download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

cuộc chia tay của những con búp bê

  • 🖼️

    So sánh hình ảnh người lính trong bài thơ Tây Tiến và Đồng chí

    So sánh hình tượng người lính trong Tây Tiến và Đồng chí gồm cả bài làm ngắn gọn và đầy đủ để các bạn tham khảo, lựa chọn theo sức viết của mình. Xếp hạng: 3,9 · 40 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: So sánh hình ảnh đoàn quân trong Tây Tiến và Việt Bắc (Dàn ý + 6 mẫu)

    So sánh hình tượng người lính Tây Tiến và Việt Bắc mang đến 6 bài văn mẫu cực hay để các bạn có thêm nhiều gợi ý ôn luyện để củng cố kỹ năng viết văn. Xếp hạng: 3,5 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Ý nghĩa nhan đề bài thơ Tây Tiến của nhà thơ Quang Dũng (10 mẫu)

    Ý nghĩa nhan đề Tây Tiến của Quang Dũng là gì? Mời các bạn học sinh hãy cùng Download.vn theo dõi bài viết dưới đây nhé. Xếp hạng: 3,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hoàn cảnh sáng tác bài thơ Tây Tiến (Dàn ý + 7 Mẫu)

    Hoàn cảnh sáng tác Tây Tiến là gì? Tác phẩm được viết vào thời gian nào? Nội dung tác phẩm Tây Tiến là gì? Mời các bạn hãy cùng Download.vn theo dõi bài viết dưới đây nhé. Xếp hạng: 2,8 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Ý nghĩa chi tiết khiêng bàn thờ má trong Những đứa con trong gia đình

    Ý nghĩa chi tiết khiêng bàn thờ má trong Những đứa con trong gia đình mang đến 5 bài văn mẫu hay nhất giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo nhanh chóng biết cách viết bài văn hay. Xếp hạng: 2,6 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Nếu có buông tay

    Sau hit Đừng hỏi em, Mỹ Tâm vừa cho ra mắt khán giả ca khúc "Nếu có buông tay (If You Let Go)", được sáng tác bởi nhạc sĩ Khắc Hưng. Xếp hạng: 4 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 7: Bình luận câu tục ngữ Trăm hay không bằng tay quen

    Download.vn sẽ cung cấp đến các bạn học sinh Bài văn mẫu lớp 7: Bình luận câu tục ngữ Trăm hay không bằng tay quen. Tài liệu bao gồm dàn ý và 4 bài văn mẫu, mời tham khảo dưới đây. Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Khoe của; Con rắn vuông Chân trời sáng tạo

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu Soạn văn 8: Khoe của; Con rắn vuông, mời tham khảo chi tiết trong tài liệu. Xếp hạng: 4,3 · 24 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích truyện ngắn Đôi bàn tay yêu thương của Trương Thị Thúy

    Phân tích tác phẩm Đôi bàn tay yêu thương của Trương Thị Thúy giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để biết cách viết văn bản nghị luận phân tích, đánh giá một tác phẩm truyện lớp 10. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Phân tích màu sắc Nam Bộ trong truyện Những đứa con trong gia đình

    Phân tích màu sắc Nam Bộ trong truyện Những đứa con trong gia đình là tài liệu vô cùng hữu ích mà Download.vn xin giới thiệu đến các bạn và quý thầy cô giáo cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Viết báo cáo về Vai trò của những người có ảnh hưởng rộng trên mạng xã hội

    Viết báo cáo về vai trò của những người có ảnh hưởng rộng trên mạng xã hội đối với cuộc sống của thanh niên hiện nay mang đến mẫu báo cáo hay, chi tiết nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện Con cóc là cậu ông trời (Có file nghe MP3)

    Truyện Con cóc là cậu ông trời là một trong những câu chuyện cổ tích Việt Nam hay nhất. Sau đây Download.vn sẽ kể cho cac bạn nghe câu chuyện này nhé. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Nghị luận xã hội về Giải trí là nhu cầu thực sự cần thiết của cuộc sống

    Văn mẫu lớp 12: Nghị luận xã hội về Giải trí là nhu cầu thực sự cần thiết của cuộc sống giúp các bạn học sinh có thêm nhiều nguồn tư liệu tham khảo mà còn hiểu rõ được vai trò, ý nghĩa của hoạt động giải trí đối với chúng ta. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Viết một đoạn văn cảm nhận về hình ảnh đôi bàn tay của Tnú

    Viết đoạn văn cảm nhận về hình ảnh đôi bàn tay của Tnú mang đến 2 đoạn văn mẫu hay. Giúp các bạn học sinh lớp 12 có thêm nhiều gợi ý tham khảo, trau dồi kiến thức để biết cách viết đoạn văn hay, đồng thời biết cách trả lời câu hỏi phần Luyện tập bài Rừng xà nu. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Vẻ đẹp tâm hồn và sức sống mãnh liệt, bền bỉ của “người đồng mình”

    Tài liệu: Vẻ đẹp tâm hồn và sức sống mãnh liệt, bền bỉ của “người đồng mình”, được giới thiệu nhằm giúp ích cho các bạn học sinh trong quá trình chuẩn bị bài. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Từ cậu bé làm thuê (trang 90)

    Soạn bài Từ cậu bé làm thuê sách Tiếng Việt 3 tập 1 Cánh diều, giúp các em chuẩn bị trước các câu hỏi phần đọc, ôn tập về câu hỏi Ở đâu?, luyện tập về dấu hai chấm, góc sáng tạo Ý tưởng của em trang 90, 91, 92, 93 sách giáo khoa Tiếng Việt 3 tập 1. Xếp hạng: 4,3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Chia sẻ với bạn những điều em sẽ viết trong bưu thiếp tặng người thân (10 mẫu)

    Tài liệu Tập làm văn lớp 3: Chia sẻ với bạn những điều em sẽ viết trong bưu thiếp tặng người thân, sẽ rất hữu ích cho các bạn học sinh. Xếp hạng: 3 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn chia sẻ suy nghĩ về hai chữ “nhục” và “vinh” trong cuộc sống

    Viết đoạn văn chia sẻ suy nghĩ về hai chữ “nhục” và “vinh” trong cuộc sống mang đến câu trả lời hay chính xác nhất. Xếp hạng: 3,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết bài giới thiệu ngắn về cảnh quan hoang mạc của khu vực Tây Nam Á

    Viết bài giới thiệu ngắn về cảnh quan hoang mạc của khu vực Tây Nam Á mang đến câu trả lời hay, chính xác nhất. Qua đó giúp các bạn nhanh chóng trả lời câu hỏi Vận dụng trang 73 Địa lí 11 Bài 15 Kết nối tri thức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Tưởng tượng ông Hai sống ở làng Chợ Dầu trong bối cảnh cuộc sống hôm nay

    Tưởng tượng ông Hai sống ở làng Chợ Dầu trong bối cảnh cuộc sống hôm nay thì ông sẽ chia sẻ với mọi người điều gì về làng quê của mình? gồm 2 mẫu hay nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn cảm nhận văn bản Bụng và Răng, Miệng, Tay, Chân (2 mẫu)

    Tài liệu Bài văn mẫu lớp 7: Viết đoạn văn cảm nhận văn bản Bụng và Răng, Miệng, Tay, Chân, nhằm giúp học sinh có ý tưởng cho bài viết của mình. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 413/2013/TCHQ-GSQL

    Công văn 413/2013/TCHQ-GSQL về nhập khẩu gỗ qua cửa khẩu phụ Tây Giang do Tổng cục Hải quan ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 3: So sánh số lớn gấp mấy lần số bé

    Mẫu PowerPoint Toán 3: So sánh số lớn gấp mấy lần số bé bao gồm file PowerPoint, Word, 8 câu hỏi trắc nghiệm, giúp thầy cô tiết kiệm thời gian. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Vẽ con cua

    Giáo án mầm non: Vẽ con cua là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • PowerPoint Phòng chống ma túy học đường

    🖼️ Giáo dục Phòng chống ma túy học đường 2026
  • Viết bài văn kể lại một chuyến đi (tham quan một di tích lịch sử, văn hóa)

    🖼️ Dàn ý & 18 bài văn mẫu lớp 8
  • Mẫu PowerPoint Game Trung thu

    🖼️ 6 Trò chơi Trung thu 2026 bằng PowerPoint
  • Soạn bài Thực hành tiếng Việt trang 28 - Kết nối tri thức 10

    🖼️ Ngữ văn lớp 10 trang 28 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 9: Tình hình kinh tế, văn hoá, tôn giáo trong các thế kỉ XVI - XVIII

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 8: Phong trào Tây Sơn

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 7: Khởi nghĩa nông dân ở đàng ngoài thế kỉ XVIII

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 6: Công cuộc khai phá vùng đất phía nam từ thế kỉ xvi đến thế kỉ XVIII

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Lịch sử 9 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 9 tích hợp AI (Bài 1→Bài 9)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 8 Bài 5: Cuộc xung đột Nam - Bắc triều và Trịnh - Nguyễn

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 8 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓