download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

vé xe phương trang

  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 1 môn Giáo dục địa phương lớp 6 năm 2025 - 2026

    TOP 6 Đề thi học kì 1 môn Giáo dục địa phương lớp 6 năm 2022 - 2023 của Thái Bình, Bắc Giang, Thái Nguyên, Hải Phòng, Thanh Hóa. Xếp hạng: 3,9 · 220 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 2 môn Giáo dục địa phương lớp 6 năm 2025 - 2026

    Đề thi học kì 2 môn Giáo dục địa phương lớp 6 gồm 7 đề có ma trận, đáp án Quảng Trị, Hải Phòng, Hà Nội, Quảng Ngãi, Quảng Ninh, Bắc Giang, Đăk Lăk. Xếp hạng: 3,7 · 63 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kế hoạch tích hợp Giáo dục địa phương lớp 1

    Kế hoạch tích hợp Giáo dục địa phương lớp 1 năm 2025 - 2026 giúp thầy cô tham khảo, nhanh chóng xây dựng kế hoạch dạy học lớp 1 tích hợp GDĐP. Xếp hạng: 4,3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 10 Bài 2: Hệ bất phương trình bậc nhất hai ẩn

    Toán 10 Bài 2: Hệ bất phương trình bậc nhất hai ẩn giúp các em học sinh lớp 10 tham khảo, biết cách giải các bài tập trong SGK Toán 10 Tập 1 trang 37, 38. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tổng hợp phím tắt chơi game đua xe Zing Speed

    Zing Speed là game đua xe kết hợp thời trang cực đỉnh, cùng hàng trăm bài hát, điệu nhảy tích hợp mang lại trải nghiệm vô cùng thú vị cho người chơi. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tìm m để hệ phương trình có nghiệm duy nhất

    Cách tìm m để hệ phương trình có nghiệm duy nhất giúp học sinh củng cố, nắm vững kiến thức nền tảng, vận dụng với các bài tập cơ bản để giải nhanh các bài tập Toán. Xếp hạng: 4,4 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 10 Bài 1: Bất phương trình bậc nhất hai ẩn

    Giải Toán 10 Chân trời sáng tạo bài 1 trang 32 được biên soạn với các lời giải chi tiết, đầy đủ và chính xác bám sát chương trình sách giáo khoa môn Toán 10 tập 1. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích bài thơ Trăng vàng trăng ngọc của Hàn Mặc Tử

    Phân tích bài thơ Trăng vàng trăng ngọc của Hàn Mặc Tử giúp các em có thể tham khảo để nâng cao kỹ năng viết văn bản nghị luận về một tác phẩm thơ hay. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    5 tựa game mobile giảm stress hiệu quả

    Với nhiều người chơi game chính là cách giải tỏa stress vô cùng hiệu quả, chúng ta có thể tìm những thể loại game khác nhau để chơi, nếu bạn muốn 1 chút tĩnh lặng hãy chơi 1 tựa game giải đố, vv Xếp hạng: 4,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 11: Dàn ý vẻ đẹp cổ điển và hiện đại trong bài thơ Tràng giang

    Dàn ý vẻ đẹp cổ điển và hiện đại trong bài thơ Tràng Giang mang tới 2 dàn ý chi tiết, giúp các em học sinh lớp 11 nhanh chóng lập dàn ý chi tiết để viết văn phân tích ngày một hay hơn, đầy đủ các ý. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Giáo dục địa phương 9 TP Hồ Chí Minh

    Giáo án PowerPoint Giáo dục địa phương 9 Hồ Chí Minh năm 2025 - 2026 bao gồm các bài giảng chủ đề 1, 2, được thiết kế dưới dạng file PowerPoint rất đẹp mắt, sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Giáo dục địa phương 8 TP Hồ Chí Minh

    Giáo án PowerPoint Giáo dục địa phương 8 Hồ Chí Minh năm 2025 - 2026 bao gồm các bài giảng chủ đề 1, 2, 5 được thiết kế dưới dạng file PowerPoint rất đẹp mắt, sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phương trình cân bằng nhiệt

    Phương trình cân bằng nhiệt gồm nguyên lí truyền nhiệt, công thức phương trình cân bằng nhiệt kèm theo một số bài tập có đáp án kèm theo. Thông qua tài liệu này giúp các bạn học sinh lớp 8 có thêm nhiều gợi ý tham khảo, củng cố kiến thức để đạt được kết quả cao trong các bài kiểm tra, bài thi học kì 2 Vật lí 8. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bảng tích hợp năng lực số môn Giáo dục địa phương 6

    Bảng tích hợp năng lực số Giáo dục địa phương 6 được thực hiện theo Thông tư số 02/2025/TT-BGDĐT do Bộ GD&ĐT ban hành. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bảng tích hợp năng lực số môn Giáo dục địa phương 8

    Bảng tích hợp năng lực số Giáo dục địa phương 8 được thực hiện theo Thông tư số 02/2025/TT-BGDĐT do Bộ GD&ĐT ban hành. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Giáo dục địa phương 6 TP Hồ Chí Minh

    Giáo án PowerPoint Giáo dục địa phương 6 TP Hồ Chí Minh năm 2025 - 2026 bao gồm các bài giảng chủ đề 1, 2, được thiết kế dưới dạng file PowerPoint. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Giáo dục địa phương 7 TP Hồ Chí Minh

    Giáo án PowerPoint Giáo dục địa phương 7 Hồ Chí Minh năm 2025 - 2026 bao gồm các bài giảng chủ đề 1, 2, được thiết kế dưới dạng file PowerPoint rất đẹp mắt, sinh động. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Phân biệt phương pháp nhân giống thuần chủng và lai giống

    Phân biệt phương pháp nhân giống thuần chủng và lai giống mang đến câu trả lời hay chính xác giúp các bạn học sinh có thêm nhiều gợi ý tham khảo để nhanh chóng trả lời câu hỏi 4 bài Ôn tập chủ đề 2 Công nghệ Chăn nuôi 11. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tài liệu tự học bất đẳng thức và bất phương trình

    Tài liệu tự học bất đẳng thức và bất phương trình là tài liệu hữu ích giúp các bạn có thêm nhiều tài liệu học tập, củng cố kiến thức để đạt được kết quả cao trong các bài kiểm tra, bài thi sắp tới. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Phương pháp giải các dạng Tích phân thường gặp

    Phương pháp giải các dạng Tích phân thường gặp là tài liệu vô cùng hữu ích, gồm 26 trang giới thiệu và hướng dẫn phương pháp giải các dạng tích phân thường gặp, đây là các dạng tích phân thương có trong đề thi THPT Quốc gia. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định tạm giữ phương tiện vận tải giao thông vi phạm hành chính

    Quyết định tạm giữ phương tiện vận tải giao thông vi phạm hành chính Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Sáng kiến kinh nghiệm: Bồi dưỡng phương pháp tự học môn tiếng Anh THCS

    Sáng kiến kinh nghiệm: Bồi dưỡng phương pháp tự học môn tiếng Anh giúp giáo viên có thêm nhiều gợi ý tham khảo để biết cách viết sáng kiến cho riêng mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 11/2013/QĐ-BNN-HTQT

    Quyết định 11/2013/QĐ-BNN-HTQT phê duyệt dự án “Đánh giá thực trạng Công ty lâm nghiệp nhà nước (lâm trường quốc doanh) nhằm đề xuất định hướng phát triển, phương thức quản lý và chính sách phù hợp” do Quỹ Ủy thác lâm nghiệp (TFF) tài trợ của Bộ trưởng Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Toán 8 Bài 6: Hiệu hai bình phương - Bình phương của một tổng hay một hiệu

    Video AI mở đầu Toán lớp 8 Bài 6 Hiệu hai bình phương Bình phương của một tổng hay một hiệu không chỉ giúp tiết học bắt đầu một cách sinh động mà còn mang đến những trải nghiệm hay, khơi dậy hứng thú học tập của học sinh. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Trình bày ý kiến về vấn đề văn hoá truyền thống trong xã hội hiện đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Viết văn bản tường trình

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Hội lồng tồng

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 116

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Chuyện cơm hến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 110

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Tháng Giêng, mơ về trăng non rét ngọt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Viết về tiết học tiếng Anh của em (18 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 9 Bài 10: Dịch vụ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 9 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3 Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓