download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

giáo án tích hợp

  • 🖼️

    Giáo án Tiếng Anh 8 Global Success tích hợp Năng lực số (Cả năm)

    Giáo án tích hợp năng lực số Tiếng Anh 8 Global Success trọn bộ cả năm bám sát nội dung chương trình trong SGK hiện hành, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số, giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 1 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Tiếng Anh 10 Global Success tích hợp Năng lực số (Cả năm)

    Giáo án tích hợp năng lực số Tiếng Anh 10 Global Success trọn bộ cả năm bám sát nội dung chương trình trong SGK hiện hành, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Giáo án
  • Giáo án lớp 4
  • Giáo án lớp 6
  • Giáo án lớp 7
  • Giáo án lớp 10
  • Giáo án lớp 11
  • Giáo án lớp 12
  • PPT Tích hợp
  • Word Tích hợp
  • 🖼️

    Giáo án Tiếng Anh 9 Global Success tích hợp Năng lực số (Cả năm)

    Giáo án tích hợp năng lực số Tiếng Anh 9 Global Success trọn bộ cả năm bám sát nội dung chương trình trong SGK hiện hành, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số, giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Tiếng Anh 7 Global Success tích hợp Năng lực số (Cả năm)

    Giáo án tích hợp năng lực số Tiếng Anh 7 Global Success trọn bộ cả năm bám sát nội dung chương trình trong SGK hiện hành, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số, giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Tiếng Anh 12 Global Success tích hợp Năng lực số (Cả năm)

    Giáo án tích hợp năng lực số Tiếng Anh 12 Global Success trọn bộ cả năm bám sát nội dung chương trình trong SGK hiện hành, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số, giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Địa lí 6 tích hợp Năng lực số, AI (Cả năm)

    Giáo án tích hợp Năng lực số, AI Địa lí 6 năm 2026 - 2027 giúp quý thầy cô tham khảo dễ dàng chỉnh sửa hoàn thiện giáo án của mình. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Lịch sử 10 tích hợp Năng lực số, AI (Cả năm)

    Giáo án tích hợp NLS, AI Lịch sử 10 được lồng ghép phù hợp, hỗ trợ các em học sinh khai thác tư liệu, tìm kiếm, xử lý và trình bày thông tin. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Tiếng Anh 12 Global Success tích hợp Năng lực số Học kì 1

    Giáo án tích hợp năng lực số Tiếng Anh 12 Global Success Học kì 1 bám sát nội dung chương trình trong SGK hiện hành, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số, giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Ngữ văn 10 Bài 1: Truyện về các vị thần sáng tạo thế giới

    Giáo án tích hợp NLS Ngữ văn 10 Bài 1: Truyện về các vị thần sáng tạo thế giới được trình bày dưới dạng file Word, PDF thiết kế khoa học giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Tiếng Anh 9 Global Success tích hợp Năng lực số Học kì 1

    Giáo án tích hợp năng lực số Tiếng Anh 9 Global Success Học kì 1 bám sát nội dung chương trình trong SGK hiện hành, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số, giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Tiếng Anh 9 Global Success tích hợp Năng lực số Học kì 2

    Giáo án tích hợp năng lực số Tiếng Anh 9 Global Success Học kì 2 bám sát nội dung chương trình trong SGK hiện hành, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số, giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 6 Bài 2: An toàn trong phòng thực hành

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 6 Bài 2: An toàn trong phòng thực hành được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 6 Bài 23: Tổ chức cơ thể đa bào

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 6 Bài 23: Tổ chức cơ thể đa bào được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Tiếng Anh 11 Global Success tích hợp Năng lực số Học kì 1

    Giáo án tích hợp Năng lực số Tiếng Anh 11 Global Success Học kì 1 bám sát nội dung chương trình trong SGK hiện hành, tích hợp các hoạt động phát triển năng lực số, giúp thầy cô tham khảo. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 6 Bài 25: Hệ thống phân loại sinh vật

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 6 Bài 25: Hệ thống phân loại sinh vật được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tin học 7 Bài 3: Quản lí dữ liệu trong máy tính

    Giáo án tích hợp NLS Tin học 7 Bài 3: Quản lí dữ liệu trong máy tính được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Giáo dục thể chất 4 Kiểm tra học kì 2: Bóng rổ

    Giáo án tích hợp NLS Giáo dục thể chất 4 Kiểm tra học kì 2: Bóng rổ được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Giáo dục thể chất 4 Ôn tập học kì 2: Bóng rổ

    Giáo án tích hợp NLS Giáo dục thể chất 4 Ôn tập học kì 2: Bóng rổ được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tin học 4 Bài 5: Thao tác với tệp và thư mục

    Giáo án tích hợp NLS Tin học 4 Bài 5: Thao tác với tệp và thư mục được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 6 Bài 15: Một số lương thực, thực phẩm

    Giáo án tích hợp NLS Khoa học tự nhiên 6 Bài 15: Một số lương thực, thực phẩm được trình bày dưới dạng file Word và PDF. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Toán 8 Phân tích đặc điểm khí hậu Việt Nam

    Giáo án tích hợp năng lực số Toán lớp 8 Bài Phân tích đặc điểm khí hậu Việt Nam theo chương trình GDPT 2018. Kế hoạch bài dạy bám sát sách giáo khoa, phát triển năng lực toán học và kỹ năng số cho học sinh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Hóa học 12 Bài 19: Tính chất vật lí và tính chất hoá học của kim loại

    Giáo án tích hợp năng lực số Hóa học 12 Bài 19 hỗ trợ giáo viên thiết kế bài dạy hiện đại, phát triển năng lực số và nâng cao hiệu quả dạy học môn Hóa học lớp 12. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Giáo dục thể chất 5 Ôn tập học kì 2: Bóng rổ

    Giáo án tích hợp NLS Giáo dục thể chất 5 Ôn tập học kì 2: Bóng rổ được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Giáo dục thể chất 5 Kiểm tra học kì 2: Bóng rổ

    Giáo án tích hợp NLS Giáo dục thể chất 5 Kiểm tra học kì 2: Bóng rổ được trình bày dưới dạng file Word và PDF, được thiết kế khoa học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Tiếng Việt 4 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 tích hợp AI (Bài 1-5)
  • Cách xem số điện thoại, ngày sinh của bạn bè trên Zalo

    🖼️
  • Mẫu tiểu phẩm tổ chức Trung thu năm 2026

    🖼️ 8 Tiểu phẩm đêm Trung thu
  • Đoạn văn tiếng Anh viết về thời gian rảnh rỗi (Gợi ý + 36 mẫu)

    🖼️ Viết 1 đoạn văn ngắn bằng tiếng Anh về thời gian rảnh rỗi
  • Giáo án PPT tích hợp AI Đạo đức 1 Bài 7: Quan tâm, chăm sóc ông bà

    🖼️ Giáo án PowerPoint Đạo đức lớp 1 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Đạo đức 1 Bài 6: Lễ phép, vâng lời ông bà, cha mẹ, anh chị

    🖼️ Giáo án PowerPoint Đạo đức lớp 1 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Đạo đức 1 Bài 5: Gia đình của em

    🖼️ Giáo án PowerPoint Đạo đức lớp 1 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Đạo đức 1 Bài 4: Em giữ trang phục gọn gàng, sạch sẽ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Đạo đức lớp 1 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Đạo đức 1 Bài 3: Em tắm, gội sạch sẽ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Đạo đức lớp 1 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Đạo đức 1 Bài 2: Em giữ sạch răng miệng

    🖼️ Giáo án PowerPoint Đạo đức lớp 1 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓