download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên

global success

  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 7: Lesson 2

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 7: Lesson 2 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 7: Lesson 1

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 7: Lesson 1 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Tiếng Anh 6 Global Success
  • Tiếng Anh 7 Global Success
  • Tiếng Anh 10 Global Success
  • Tiếng Anh 8 Global Success
  • Tiếng Anh 12 Global Success
  • Tiếng Anh 11 Global Success
  • Tiếng Anh 9 Global Success
  • Tiếng Anh lớp 3
  • Tiếng Anh lớp 4
  • Tiếng Anh lớp 5
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2: Fun time 2

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2: Fun time 2 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 11: Lesson 1

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 11: Lesson 1 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 9: Lesson 1

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 9: Lesson 1 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 8: Lesson 1

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 8: Lesson 1 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 6: Lesson 3

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 6: Lesson 3 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 10: Lesson 3

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 10: Lesson 3 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 10: Lesson 1

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 10: Lesson 1 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 9: Lesson 3

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 9: Lesson 3 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 7: Lesson 3

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 7: Lesson 3 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 6: Lesson 1

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 6: Lesson 1 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 10: Lesson 2

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 10: Lesson 2 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 9: Lesson 2

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 9: Lesson 2 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Review 2: Self-check

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Review 2: Self-check được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Review 2: Phil and Sue

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Review 2: Phil and Sue được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Review 1: Self-check

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Review 1: Self-check được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 8: Lesson 3

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 8: Lesson 3 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 8: Lesson 2

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 8: Lesson 2 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 6: Lesson 2

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 6: Lesson 2 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2: Fun time 3

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2: Fun time 3 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 5: Lesson 2

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 5: Lesson 2 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 5: Lesson 3

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 5: Lesson 3 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 5: Lesson 1

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 2 Unit 5: Lesson 1 được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án Tiếng Anh 1, 2, 3, 4, 5 Global Success tích hợp Năng lực số (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh lớp 1, 2, 3, 4, 5
  • Giáo án PPT Công nghệ 6 tích hợp Video AI (Học kì 2)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Công nghệ 6 tích hợp Video AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Công nghệ 6 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 6 tích hợp AI (Full)
  • Bài tập Lỗi về mạch lạc và liên kết trong đoạn văn, văn bản

    🖼️ Thực hành tiếng Việt 10
  • Giáo án PPT tích hợp AI Công nghệ 8 Bài 20: Dự án Thiết kế hệ thống tưới cây tự động

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Công nghệ 8 Bài 17: Ngành nghề trong lĩnh vực kĩ thuật điện

    🖼️ Giáo án PowerPoint Công nghệ 8 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 10 Bài 1 Tản Viên từ Phán sự lục

    🖼️ Ngữ văn 10 Bài 1 Tản Viên từ Phán sự lục
  • PowerPoint game khởi động Đạo đức 5

    🖼️ Trò chơi khởi động Đạo đức 5 Kết nối tri thức
  • Soạn bài Gặp lá cơm nếp - Kết nối tri thức 7

    🖼️ Ngữ văn lớp 7 trang 43 sách Kết nối tri thức tập 1

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status