download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

bảng chữ cái tiếng anh

  • 🖼️

    Bài tập phát âm và trọng âm trong tiếng Anh (Có đáp án)

    Bài tập về trọng âm và phát âm trong tiếng Anh tóm tắt toàn bộ kiến thức lý thuyết, quy tắc đánh dấu trọng tâm và các dạng bài tập có đáp án kèm theo. Xếp hạng: 3,7 · 103 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn tiếng Anh lớp 12 năm 2025 - 2026 (Sách mới)

    Đề cương ôn tập học kì 2 Tiếng Anh 12 năm 2026 được biên soạn rất chi tiết, cụ thể với những dạng bài, lý thuyết và cấu trúc đề thi được trình bày một cách khoa học. Xếp hạng: 2,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 11 Unit 1: Từ vựng

    Từ vựng Unit 1 lớp 11 được biên soạn bám sát theo chương trình SGK Tiếng Anh 11 - Global Success bao gồm từ mới, phiên âm và nghĩa của từ. Xếp hạng: 4,5 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 11 Unit 7: Từ vựng

    Từ vựng Tiếng Anh 11 Global Success Unit 7 là một trong những kiến thức quan trọng trong bộ sách giáo khoa tiếng Anh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 12 Unit 7: Từ vựng

    Từ vựng Unit 7 lớp 12: The world of mass media được biên soạn bám sát theo chương trình SGK bao gồm từ mới, phiên âm và nghĩa của từ. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học kỳ I lớp 11 THPT chuyên Thái Nguyên năm 2012 - 2013 môn Tiếng Anh (Có đáp án)

    Đề thi học kỳ I lớp 11 THPT chuyên Thái Nguyên năm 2012 - 2013 môn Tiếng Anh (Có đáp án) Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 11: Nghị luận văn học Anh hùng tiếng đã gọi rằng

    Nghị luận Anh hùng tiếng đã gọi rằng trích Truyện Kiều của Nguyễn Du mang đến 2 mẫu siêu hay để các bạn tham khảo. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học kỳ I lớp 12 THPT chuyên Thái Nguyên năm 2012 - 2013 môn Tiếng Anh (Có đáp án)

    Đề thi học kỳ I lớp 12 THPT chuyên Thái Nguyên năm 2012 - 2013 môn Tiếng Anh (Có đáp án) Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 1 môn tiếng Anh 11 i-Learn Smart World

    Đề cương tiếng Anh lớp 11 học kì 1 i-Learn Smart World giới hạn nội dung ôn thi kèm theo một số dạng bài tập trắc nghiệm, tự luận kèm theo. Xếp hạng: 3,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn tiếng Anh 12 Global Success

    Đề cương ôn tập học kì 2 tiếng Anh 12 Global Success năm 2026 có đáp án kèm theo giúp các bạn làm quen với các dạng bài tập, nâng cao kỹ năng làm bài và rút kinh nghiệm cho bài thi cuối học kì 2 lớp 12. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Tiếng Anh 11 Friends Global

    Đề cương tiếng Anh lớp 11 học kì 2 Friends Global năm 2026 được biên soạn theo cấu trúc mới giúp các bạn làm quen với các dạng bài tập. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ 10 đề thi giữa kì 1 tiếng Anh 8 Global Success Form 2025

    Bộ 10 đề kiểm tra giữa kì 1 tiếng Anh lớp 8 Global Success (sách Kết nối tri thức) - Form 2025 có đáp án chi tiết. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ 5 đề thi giữa kì 1 tiếng Anh 10 Global Success Form 2025

    Bộ 5 đề kiểm tra giữa kì 1 tiếng Anh lớp 8 Global Success (sách Kết nối tri thức) - Form 2025 có đáp án chi tiết. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Tiếng Anh 12 Friends Global

    Đề cương ôn tập học kì 2 tiếng Anh 12 Friends Global năm 2026 có đáp án kèm theo giúp các bạn làm quen với các dạng bài tập, nâng cao kỹ năng làm bài và rút kinh nghiệm cho bài thi cuối học kì 2 lớp 12. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ 7 đề thi giữa kì 1 tiếng Anh 12 Global Success Form 2025

    Bộ 7 đề kiểm tra giữa kì 1 tiếng Anh lớp 12 Global Success (sách Kết nối tri thức) - Form 2025 có đáp án chi tiết. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi giữa học kì 1 tiếng Anh 9 Global Success

    Bộ 5 đề kiểm tra giữa kì 1 tiếng Anh lớp 9 Global Success (sách Kết nối tri thức) - Form 2025 có đáp án chi tiết. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài tập luyện nghe tiếng Anh 9 Global Success kì 1

    Bài tập luyện nghe tiếng Anh 9 Global Success kì 1 theo từng Unit, đa dạng dạng bài Listening kèm đáp án, transcript giúp học sinh ôn nghe hiệu quả. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn tiếng Anh 12 English Discovery

    Đề cương ôn tập học kì 2 tiếng Anh 12 English Discovery năm 2026 giúp các bạn làm quen với các dạng bài tập, nâng cao kỹ năng làm bài và rút kinh nghiệm cho bài thi cuối học kì 2 lớp 12. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 2 môn Tiếng Anh 10 English Discovery

    Đề cương tiếng Anh lớp 10 học kì 2 English Discovery năm 2026 có đáp án kèm theo giúp các bạn làm quen với các dạng bài tập, nâng cao kỹ năng làm bài và rút kinh nghiệm cho bài thi học kì 2 sắp tới. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập luyện nghe tiếng Anh 9 Global Success kì 2

    Bài tập Bổ trợ tiếng Anh lớp 9 Global Success có đáp án bao gồm bài tập tiếng Anh các unit 7 - 12. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 11 Review 1: Language

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 11 Review 1 Language thiết kế khoa học, phát triển năng lực số, có File Word và PDF tiện sử dụng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 11 Unit 8: Communication and Culture

    Giáo án Tiếng Anh 11 Unit 8: Communication and Culture tích hợp Năng lực số, giúp giáo viên chuẩn bị bài nhanh, tổ chức học tập hiệu quả, File Word, PDF đầy đủ, dễ chỉnh sửa. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 11 Unit 9: Communication and Culture

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 11 Unit 9 Communication and Culture thiết kế khoa học, phát triển năng lực số, cung cấp đầy đủ File Word và PDF. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Tiếng Anh 11 Unit 10: Getting Started

    Giáo án Tiếng Anh 11 Unit 10: Getting Started tích hợp Năng lực số, giúp giáo viên chuẩn bị bài nhanh, tổ chức học tập hiệu quả, File Word, PDF đầy đủ, dễ chỉnh sửa. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓