download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

thông tư 03/2022/tt-bnv

  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 25: Thực hành đo cường độ dòng điện và hiệu điện thế

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 25: Thực hành đo cường độ dòng điện và hiệu điện thế giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 4,5 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 40: Sinh sản ở người

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 40: Sinh sản ở người giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 19: Đòn bẩy và ứng dụng

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 19: Đòn bẩy và ứng dụng giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 24: Cường độ dòng điện và hiệu điện thế

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 24: Cường độ dòng điện và hiệu điện thế giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 5 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 9 Bài 33: Khai thác nhiên liệu hoá thạch

    Giải Khoa học tự nhiên 9 Bài 33: Khai thác nhiên liệu hoá thạch giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 37: Hệ thần kinh và các giác quan ở người

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 37: Hệ thần kinh và các giác quan ở người giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 5 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 20: Hiện tượng nhiễm điện do cọ xát

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 20: Hiện tượng nhiễm điện do cọ xát giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 9 Bài 32: Nguồn carbon. Chu trình carbon. Sự ấm lên toàn cầu

    Giải Khoa học tự nhiên 9 Bài 32: Nguồn carbon, chu trình carbon, sự ấm lên toàn cầu giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 9 Bài 34: Nguồn carbon. Chu trình carbon và sự ấm lên toàn cầu

    Giải Khoa học tự nhiên 9 Bài 34: Nguồn carbon, chu trình carbon và sự ấm lên toàn cầu giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 27: Thực hành đo năng lượng nhiệt bằng joulemeter

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 27: Thực hành đo năng lượng nhiệt bằng joulemeter giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 39: Da và điều hòa thân nhiệt ở người

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 39: Da và điều hòa thân nhiệt ở người giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 9 Bài 32: Khai thác đá vôi. Công nghiệp silicate

    Giải Khoa học tự nhiên 9 Bài 32: Khai thác đá vôi, công nghiệp silicate giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 38: Hệ nội tiết ở người

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 38: Hệ nội tiết ở người giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 4,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 26: Năng lượng nhiệt và nội năng

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 26: Năng lượng nhiệt và nội năng giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 4,4 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 44: Hệ sinh thái

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 44: Hệ sinh thái giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 5 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 47: Bảo vệ môi trường

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 47: Bảo vệ môi trường giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 41: Môi trường và các nhân tố sinh thái

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 41: Môi trường và các nhân tố sinh thái giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 5 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 42: Quần thể sinh vật

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 42: Quần thể sinh vật giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 43: Quần xã sinh vật

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 43: Quần xã sinh vật giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 45: Sinh quyển

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 45: Sinh quyển giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 18: Cơ quan tiêu hóa

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 18: Cơ quan tiêu hóa được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint, giúp thầy cô có những tiết dạy hay và hấp dẫn nhất khi giảng dạy môn Tự nhiên xã hội lớp 3 sách Kết nối tri thức. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 22: Cơ quan thần kinh

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 22: Cơ quan thần kinh được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint, giúp thầy cô có những tiết dạy hay và hấp dẫn nhất khi giảng dạy môn Tự nhiên xã hội lớp 3 sách Kết nối tri thức. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 20: Cơ quan tuần hoàn

    Giáo án PowerPoint Tự nhiên và xã hội 3 Bài 20: Cơ quan tuần hoàn được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint, giúp thầy cô có những tiết dạy hay và hấp dẫn nhất khi giảng dạy môn Tự nhiên xã hội lớp 3 sách Kết nối tri thức. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động Khoa học tự nhiên 6 Bài 1: Giới thiệu về Khoa học tự nhiên

    PowerPoint game khởi động Khoa học tự nhiên 6 Bài 1: Giới thiệu về Khoa học tự nhiên mang tới file trình chiếu dưới dạng PPT, câu hỏi trắc nghiệm. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓