download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

toán nâng cao lớp 5

  • 🖼️

    Toán lớp 5: Luyện tập về tính diện tích trang 103

    Giải Toán lớp 5: Luyện tập về tính diện tích giúp các em học sinh lớp 5 tham khảo, xem đáp án và lời giải chi tiết của 2 bài tập trong SGK Toán 5 trang 103, 104 để rèn kỹ năng giải bài tập, ngày càng học tốt môn Toán lớp 5. Xếp hạng: 4,3 · 826 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5: Ôn tập So sánh hai phân số trang 6

    Giải Toán lớp 5: Ôn tập So sánh hai phân số giúp các em học sinh lớp 5 xem gợi ý đáp án 2 bài tập trong SGK Toán 5 trang 6, 7. Xếp hạng: 4,4 · 180 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5: Ôn tập Tính chất cơ bản của phân số trang 5

    Giải Toán lớp 5: Tính chất cơ bản của phân số giúp các em học sinh lớp 5 xem gợi ý đáp án 3 bài tập trong SGK Toán 5 trang 5, 6. Xếp hạng: 4,3 · 146 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 3: Ôn tập về giải toán

    Giải Toán lớp 5 trang 10, 11 sách Cánh diều tập 1 giúp các em học sinh lớp 5 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập Bài 3: Ôn tập về giải toán. Xếp hạng: 4,2 · 75 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 27: Luyện tập

    Giải Toán lớp 5 trang 70 sách Cánh diều tập 1 giúp các em tham khảo gợi ý giải các bài tập Bài 27: Luyện tập. Xếp hạng: 4,2 · 42 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 47: Em ôn lại những gì đã học

    Giải Toán lớp 5 trang 113, 114 sách Cánh diều tập 1 giúp các em tham khảo gợi ý giải các bài tập Bài 47: Em ôn lại những gì đã học. Xếp hạng: 4,2 · 62 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5: Luyện tập chung trang 100

    Giải Toán lớp 5: Luyện tập chung giúp các em học sinh lớp 5 tham khảo, xem phương pháp giải cùng đáp án chi tiết của 4 bài tập trong SGK Toán 5 trang 100, 101. Xếp hạng: 4,2 · 37 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 26: Trừ các số thập phân

    Giải Toán lớp 5 trang 68, 69 sách Cánh diều tập 1 giúp các em tham khảo gợi ý giải các bài tập Bài 26: Trừ các số thập phân Xếp hạng: 4,3 · 20 phiếu bầu
  • 🖼️

    Báo cáo 5 năm thực hiện Hoạt động trải nghiệm, hướng nghiệp trong Chương trình GDPT 2018

    Báo cáo 5 năm thực hiện Hoạt động trải nghiệm, hướng nghiệp trong Chương trình GDPT 2018 gồm 3 mẫu, giúp thầy cô tham khảo để nhận xét, đánh giá. Xếp hạng: 4 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 25: Cộng các số thập phân

    Giải Toán lớp 5 trang 66, 67 sách Cánh diều tập 1 giúp các em tham khảo gợi ý giải các bài tập Bài 25: Cộng các số thập phân. Xếp hạng: 4,5 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 31: Luyện tập

    Giải Toán lớp 5 trang 77 sách Cánh diều tập 1 giúp các em tham khảo gợi ý giải các bài tập Bài 31: Luyện tập. Xếp hạng: 4,6 · 27 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 46: Luyện tập chung

    Giải Toán lớp 5 trang 111, 112 sách Cánh diều tập 1 giúp các em tham khảo gợi ý giải các bài tập Bài 46: Luyện tập chung. Xếp hạng: 3,8 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 34: Luyện tập

    Giải Toán lớp 5 trang 83 sách Cánh diều tập 1 giúp các em tham khảo gợi ý giải các bài tập Bài 34: Luyện tập. Xếp hạng: 3,6 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học kì I môn Toán lớp 12 nâng cao (Đề 02) - THPT Chu Văn An (2012 - 2013)

    Đề thi học kì I môn Toán lớp 12 nâng cao (Đề 02) - THPT Chu Văn An (2012 - 2013) Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 9: Bài toán liên quan đến quan hệ phụ thuộc

    Giải Toán lớp 5 trang 26 → 28 sách Cánh diều tập 1 giúp các em tham khảo gợi ý giải các bài tập Bài 9: Bài toán liên quan đến quan hệ phụ thuộc. Xếp hạng: 4 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đáp án đề thi Cao Đẳng môn Toán

    Đáp án đề thi Cao Đẳng môn Toán khối A, A1, B - Kỳ thi Cao đẳng năm 2012 Xếp hạng: 1 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học kì I môn Toán lớp 12 nâng cao (Đề 01) - THPT Chu Văn An (2012 - 2013)

    Đề thi học kì I môn Toán lớp 12 nâng cao (Đề 01) - THPT Chu Văn An (2012 - 2013) Xếp hạng: 4,1 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5: Ôn tập về tính diện tích, thể tích một số hình trang 168

    Giải Toán lớp 5: Ôn tập về tính diện tích, thể tích một số hình giúp các em học sinh lớp 5 tham khảo, xem gợi ý đáp án 3 bài tập trong SGK Toán 5 trang 168. Qua đó, giúp các em học sinh ôn tập, củng cố lại kiến thức, rèn luyện kỹ năng giải Toán lớp 5 của mình thật thành thạo. Xếp hạng: 5 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 21: Héc-ta

    Giải Toán lớp 5 trang 54, 55 sách Cánh diều tập 1 giúp các em tham khảo gợi ý giải các bài tập Bài 21: Héc-ta. Xếp hạng: 3,7 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 5: Tỉ số

    Giải Toán lớp 5 trang 17, 18, 19 sách Chân trời sáng tạo tập 1 giúp các em học sinh lớp 5 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập Bài 5: Tỉ số. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 53: Diện tích hình thang

    Giải Toán lớp 5 trang 12, 13 sách Cánh diều tập 2 giúp các em học sinh lớp 5 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập Bài 53: Diện tích hình thang. Xếp hạng: 4,9 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán lớp 5 Bài 51: Diện tích hình tam giác

    Giải Toán lớp 5 trang 7, 8 sách Cánh diều tập 2 giúp các em học sinh lớp 5 tham khảo, xem gợi ý giải các bài tập Bài 51: Diện tích hình tam giác. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 7 Bài 13: Tính chất ba đường cao của tam giác

    PowerPoint Toán 7 Tính chất ba đường cao của tam giác được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Ngữ văn 12 Bài 5: Viết báo cáo nghiên cứu về một vấn đề tự nhiên, xã hội

    Giáo án tích hợp năng lực số Ngữ văn lớp 12 Bài 5 theo Chương trình GDPT 2018, hỗ trợ giáo viên thiết kế bài giảng và phát triển năng lực số cho học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Video AI mở đầu Tin học 3 (Cả năm)

    🖼️ Video khởi động môn Tin học lớp 3
  • Giáo án Ngữ văn 11 tích hợp Năng lực số (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án Năng lực số Ngữ văn 11
  • Soạn bài Bản hòa âm ngôn từ trong Tiếng thu của Lưu Trọng Lư - Kết nối tri thức 10

    🖼️ Ngữ văn lớp 10 trang 53 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Giáo án Ngữ văn 11 tích hợp Năng lực số (Học kì 2)

    🖼️ Giáo án Năng lực số Ngữ văn 11
  • Tác phẩm Ca Huế trên sông Hương

    🖼️ Báo Người Hà Nội, Hà Ánh Minh
  • Soạn bài Ca Huế trên sông Hương Kết nối tri thức

    🖼️ Ngữ văn lớp 8 trang 46 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Giáo án Ngữ văn 11 tích hợp Năng lực số (Cả năm)

    🖼️ Giáo án tích hợp Năng lực số Ngữ văn lớp 11
  • Soạn bài Bức tranh của em gái tôi - Kết nối tri thức 6

    🖼️ Ngữ văn lớp 6 trang 48 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Soạn bài Trình bày suy nghĩ về một vấn đề đời sống (được gợi ra từ tác phẩm văn học đã đọc) - Kết nối tri thức 7

    🖼️ Ngữ văn lớp 7 trang 53 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Tóm tắt tác phẩm Số đỏ của Vũ Trọng Phụng (4 mẫu)

    🖼️ 4 mẫu tóm tắt tiểu thuyết Số đỏ

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status