download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

thái cổ phong ma

  • 🖼️

    Đoạn văn cảm nghĩ về truyện cổ tích mà em yêu thích (17 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp Bài văn mẫu lớp 6: Đoạn văn cảm nghĩ về truyện cổ tích mà em yêu thích. Xếp hạng: 4,1 · 617 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kể về một thay đổi tích cực của bản thân mà em có được nhờ tình bạn

    Tài liệu tham khảo Bài văn mẫu lớp 6: Kể về một thay đổi tích cực của bản thân mà em có được nhờ tình bạn, sẽ được chúng tôi giới thiệu ngay sau đây. Xếp hạng: 4,1 · 128 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Hậu quả của việc gây mất cân bằng hệ sinh thái (3 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp Bài văn mẫu lớp 12: Hậu quả của việc gây mất cân bằng hệ sinh thái. Mời bạn đọc tham khảo nội dung chi tiết dưới đây. Xếp hạng: 4 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẹo hữu ích giúp nâng cao kỹ năng Excel

    Chỉ khi nắm được các kỹ năng Excel cơ bản, bạn mới nên học thủ thuật Excel nâng cao. Dưới đây là các kỹ năng cơ bản trong Excel mà bạn cần biết. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Chứng minh đồ thị hàm số luôn đi qua một điểm cố định

    Cách tìm điểm cố định mà đồ thị hàm số luôn đi qua giúp học sinh củng cố, nắm vững chắc kiến thức nền tảng, vận dụng với các bài tập cơ bản. Xếp hạng: 4,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết trang Web quảng cáo cho chuyến du lịch sinh thái đến các làng quê Hội An

    Viết trang Web quảng cáo cho chuyến du lịch sinh thái đến các làng quê Hội An bao gồm 4 mẫu hay nhất, giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo. Xếp hạng: 4 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học kỳ I lớp 10 THPT chuyên Thái Nguyên năm 2012 - 2013 môn Toán (Có đáp án)

    Đề thi học kỳ I lớp 10 THPT chuyên Thái Nguyên năm 2012 - 2013 môn Toán (Có đáp án) Xếp hạng: 3,6 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Những trạng thái PK chiến đấu trong game Võ Lâm Việt

    Game Võ Lâm Việt hay thời gian qua được cộng đồng game thủ Việt biết nhiều thông qua tên gọi Võ Lâm Truyền Kỳ 1 Mobile được phát triển bởi 1 game thủ là “fan cuồng” của Võ Lâm Truyền Kỳ Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn về một đội bóng hoặc đoàn nghệ thuật mà em yêu thích

    Viết đoạn văn về một đội bóng hoặc đoàn nghệ thuật mà em yêu thích giúp các em học sinh lớp 4 có thêm nhiều ý tưởng mới cho đoạn văn của mình. Xếp hạng: 3,4 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn giới thiệu một tác phẩm mà em đã đọc (hoặc nghe, xem) về người có ý chí, nghị lực

    Viết đoạn văn giới thiệu một tác phẩm mà em đã đọc (hoặc nghe, xem) về người có ý chí, nghị lực gồm 3 mẫu hay nhất, giúp các em viết đoạn văn thật hay. Xếp hạng: 4 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Tất Cả Hoặc Không Là Gì Cả

    Lời bài hát Tất Cả Hoặc Không Là Gì Cả của Cao Thái Sơn sẽ là câu chuyện tình tay ba đầy rắc rối khiến chàng trai đã quyết định ra đi, đúng như lời bài hát chàng trai muốn cô gái là của anh hoặc không là gì. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Trình bày ý kiến về Việc xả chất thải chưa qua xử lí của một đơn vị sản xuất công nghiệp

    Trình bày ý kiến về Việc xả chất thải chưa qua xử lí của một đơn vị sản xuất công nghiệp mang tới mẫu hay nhất, giúp các em học sinh lớp 9 tham khảo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Những hạn chế bạn cần biết về Face ID trên iPhone X

    Face ID tuy là một tính năng tiện lợi và đáng mong đợi nhưng nó vẫn có một số hạn chế mà người dùng cần biết để sử dụng hiệu quả hơn. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    TOP ứng dụng chỉ cách tính ngày rụng trứng chuẩn nhất 2020

    Hiểu rõ về chu kỳ kinh nguyệt của bản thân sẽ giúp bạn chăm sóc sức khỏe sinh sản và thụ thai dễ dàng hơn. Những ứng dụng tính ngày rụng trứng dưới đây sẽ giúp bạn kiểm soát tốt chu kỳ kinh nguyệt. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định số 174/2007/NĐ-CP của Chính phủ

    Nghị định số 174/2007/NĐ-CP của Chính phủ: Về phí bảo vệ môi trường đối với chất thải rắn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 46/2012/QĐ-UBND của UBND tỉnh Thái Nguyên

    Quyết định 46/2012/QĐ-UBND về Quy định đơn giá thuê đất, mặt nước trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đề thi học kỳ I lớp 11 THPT chuyên Thái Nguyên năm 2012 - 2013 môn Sinh học (Có đáp án)

    Đề thi học kỳ I lớp 11 THPT chuyên Thái Nguyên năm 2012 - 2013 môn Sinh học (Có đáp án) Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định số 121/2009/QĐ-TTG

    Quyết định số 121/2009/QĐ-TTG của Thủ tướng Chính phủ: Về cơ chế hoạt động của các cơ sở dạy nghề thuộc Bộ Quốc phòng và chính sách hỗ trợ bộ đội xuất ngũ học nghề. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Sinh học 12 Bài 28: Hệ sinh thái

    PowerPoint Sinh học 12 Bài 28: Hệ sinh thái giúp quý thầy cô tiết kiệm thời gian làm bài giảng điện tử cho riêng mình. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Nếu được phỏng vấn một nhà văn hoặc nhà thơ về một vấn đề mà em quan tâm, em sẽ chọn vấn đề gì?

    Nếu được phỏng vấn một nhà văn hoặc nhà thơ về một vấn đề mà em quan tâm, em sẽ chọn vấn đề gì? giúp các em có thêm nhiều ý tưởng mới. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định số 45/2014/QĐ-UBND

    Thu phí bảo vệ môi trường đối với nước thải sinh hoạt trên địa bàn thành phố Hà Nội Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Sinh học 12 Bài 30: Diễn thế sinh thái

    PowerPoint Sinh học 12 Bài 30: Diễn thế sinh thái giúp quý thầy cô tiết kiệm thời gian làm bài giảng điện tử cho riêng mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 07/2013/QĐ-UBND

    Quyết định 07/2013/QĐ-UBND về Quy chế phối hợp quản lý lao động nước ngoài làm việc tại tỉnh Thái Bình. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Công nghệ 10 Bài 27: Ứng dụng công nghệ vi sinh trong bảo vệ môi trường và xử lí chất thải trồng trọt

    Trò chơi khởi động Công nghệ Trồng trọt 10 Bài 27 Ứng dụng công nghệ vi sinh trong bảo vệ môi trường và xử lí chất thải trồng trọt được thiết kế đẹp mắt, giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 116

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Chuyện cơm hến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 110

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Tháng Giêng, mơ về trăng non rét ngọt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Viết về tiết học tiếng Anh của em (18 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 9 Bài 10: Dịch vụ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 9 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3 Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3
  • Viết đoạn văn ngắn (từ 4 đến 5 câu) giới thiệu sở thích và ước mơ của em

    🖼️ 25 đoạn văn mẫu lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 7 Bài 7: Bản đồ chính trị châu Á các khu vực của châu Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 7 Bài 6: Đặc điểm dân cư, xã hội Châu Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 7 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓