download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

cuộc chia tay của những con búp bê

  • 🖼️

    Viết 3 - 5 câu kể lại hoạt động của một con vật mà em quan sát được

    Download.vn xin giới thiệu bài Tập làm văn lớp 2: Viết 3 - 5 câu kể lại hoạt động của một con vật mà em quan sát được, vô cùng hữu ích. Xếp hạng: 4,3 · 739 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kịch bản chương trình chia tay giáo viên nghỉ hưu (8 mẫu)

    TOP 8 Kịch bản chương trình chia tay giáo viên nghỉ hưu hay nhất, giúp các bạn tham khảo để viết kịch bản chương trình thật chu đáo. Xếp hạng: 5 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện ngắn Những đứa con trong gia đình

    Download.vn sẽ giới thiệu đến bạn đọc tài liệu về nhà văn Nguyễn Thi, cùng nội dung của truyện ngắn Những đứa con trong gia đình sau đây. Xếp hạng: 4,1 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 10: Nghị luận về sức mạnh của ý chí con người trong các đoạn trích Hê-ra-clét đi tìm táo vàng và Chiến thắng Mtao Mxây

    Nghị luận sức mạnh của ý chí con người trong cuộc sống gồm 3 mẫu hay, giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo, trau dồi kiến thức rèn kỹ năng viết văn nghị luận phân tích. Xếp hạng: 4,3 · 17 phiếu bầu
  • 🖼️

    Chứng minh bảo vệ môi trường thiên nhiên là bảo vệ cuộc sống của con người

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu Bài văn mẫu lớp 7: Chứng minh bảo vệ môi trường thiên nhiên là bảo vệ cuộc sống của con người. Xếp hạng: 3,8 · 66 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tập làm văn lớp 5: Tả lại ngôi trường lúc giờ phút chia tay

    Tả lại ngôi trường lúc giờ phút chia tay là tài liệu rất hữu ích, giúp các em học sinh có thể dễ dàng viết cho mình một bài văn hay hoàn chỉnh súc tích cho riêng mình. Xếp hạng: 4 · 194 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cảm nghĩ về bài thơ Con chào mào (5 mẫu)

    Download.vn xin giới thiệu cho bạn đọc bài Bài văn mẫu lớp 6: Cảm nghĩ bài thơ Con chào mào của Mai Văn Phấn. Xếp hạng: 3,8 · 70 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài văn mẫu lớp 11: Nghị luận về cuộc đời những đứa bé không nơi nương tựa

    Mời các bạn cùng tham khảo bài văn mẫu lớp 11:Nghị luận về cuộc đời những đứa bé không nơi nương tựa, đây là tài liệu giúp cho các bạn có thêm nhiều cách để viết những bài văn nghị luận hay và đạt kết quả cao trong học tập. Xếp hạng: 3,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích bài thơ Con chào mào của Mai Văn Phấn (4 mẫu)

    Download.vn xin giới thiệu cho bạn đọc bài Bài văn mẫu lớp 6: Phân tích bài thơ Con chào mào của Mai Văn Phấn. Tài liệu trên sẽ giúp ích cho bạn đọc chuẩn bị bài trước khi đến lớp. Xếp hạng: 4,3 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Hai bàn tay em trang 47

    Soạn bài Hai bàn tay em - Tuần 6 giúp các em tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi của Bài 3 SGK Tiếng Việt 3 tập 1 Chân trời sáng tạo trang 47, 48, 49. Xếp hạng: 4,7 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Biệt danh cho con gái

    Với hơn 150 biệt danh hay cho bé gái vô cùng dễ thương, ấn tượng cha mẹ có thể tham khảo. Hi vọng rằng, cha mẹ sẽ có thể tìm được biệt danh phù hợp và ưng ý nhất để đặt cho bé yêu của mình nhé. Xếp hạng: 4 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích nhân vật người con trong truyện Cúc áo của mẹ

    Phân tích nhân vật cậu bé trong Cúc áo của mẹ là hình mẫu của những người con đã trưởng thành và nhận ra giá trị của tình mẫu tử. Xếp hạng: 3,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    STT tổng kết cuối năm học 2024 - 2025

    STT tổng kết cuối năm học 2024 - 2025 mang tới những câu nói hay, stt cuối năm ấn tượng, Stt mùa chia tay cho các bạn tham thảo. Xếp hạng: 4 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích bài thơ Cuộc chia ly màu đỏ của Nguyễn Mỹ

    Phân tích bài thơ Cuộc chia ly màu đỏ giúp các em có thể tham khảo để nâng cao kỹ năng viết văn bản nghị luận về một tác phẩm thơ hay. Xếp hạng: 3,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết báo cáo kết quả của bài tập dự án Theo dấu chân những người lính Tây Tiến

    Viết báo cáo kết quả dự án các thời kỳ phát triển của văn học viết Việt Nam từ nguồn gốc đến nay giúp các bạn có thêm nhiều tài liệu học tập hữu ích. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết 3 - 5 câu kể lại hoạt động của con mèo (6 mẫu)

    Download.vn xin giới thiệu bài Tập làm văn lớp 2: Viết 3 - 5 câu kể lại hoạt động của con mèo. Xếp hạng: 2 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hãy chia sẻ câu chuyện cảm động nói về tình cảm của mẹ con mà bạn từng biết

    Chia sẻ câu chuyện cảm động nói về tình cảm của mẹ con mang đến câu trả lời hay chính xác nhất. Qua đó giúp các bạn học sinh lớp 11 có thêm nhiều gợi ý ôn tập, trau dồi kiến thức, nhanh chóng biết cách trả lời câu hỏi 1 bài Và tôi vẫn muốn mẹ. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Yêu em từ bé

    Yêu em từ bé là ca khúc đầu tiên của HuyR kết hợp cùng với nữ ca sĩ Phi Nhung và cho ra mắt chính thức vào ngày 08/02/2021. Sau đây, sẽ là MV và lời của bài hát này, mời các bạn cùng đón xem. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết: Trả bài văn miêu tả con vật - Tiếng Việt 4 Chân trời sáng tạo

    Trả bài văn miêu tả con vật giúp các em học sinh lớp 4 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 4 tập 2 Chân trời sáng tạo trang 117. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sinh con một bề 2021 được miễn giảm học phí

    Sinh con một bề là gì? Sinh con một bề có được hưởng ưu đãi gì không là câu hỏi được rất nhiều bạn quan tâm. Tất cả câu hỏi đó mời các bạn cùng Download.vn theo dõi bài viết dưới đây nhé. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Vẽ con vật bé thích

    Giáo án mầm non: Vẽ con vật bé thích sẽ giúp trẻ rèn kỹ năng vẽ các nét thẳng, nét ngang, nét xiên, nét cong để tao thành con vật, vv. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tóm tắt, bố cục, nội dung chính của Bầy chim chìa vôi

    Tài liệu Bài văn mẫu lớp 7: Tóm tắt, bố cục, nội dung chính của Bầy chim chìa vôi, nhằm giúp các bạn học sinh nắm rõ nội dung chi tiết của tác phẩm này. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Tìm hiểu con cá chép – con cua

    Giáo án mầm non: Tìm hiểu con cá chép – con cua là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Khám phá bàn tay của bé

    Giáo án mầm non: Khám phá bàn tay của bé là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 9: Tình hình kinh tế, văn hoá, tôn giáo trong các thế kỉ XVI - XVIII

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 8: Phong trào Tây Sơn

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 7: Khởi nghĩa nông dân ở đàng ngoài thế kỉ XVIII

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 6: Công cuộc khai phá vùng đất phía nam từ thế kỉ xvi đến thế kỉ XVIII

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Lịch sử 9 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 9 tích hợp AI (Bài 1→Bài 9)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 5: Cuộc xung đột Nam - Bắc triều và Trịnh - Nguyễn

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 9 Bài 5: Phong trào dân tộc dân chủ trong những năm 1918 - 1930

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 9 tích hợp AI
  • PowerPoint Game khởi động Hóa học 6 (Cả năm)

    🖼️ Trò chơi khởi động KHTN 6 - Phân môn Hóa
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 9 Bài 2: Châu Âu và nước Mỹ từ năm 1918 đến năm 1945

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 9 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 4 Tuần 18

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 4 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓