download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

luật dân sự

  • 🖼️

    Sử dụng PowerPoint soạn Giáo án điện tử dạy học

    Hiện nay, dạy học với giáo án điện tử đang trở thành một phong trào sôi nổi ở các trường học các cấp, đây là loại giáo án được biên soạn trực tiếp trên máy tính bằng một phần mềm chuyên dụng, giúp giáo viên đơn giản hóa việc lập giáo trình, chỉnh sửa... Xếp hạng: 3,9 · 132 phiếu bầu
  • 🖼️

    Dẫn chứng về lòng vị tha

    Dẫn chứng về lòng vị tha gồm 10 mẫu, giúp các em học sinh lớp 9 lồng ghép vào bài văn nghị luận xã hội của mình thuận tiện hơn! Xếp hạng: 4,1 · 72 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn sử dụng Notepad++ cho người mới bắt đầu

    Cách sử dụng Notepad++ không khó như nhiều người vẫn nghĩ. Dưới đây là hướng dẫn sử dụng Notepad++ cho người mới bắt đầu. Xếp hạng: 4,7 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn sử dụng Facebook Messenger

    Facebook Messenger là dịch vụ nhắn tin miễn phí cho Android, iOS, Windows Phone, là cách nhanh nhất để bạn có thể giữ liên lạc với bạn bè trên Facebook mọi lúc, mọi nơi. Xếp hạng: 3,9 · 36 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn quy trình xử lý tình huống sư phạm

    Xử lý tình huống sư phạm là một trong số các kỹ năng quan trọng mà giáo viên cần có để xử lý kịp thời những vấn đề xảy ra trong lớp và mối quan hệ giữa các thành viên. Sau đây Download.vn xin giới thiệu đến quý thầy cô giáo Quy trình xử lý tình huống sư phạm. Xếp hạng: 3,4 · 17 phiếu bầu
  • 🖼️

    Dẫn chứng về thành công

    TOP13 Dẫn chứng về thành công là tài liệu vô cùng hữu ích, giúp bài làm của mình trở nên năng động, độc đáo và sáng tạo hơn. Xếp hạng: 4,2 · 13 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn sử dụng ABBYY FineReader

    ABBYY FineReader là phần mềm nhận diện ký tự quang học (OCR) chuyên nghiệp. Bài viết sẽ cung cấp hướng dẫn sử dụng ABBYY FineReader cơ bản cho người mới bắt đầu. Xếp hạng: 4,9 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 41/2019/TT-BCA

    Thông tư 41/2019/TT-BCA sửa đổi Thông tư 66/2015/TT-BCA quy định về biểu mẫu sử dụng trong công tác cấp, quản lý thẻ Căn cước công dân, tàng thư căn cước công dân và Cơ sở dữ liệu quốc gia về dân cư do Bộ trưởng Bộ Công an ban hành. Mời các bạn tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu quyết định kỷ luật công chức, viên chức và người lao động

    Mẫu quyết định về việc kỷ luật công chức, viên chức và người lao động là mẫu bản quyết định được lập ra để quyết định về việc kỷ luật công chức, viên chức và người lao động. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đáp án cuộc thi Tiếng nói tuổi trẻ 2021

    Hội thi Học Sinh, sinh viên thành phố với pháp luật năm 2021 - 2022, với chủ đề Tiếng nói tuổi trẻ diễn ra từ ngày 9/11/2021 đến 29/01/2022. Chia làm 2 bảng A và B, với 4 vòng tranh tài diễn ra dưới hình thức trực tuyến. Xếp hạng: 4,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư số 61/2014/TT-BTC

    Hướng dẫn đăng ký và sử dụng tài khoản tại Kho bạc Nhà nước trong điều kiện áp dụng Hệ thống thông tin quản lý Ngân sách và Kho bạc... Xếp hạng: 3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách sử dụng MateCat trong 5 bước

    MateCat là công cụ biên dịch miễn phí, mã nguồn mở dành cho tất cả mọi người. Cách sử dụng MateCat rất đơn giản. Hãy cùng Download.vn tìm hiểu hướng dẫn chi tiết từng bước dùng công cụ dịch này nhé! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Mĩ thuật 1 sách Vì sự bình đẳng và dân chủ trong giáo dục (Cả năm)

    Kế hoạch dạy học Mĩ thuật 1 sách Vì sự bình đẳng và dân chủ trong giáo dục trọn bộ cả năm, đầy đủ, chi tiết nhất! Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định 39/2018/NĐ-CP

    Ngày 11/03/2018, Chính phủ đã ban hành Nghị định 39/2018/NĐ-CP về hướng dẫn Luật Hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video hướng dẫn sử dụng Zoom

    Zoom hay Zoom Meetings là một ứng dụng hỗ trợ học trực tuyến, họp nhóm online đa nền tảng được rất nhiều người sử dụng. Bài này sẽ tổng hợp cho bạn các video hướng dẫn sử dụng Zoom từ cơ bản tới nâng cao. Xếp hạng: 4,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn sử dụng Viettel Study

    Viettel Study là một hệ thống học trực tuyến được nhiều thầy cô giáo và học sinh lựa chọn, chính vì vậy hôm nay, chúng tôi xin mời các bạn cùng tham khảo tài liệu hướng dẫn sử dụng hệ thống Viettel Study. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn sử dụng Fortnite Tracker

    Nếu các bạn chơi game Fortnite chắc hẳn đều biết rằng Fortnite không có hệ thống xếp hạng để các game thủ có thể cày rank giống như các game battle royale PUBG hay ROS hiện nay. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài văn mẫu lớp 6: Kể diễn cảm truyền thuyết Sự tích Hồ Gươm

    Bài văn mẫu lớp 6: Kể diễn cảm truyền thuyết Sự tích Hồ Gươm là tài liệu vô cùng hữu ích, gồm dàn ý chi tiết kèm theo 2 bài văn mẫu được chúng tôi tổng hợp từ những bài văn mẫu hay nhất của các bạn học sinh trên toàn quốc. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 4733/BHXH-CSXH

    Ngày 18/12/2019 BHXH Việt Nam đã ban hành Công văn 4733/BHXH-CSXH về việc chấn chỉnh và hướng dẫn xử lý một số tồn tại trong công tác tổ chức thực hiện BHXH, bảo hiểm thất nghiệp (BHTN). Mời các bạn cùng theo dõi bài viết dưới đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn sử dụng Microsoft Teams

    Microsoft Teams là một phần mềm học trực tuyến đang được rất nhiều trường học sử dụng hiện nay, sau đây chúng tôi xin mời các bạn cùng tham khảo tài liệu hướng dẫn sử dụng phần mềm học trực tuyến này. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thủ tục Khai thuế môn bài theo năm

    Thủ tục Khai thuế môn bài theo năm Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tin học 4 Bài 6: Sử dụng phần mềm khi được phép

    Mẫu PowerPoint Tin học 4 Bài 6: Sử dụng phần mềm khi được phép gồm file PowerPoint, Word và 10 câu hỏi trắc nghiệm có đáp án. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Lịch sử 11 Bài 6: Hành trình đi đến độc lập dân tộc ở Đông Nam Á

    Trò chơi khởi động Lịch sử 11 Bài 6 Hành trình đi đến độc lập dân tộc ở Đông Nam Á bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Lịch sử 8 Bài 7: Khởi nghĩa nông dân ở đàng ngoài thế kỉ XVIII

    Video AI mở đầu Lịch sử 8 Bài 7: Khởi nghĩa nông dân ở đàng ngoài thế kỉ XVIII giúp học sinh hứng thú học tập, ôn lại kiến thức cơ bản và nâng cao hiệu quả tiết học. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Đề thi giữa học kì 1 môn Giáo dục địa phương 6 Hà Nội năm 2026 - 2027

    🖼️ Đề kiểm tra giữa kì 1 GDĐP lớp 6 (CV 7991, đáp án, ma trận)
  • Phân tích 2 khổ đầu bài Mùa xuân chín (2 mẫu)

    🖼️ Mùa xuân chín của Hàn Mặc Tử
  • Thiệp tô màu 20/10

    🖼️ Mẫu thiệp tô màu ngày phụ nữ Việt Nam
  • Video AI mở đầu Địa lí 6 Bài 30: Thực hành: Tìm hiểu mối quan hệ giữa con người và thiên nhiên ở địa phương

    🖼️ Video khởi động môn Địa lý lớp 6
  • Video AI mở đầu Địa lí 6 Bài 29: Bảo vệ tự nhiên và khai thác thông minh các tài nguyên thiên nhiên vì sự phát triển bền vững

    🖼️ Video khởi động môn Địa lý lớp 6
  • Video AI mở đầu Địa lí 6 Bài 28: Mối quan hệ giữa con người và thiên nhiên

    🖼️ Video khởi động môn Địa lý lớp 6
  • Viết đoạn văn phân tích 2 - 4 dòng thơ miêu tả thiên nhiên mà em cho là đặc sắc trong đoạn trích Kim - Kiều gặp gỡ

    🖼️ Văn mẫu 9 Kết nối tri thức
  • Video AI mở đầu Địa lí 6 Bài 27: Dân số và sự phân bố dân cư trên thế giới

    🖼️ Video khởi động môn Địa lý lớp 6
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 5 Bài 25: Tiếng đàn ba-la-lai-ca trên sông Đà

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 5 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 5 Bài 26: Trí tưởng tượng phong phú

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 5 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓