1. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 5 năm 2025 - 2026 sách Chân trời sáng tạo

    TOP 3 Đề thi học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 5 Chân trời sáng tạo năm 2025 - 2026 có đáp án, hướng dẫn chấm và bảng ma trận 3 mức độ kèm theo. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 5 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    Đề cương ôn tập học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 5 sách Kết nối tri thức mang tới những dạng câu hỏi ôn tập trọng tâm trong chương trình học kì 1. Xếp hạng: 4,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi giữa học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 năm 2025 - 2026 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    TOP 5 Đề thi giữa học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 Kết nối tri thức năm 2025 - 2026 giúp thầy cô tham khảo để xây dựng đề thi giữa học kì 2 lớp 5. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi giữa học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 5 năm 2025 - 2026 (Sách mới)

    Bộ đề thi giữa học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 5 năm 2025 - 2026 gồm 9 đề thi sách KNTT, CTST, Cánh diều, có đáp án, bảng ma trận và đặc tả đề thi. Xếp hạng: 4,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 sách Cánh diều

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 sách Cánh diều mang tới những dạng câu hỏi ôn tập trọng tâm trong chương trình học kì 2, có đáp án kèm theo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi giữa học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 năm 2025 - 2026 sách Chân trời sáng tạo

    TOP 5 Đề thi giữa học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 Chân trời sáng tạo năm 2025 - 2026 có đáp án, ma trận và bản đặc tả, giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi giữa học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 năm 2025 - 2026 sách Cánh diều

    TOP 2 Đề thi giữa học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 Cánh diều năm 2025 - 2026 giúp thầy cô tham khảo để xây dựng đề thi giữa học kì 2 lớp 5. Xếp hạng: 4,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi giữa học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 năm 2025 - 2026 (Sách mới)

    Bộ đề thi giữa học kì 2 môn Lịch sử - Địa lí 5 năm 2025 - 2026 gồm 12 đề thi sách Kết nối tri thức, Chân trời sáng tạo, Cánh diều, có bảng ma trận. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí lớp 5 năm 2025 - 2026 (Sách mới)

    TOP 9 Đề thi học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 5 năm 2025 - 2026 sách Kết nối tri thức, Chân trời sáng tạo, Cánh diều, có đáp án, bảng ma trận kèm theo. Xếp hạng: 4,2 · 1032 phiếu bầu
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 7: Cảm biến

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 8: Bộ khuếch đại thuật toán và thiết bị đầu ra

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 9: Mạch điện đơn giản có sử dụng thiết bị đầu ra

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 2: Xử lí thông tin

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 1: Thông tin và quyết định

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 3: Thế hấp dẫn và thế năng hấp dẫn

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 1: Trường hấp dẫn

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 2: Cường độ trường hấp dẫn

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 4: Biến điệu

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 5: Tín hiệu tương tự và tín hiệu số

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status