download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

vượt qua everest

  • 🖼️

    Cách xem Kết quả học tập, xem điểm trên sổ liên lạc điện tử PINO

    Không chỉ cung cấp các thông tin về việc học hàng ngày mà sổ liên lạc điện tử PINO còn cho phép các phụ huynh xem bảng điểm học tập và in bảng điểm của con mình. Xếp hạng: 4,3 · 38 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tả con mèo đang bắt chuột

    TOP 10 bài văn Tả con mèo đang bắt chuột, kèm theo dàn ý chi tiết, sẽ giúp các em học sinh lớp 5 nhanh chóng miêu tả chú mèo đang rình bắt chuột thật hay. Xếp hạng: 4,1 · 105 phiếu bầu
  • 🖼️

    Những cách gỡ bỏ phần mềm và ứng dụng trên máy tính hiệu quả nhất

    Việc gỡ bỏ phần mềm máy tính đôi khi không dễ dàng như chúng ta vẫn nghĩ. Bài viết này sẽ hướng dẫn các bạn vài cách xóa phần mềm máy tính đơn giản và hiệu quả nhất. Xếp hạng: 3,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách đăng ký sớm Liên Minh Huyền Thoại: Tốc Chiến để nhận quà ra mắt

    Liên Minh Huyền Thoại: Tốc Chiến (League of Legends: Wild Rift) dù chưa chính thức ra mắt nhưng cũng đã mở cửa đăng ký sớm cho game thủ tham gia. Xếp hạng: 4,2 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 7: Đoạn văn nêu lên suy nghĩ về vẻ đẹp của tiếng Việt

    Bài văn mẫu lớp 7: Đoạn văn nêu lên suy nghĩ về vẻ đẹp của tiếng Việt, sẽ được Download.vn giới thiệu đến các bạn học sinh ngay sau đây. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Địa lí 10 Bài 5: Hệ quả Địa lí các chuyển động của Trái đất

    Giải Địa lí 10 Bài 5: Hệ quả Địa lí các chuyển động của Trái đất các em sẽ biết cách trả lời toàn bộ các câu hỏi phần luyện tập, vận dụng của Bài 5 chương 2 trong sách giáo khoa Địa lí 10 Kết nối tri thức. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sáng kiến kinh nghiệm: Thu hút học sinh trong cách dạy và kiểm tra từ vựng

    Sáng kiến kinh nghiệm: Thu hút học sinh trong cách dạy và kiểm tra từ vựng là một đề tài rất hay, hữu ích, bao gồm 16 trang mang đến cho quý thầy cô giáo, những người làm công tác giáo dục những sáng kiến kinh nghiệm mẫu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Viết email tiếng Anh cho bạn bè của bạn để đưa ra lời khuyên về cách học tiếng Anh tốt

    Viết email tiếng Anh cho bạn bè của bạn để đưa ra lời khuyên về cách học tiếng Anh tốt giúp bạn dễ hình dung hơn trong việc triển khai các ý, nhanh chóng hoàn thành đoạn văn cho riêng mình nhé. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Wi-Fi Direct: Truyền file trên Windows 10 qua mạng không dây nhanh hơn Bluetooth

    Windows 10 tự hào mang tới tính năng Wi-Fi Direct - hệ thống kết nối mạng không dây giúp bạn liên kết thiết bị dễ dàng. Dưới đây là cách dùng Wi-Fi Direct trên Windows 10 và chuyển file không dây. Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Báo cáo đánh giá việc thực hiện sử dụng sách giáo khoa lớp 3

    Báo cáo đánh giá việc thực hiện sử dụng sách giáo khoa lớp 3 năm học 2022 - 2023 giúp thầy cô tham khảo, nhanh chóng lập báo cáo sơ kết đánh giá việc sử dụng SGK lớp 3 trong năm học vừa qua. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Đoạn văn cảm nhận vẻ đẹp người đồng mình trong bài thơ Nói với con

    Đoạn văn cảm nhận vẻ đẹp người đồng mình trong bài thơ Nói với con giúp các em học sinh lớp 9 thấy rõ vẻ đẹp tâm hồn và những phẩm chất cao quý của những người dân tộc miền núi. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Những địa điểm loot đồ tốt nhất thường bị bỏ qua trong Rules Of Survival

    Đã có rất nhiều bài viết về những địa điểm loot đồ trong map Ghillie Island của Rules of Survival, và những địa điểm hot trên bản đồ thì nhiều người cũng đã biết, địa điểm nào loot được nhiều đồ thì chắc game thủ không còn xa lạ gì. Xếp hạng: 4 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Free Fire: Những cách hiệu quả chống lại kỹ năng ngụy trang của Ngộ Không

    Ngộ Không hiện là vị tướng rất được yêu thích trong Free Fire với khả năng ngụy trang thành bụi cây cực kỳ khó chịu. Bài viết dưới đây sẽ hướng dẫn các bạn một số mẹo khi đối đầu với vị tướng này trong Free Fire. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Người dùng Skype giờ có thể làm mờ khung hình khi trò chuyện qua video

    Đây thực sự là tin vui cho những ai hay chat video trên Skype. Giờ người dùng có thể thiết lập Skype tự động làm mờ hậu cảnh video. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Cảm nhận về lòng yêu nước qua Sông núi nước Nam và Phò giá về kinh

    Cảm nhận về lòng yêu nước qua Sông núi nước Nam và Phò giá về kinh mang tới bài văn mẫu hay nhất, kèm theo dàn ý chi tiết Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập Nguồn lực kinh tế - Cơ cấu kinh tế

    Bài tập về Nguồn lực kinh tế – Cơ cấu kinh tế giúp sinh viên củng cố kiến thức lý thuyết, rèn luyện kỹ năng phân tích và đánh giá sự vận động của nền kinh tế, đồng thời chuẩn bị tốt cho các kỳ kiểm tra, thi học phần. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint dạy thêm Tiếng Việt 5 Bài 4: Hộp quà màu thiên thanh

    Giáo án dạy thêm Tiếng Việt 5 Bài 4: Hộp quà màu thiên thanh với đầy đủ mẫu kế hoạch bài dạy và giáo án điện tử dạy thêm Bài 4 HK 2 Tiếng Việt lớp 5 bộ Kết nối tri thức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiểu luận: Ô nhiễm môi trường không khí

    Bài tiểu luận này nghiên cứu vấn đề ô nhiễm không khí tại Hà Nội, tập trung vào nguyên nhân từ giao thông và công nghiệp, hệ lụy đến sức khỏe và môi trường, đồng thời đề xuất các giải pháp thiết thực nhằm giảm thiểu ô nhiễm và bảo vệ bầu không khí chung. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tiểu luận: Tìm hiểu về năng suất lao động Việt Nam

    Bài tiểu luận dưới đây cung cấp cái nhìn tổng quan về năng suất lao động Việt Nam, từ lý thuyết đến thực tiễn, kèm theo các giải pháp nâng cao hiệu quả lao động. Đây là tài liệu hữu ích cho sinh viên tham khảo, phục vụ học tập và nghiên cứu trong các lĩnh vực kinh tế, quản trị. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tài liệu Kỹ thuật trồng và chăm sóc cây lạc

    Tài liệu kỹ thuật trồng và chăm sóc cây lạc cung cấp kiến thức thiết thực về quy trình canh tác, từ khâu chuẩn bị đất đến phòng trừ sâu bệnh. Nội dung rõ ràng, dễ hiểu, phù hợp cho sinh viên và người học trong lĩnh vực nông nghiệp. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 2: Lít

    Giáo án PowerPoint Toán 2: Lít bao gồm file PowerPoint, Word, giúp thầy cô tham khảo thuận tiện hơn, để tiết kiệm thời gian, công sức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Toán 7 Bài Hộp quà và chân đế lịch để bàn của em

    Giáo án tích hợp năng lực số Toán lớp 7 Bài Hộp quà và chân đế lịch để bàn của em theo chương trình GDPT 2018. Kế hoạch bài dạy bám sát sách giáo khoa, phát triển năng lực toán học và kỹ năng số cho học sinh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Công nghệ 9 Bài 8: Dự án: Trồng cây ăn quả

    Video AI mở đầu Công nghệ 9 Bài 8: Dự án Trồng cây ăn quả – gợi ý sinh động giúp học sinh lên kế hoạch, thực hành trồng và chăm sóc cây ăn quả theo đúng quy trình kỹ thuật đã học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Âm nhạc 11 Tiết 23: Hát Lí quạ kêu (Tiếp)

    Giáo án Năng lực số Âm nhạc 11 Tiết 23 tích hợp STEM, Giáo dục Quốc phòng và An ninh. Có File Word chỉnh sửa linh hoạt và PDF in ấn tiện lợi. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 116

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Chuyện cơm hến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 110

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Tháng Giêng, mơ về trăng non rét ngọt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Viết về tiết học tiếng Anh của em (18 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 9 Bài 10: Dịch vụ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 9 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3 Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3
  • Viết đoạn văn ngắn (từ 4 đến 5 câu) giới thiệu sở thích và ước mơ của em

    🖼️ 25 đoạn văn mẫu lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 7 Bài 7: Bản đồ chính trị châu Á các khu vực của châu Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 7 Bài 6: Đặc điểm dân cư, xã hội Châu Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 7 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓