download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

tiên tiên

  • 🖼️

    Minecraft: 10 phút đầu tiên nên làm gì?

    Những phút đầu tiên luôn là quan trọng nhất, không chỉ trong game Minecraft mà trong bất kỳ game nào. Xếp hạng: 4,2 · 44 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách kiếm tiền trong game Minecraft hiệu quả

    Tiền trong game Minecraft tính bằng đơn vị Dolla ($), được dùng để mua bán vật phẩm trong shop, mua bán trong chợ đen, giao dịch với người chơi khác hoặc thanh toán thuế duy trì Town của bạn. Xếp hạng: 4,5 · 48 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích đặc điểm nhân vật An-tư-nai trong Người thầy đầu tiên

    Tài liệu Bài văn mẫu lớp 7: Phân tích đặc điểm nhân vật An-tư-nai trong Người thầy đầu tiên, mời các bạn học sinh cùng tham khảo. Xếp hạng: 4,6 · 15 phiếu bầu
  • 🖼️

    FO4: Top tiền đạo hay nhất Tournament Champions

    Mùa giải mới Tournament Champions của FIFA Online 4 đã bắt đầu, bạn đã có sự lựa chọn nào cho hàng tiền đạo của mình khi chơi game bóng đá đỉnh cao này chưa? Xếp hạng: 1 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn nạp tiền và thanh toán khóa học trên TuyenSinh247

    Đây là những cách thanh toán va nạp tiền bạn có thể chọn khi mua khóa học online trên TuyenSinh247, bao gồm chuyển khoản và thanh toán tận nhà. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bảng tổng hợp lao động, quỹ tiền lương

    Bảng tổng hợp lao động, quỹ tiền lương Xếp hạng: 4 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách nạp thẻ Mobifone bằng mã QR qua ứng dụng MobiNext

    Mobifone chính thức cho ra mắt ứng dụng Mobifone Next (Mobi Next), giúp khách hàng nạp tiền điện thoại nhanh chóng, chính xác tuyệt đối thông mã mã QR Code trên thẻ cào. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    HQ Trivia: Những điều cần biết về game nhận nghìn USD gây “sốt”

    Bạn bè của bạn có thường cắm mặt vào điện thoại lúc 3 giờ sáng hay 9 giờ sáng mỗi ngày trên iPhone không? Nếu có, rất có thể họ đang chơi HQ Trivia, game mobile tặng tiền mặt đang gây bão thời gian gần đây. Quy tắc chơi rất đơn giản, tương tự như Ai là tri Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bật chế độ ban đêm trên Chrome, Firefox, Opera, Microsoft Edge với Night Eye

    Night Eye là tiện ích hỗ trợ người dùng lướt web, xem phim... với chế độ ban đêm giúp bảo vệ mắt của bạn khi sử dụng máy tính trong điều kiện thiếu ánh sáng Xếp hạng: 1 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tổng hợp code Rogue Demon và cách nhập

    Code Rogue Demon sẽ giúp bạn nhận về rất nhiều các Rogue Coins - đây là loại tiền chính thức trong game Roblox Rogue Demon. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định tạm giữ tang vật phương tiện vi phạm hành chính

    Quyết định tạm giữ tang vật phương tiện vi phạm hành chính Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    10 tiện ích Chrome giúp nâng cao hiệu suất làm việc

    Google Chrome là một trong những trình duyệt web được yêu thích nhất hiện nay, cũng bởi quá trình cài đặt diễn ra nhanh chóng, lại hỗ trợ khá nhiều tính năng hấp dẫn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách tiến hóa Pokemon trong Làng Quái Thú

    Tiến hóa Pokemon trong Làng Quái Thú để trở nên mạnh mẽ hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Trải nghiệm giao diện mới và tính năng mới của Gmail

    Như đã thông báo trước đó, hôm qua Google đã chính thức tung ra bản cập nhật cho Gmail, với phong cách giao diện hiện đại và nhiều tính năng hữu ích mới mẻ, mặc dù đây chưa phải là bản cập nhật hoàn chỉnh, vì có một số tính năng vẫn chưa có và Google hứa h Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách cài đặt và chơi Thần Khúc Mobile trên PC

    Hướng dẫn chi tiết cách cài đặt và chơi Thần Khúc Mobile - tuyệt phẩm game nhập vai tiên hiệp của Gamota trên máy tính. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    BombCrypto: Mọi điều bạn cần biết

    BombCrypto dành cho những ai muốn chơi game kiếm tiền. Dưới đây là mọi điều bạn cần biết về game BombCrypto. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định số 109/2009/NĐ-CP

    Nghị định số 109/2009/NĐ-CP của Chính phủ: Quy định về tín hiệu của xe được quyền ưu tiên. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn nạp thẻ game Laplace M - Vùng đất gió

    Laplace M - Vùng đất gió là một tựa game nhập vai đang được rất nhiều người yêu thích hiện nay, sau đây chúng tôi sẽ hướng dẫn cho các bạn cách nạp thẻ vào game này để nhận được nhiều phần quà hấp dẫn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 143/2016/TT-BTC

    Bộ Tài chính đã ban hành Thông tư 143/2016/TT-BTC vào ngày 26/09/2016 quy định mức thu và chế độ thu, nộp lệ phí cấp giấy phép thành lập Văn phòng đại diện (VPĐD) của tổ chức xúc tiến thương mại và thương nhân nước ngoài. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nghị định 137/2021/NĐ-CP

    Nghị định 137/2021/NĐ-CP quy định về xử phạt vi phạm hành chính trong lĩnh vực kinh doanh đặt cược và trò chơi có thưởng. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Nghị định, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách kiếm tiền nhanh trong Five Nights TD

    Tiền xu rất quan trọng trong Five Nights TD vì bạn có thể sử dụng chúng để có được các đơn vị mới trong trò chơi. Có nhiều cách để có được nhiều tiền xu nhanh hơn, nhưng cách nhanh nhất là thông qua code. Mã mở khóa các vật phẩm miễn phí như xu và chỉ mất vài giây để sử dụng. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 Bài 6: Bài học đường đời đầu tiên

    Mẫu PowerPoint Ngữ văn 6 Bài 6: Bài học đường đời đầu tiên bao gồm file PowerPoint, Word, 10 câu hỏi trắc nghiệm có đáp án. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Ngữ văn 9 Bài 3: Lục Vân Tiên đánh cướp cứu Kiều Nguyệt Nga

    Giáo án tích hợp Năng lực số, AI Ngữ văn 9 Bài 3: Lục Vân Tiên đánh cướp cứu Kiều Nguyệt Nga trình bày dưới dạng File Word, PDF được thiết kế khoa học, bám sát yêu cầu cần đạt của Chương trình GDPT 2018. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Ngữ văn 7 Bài 9: Thuỷ tiên tháng Một

    Giáo án tích hợp Năng lực số, AI Ngữ văn 7 Bài 9: Thuỷ tiên tháng Một trình bày dưới dạng File Word, PDF được thiết kế khoa học, bám sát yêu cầu cần đạt của Chương trình GDPT 2018. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Dàn ý bài thơ Tràng giang của Huy Cận (16 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý bài Tràng giang
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓