download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

hồ sơ xin việc

  • 🖼️

    Tả chiếc đồng hồ (30 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu Tập làm văn lớp 2: Tả chiếc đồng hồ, vô cùng hữu ích dành cho các bạn học sinh. Xếp hạng: 4,3 · 227 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn kết nạp Đảng viên mới

    Hướng dẫn kết nạp Đảng viên mới. Mời các bạn cùng tham khảo thủ tục và quy trình kết nạp đảng viên được Download.vn cập nhật chi tiết và đầy đủ sau đây. Xếp hạng: 1 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Mục đích của việc học Cánh diều

    Tài liệu Soạn văn 9 Mục đích của việc học Cánh diều sẽ cung cấp kiến thức hữu ích về tác phẩm này. Xếp hạng: 4,3 · 18 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh giới thiệu tranh Đông Hồ

    Viết đoạn văn tiếng Anh về làng tranh Đông Hồ gồm 5 mẫu có dịch cực hay giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý để nhanh chóng hoàn thiện bài tập cho mình. Xếp hạng: 3,7 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách nhận thưởng "Hồ sơ mật" trong game Chiến Dịch Huyền Thoại

    "Hồ sơ mật" là một trong những tính năng ẩn đặc biệt và vô cùng thú vị trong game Chiến Dịch Huyền Thoại. Không chỉ cung cấp cho người chơi những câu chuyện thú vị mà đây còn chính là "kho" thưởng cực kỳ giá trị và không thể bỏ qua khi chơi Chiến Dịch Huyề Xếp hạng: 4 · 25 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài văn mẫu lớp 6: Phân tích truyền thuyết Sự tích hồ Gươm

    Bài văn mẫu lớp 6: Phân tích truyền thuyết Sự tích hồ Gươm là tài liệu rất hữu ích mà Download.vn muốn giới thiệu đến các bạn. Mời bạn đọc tham khảo. Xếp hạng: 3,5 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách viết bản tường trình trong công ty

    Bản tường trình sự việc trong công ty được sử dụng khi người lao động vi phạm nội quy trong công ty hoặc những điều mà cấp trên đưa ra. Cá nhân hoặc người lao động sẽ trình bày các sự việc xảy ra cũng như đưa ra các quan điểm, trách nhiệm để cấp trên xem xét và duyệt. Xếp hạng: 4 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đơn đề nghị miễn tiền phạt vi phạm hành chính

    Đơn đề nghị miễn tiền phạt vi phạm hành chính là biểu mẫu được lập ra để xin được miễn giảm tiền phạt. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng theo dõi. Xếp hạng: 4 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định số 69/2009/NĐ-CP

    Nghị định số 69/2009/NĐ-CP của Chính phủ: Quy định bổ sung về quy hoạch sử dụng đất, giá đất, thu hồi đất, bồi thường, hỗ trợ và tái định cư. Xếp hạng: 3 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu quyết định về việc áp dụng hóa đơn điện tử

    Xin giới thiệu đến các bạn Mẫu quyết định về việc áp dụng hóa đơn điện tử được chúng tôi tổng hợp chi tiết, chính xác và được đăng tải ngay sau đây. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 67/2017/TT-BTC

    Ngày 30/06/2017 Bộ trưởng Bộ Tài chính ban hành Thông tư 67/2017/TT-BTC hướng dẫn xác định nhu cầu, nguồn và phương thức chi thực hiện điều chỉnh mức lương cơ sở theo Nghị định 47/2017/NĐ-CP và điều chỉnh trợ cấp hàng tháng đối với cán bộ xã đã nghỉ việc theo Nghị định 76/2017/NĐ-CP. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đơn bảo lãnh cấp thẻ tạm trú

    Mẫu đơn bảo lãnh cấp thẻ tạm trú cho người nước ngoài cư trú tại Việt Nam (mẫu NA7) ban hành kèm theo Thông tư 04/2015/TT-BCA. Sau đây là nội dung chi tiết mẫu đơn, mời các bạn cùng tham khảo tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thể lệ cuộc thi Bác Hồ trong trái tim Thanh thiếu nhi Nghệ An

    Cuộc thi “Bác Hồ trong trái tim thanh thiếu nhi tỉnh Nghệ An” năm 2020, diễn ra từ đầu tháng 5 cho tới ngày 25/5/2020, hướng tới lễ kỷ niệm 130 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19/5/1890 - 19/5/2020). Xếp hạng: 4,3 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 02/2019/TT-BYT

    Thông tư 02/2019/TT-BYT của Bộ Y tế về việc ban hành Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia về bụi - Giá trị giới hạn tiếp xúc cho phép 05 yếu tố bụi tại nơi làm việc. Mời các bạn cùng tham khảo và tải Thông tư tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mẫu hợp đồng dịch vụ hỗ trợ pháp lý dài hạn

    Hợp đồng dịch vụ hỗ trợ pháp lý dài hạn Xếp hạng: 3 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công văn 686/LĐTBXH-LĐTL

    Công văn 686/LĐTBXH-LĐTL về trợ cấp thôi việc cho người lao động do Bộ Lao động - Thương binh và Xã hội ban hành. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư số 128/2014/TT-BTC

    Hướng dẫn việc giảm thuế thu nhập cá nhân đối với cá nhân làm việc tại Khu kinh tế. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Chỉ thị 02/CT-BTP

    Chỉ thị 02/CT-BTP của Bộ Tư pháp ngày 25 tháng 03 năm 2013 về việc cán bộ, công chức, viên chức Ngành Tư pháp không uống rượu, bia trong ngày làm việc. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 4/2020/TT-BNV

    Ngày 13/10/2020, Bộ Nội vụ ban hành Thông tư 4/2020/TT-BNV hướng dẫn Nghị định 93/2019/NĐ-CP về tổ chức, hoạt động của quỹ xã hội, quỹ từ thiện. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tờ khai đề nghị khôi phục hộ chiếu mới nhất

    Mẫu tờ khai đề nghị khôi phục mã số thuế là biểu mẫu được dùng cho công dân Việt Nam xin được khôi phục giá trị sử dụng của hộ chiếu phổ thông bị mất ở trong nước. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định số 48/2012/QĐ-UBND

    Quyết định số 48/2012/QĐ-UBND của UBND TP Hà Nội: Về việc ban hành quy định chế độ hỗ trợ đối với người áp dụng biện pháp quản lý sau cai nghiện ma túy tại nơi cư trú; chế độ đóng góp và hỗ trợ đối với người áp dụng biện pháp quản lý sau cai nghiện ma túy tại các Trung tâm Quản lý sau cai nghiện ma túy thuộc thành phố Hà Nội. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Nhận biết con voi con hổ

    Giáo án mầm non: Nhận biết con voi con hổ sẽ giúp trẻ trả lời được câu hỏi của cô luyện phát âm từ con voi con hổ, rèn khả năng chú ý quan sát ghi nhớ của trẻ và biết so sánh giống nhau và khác nhau giữa con voi và con hổ. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 4265/BHXH-TST

    Công văn 4265/BHXH-TST 2021 đề xuất hỗ trợ đóng bảo hiểm y tế cho người dân thoát khỏi huyện nghèo giai đoạn 2021-2025. Mời các bạn cùng theo dõi và tải Công văn tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 5 tuần 35: Hồ sơ trải nghiệm

    Giáo án Sinh hoạt lớp 5 Kết nối tri thức chủ đề Hồ sơ trải nghiệm tuần 35 thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓