download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

phần mềm đào bitcoin trên máy tính

  • 🖼️

    Cách gỡ bỏ hoàn toàn phần mềm Avast Free Antivirus

    Avast Free Antivirus là phần mềm diệt virus hoàn toàn miễn phí. Với đầy đủ tính năng diệt virus và bảo vệ máy tính của bạn một cách mạnh mẽ và an toàn nhất. Tuy nhiên, việc gỡ bỏ công cụ này cũng là vấn đề khá hóc búa.Revo Uninstaller Xếp hạng: 4,4 · 21 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn cài đặt và đăng nhập VssID trên máy tính

    Đăng nhập VSSID trên máy tính như thế nào? Hãy cùng Download.vn tìm hiểu cách cài VSSID trên máy tính nhé! Xếp hạng: 4,3 · 18 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích tác phẩm Hoa đào nở trên vai của Vũ Thị Huyền Trang

    Phân tích truyện Hoa đào nở trên vai mang đến 4 mẫu cực hay giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để biết cách viết văn bản nghị luận phân tích, đánh giá một tác phẩm truyện lớp 10. Xếp hạng: 4 · 83 phiếu bầu
  • 🖼️

    6 cách sao lưu dữ liệu trên máy tính dễ dàng và hiệu quả

    Cách lưu file trên máy tính như thế nào hiệu quả nhất? Hãy cùng Download.vn tìm hiểu cách sao lưu dữ liệu trên máy tính dễ dàng và hiệu quả nhé! Xếp hạng: 4 · 33 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn tải và đăng nhập eNetViet trên máy tính

    eNetViet là một ứng dụng liên lạc điện tử giúp cho nhà trường và phụ huynh có thể dễ dàng trao đổi tình hình học tập của học sinh. Sau đây, chúng tôi xin giới thiệu bài viết hướng dẫn cài đặt và đăng nhập eNetViet trên máy tính, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 4,3 · 55 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cấu trúc máy tính

    Chương 1. Kiến trúc cơ bản của máy tính, Chương 2. Bus và truyên thông tin trong máy tính... Xếp hạng: 4,5 · 36 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn sử dụng Calculator trên iPhone

    Cách dùng máy tính iPhone như thế nào? Nếu chưa biết, hãy cùng Download.vn tìm hiểu cách sử dụng Calculator trên iPhone nhé! Xếp hạng: 3,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách gõ và sửa lỗi không gõ được tiếng Việt trên HTKK

    Hiện tại có rất nhiều phần mềm phục vụ thủ tục hành chính, nhằm hỗ trợ người dân giảm bớt thủ tục hành chính khi đi ra phường, quận, giờ người dân chỉ cần lên mạng và sử dụng những trang web hoặc phần mềm hỗ trợ thủ tục hành chính là có thể tiến hành đăng Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    "Nhổ tận gốc" ứng dụng rác khỏi PC với Total Uninstall

    Bạn có muốn chiếc máy tính của mình chạy nhanh và ổn định hơn? Hãy sử dụng ngay Total Uninstall - một công cụ hỗ trợ “nhổ tận gốc” ứng dụng không còn được dùng tới nữa khỏi PC rất thuận tiện, hiệu quả và cùng với Download.vn thực hiện cách gỡ bỏ cài đặ Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tin học 7 Bài 2: Phần mềm máy tính

    Giải bài tập SGK Tin học 7 trang 10, 11, 12 sách Kết nối tri thức giúp các em học sinh lớp 7 xem gợi ý giải các câu hỏi Bài 2: Phần mềm máy tính. Xếp hạng: 4,2 · 35 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn luyện gõ 10 ngón chuẩn và nhanh nhất

    Gõ 10 ngón nhanh sẽ giúp bạn soạn thảo văn bản, chat chit nhanh chóng mà không cần nhìn vào bàn phím. Tuy nhiên, làm thế nào để gõ 10 ngón nhanh nhất, chuẩn nhất thì có lẽ không phải ai cũng nắm rõ. Xếp hạng: 5 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sơ đồ tư duy bài Lính đảo hát tình ca trên đảo

    Sơ đồ tư duy bài Lính đảo hát tình ca trên đảo hệ thống toàn bộ kiến thức trọng tâm về phân tích bài thơ chi tiết, đầy đủ nhất. Xếp hạng: 3,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi trắc nghiệm môn: Phần cứng máy tính

    Đề thi trắc nghiệm môn: Phần cứng máy tính Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách gọi điện thoại trên Skype bằng máy tính

    Skype là công cụ giao tiếp trong văn phòng phổ biến nhất hiện nay. Ngoài khả năng chat, gửi văn bản, tạo nhóm... Skype còn cho phép người dùng thực hiện những cuộc gọi miễn phí. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    TOP phần mềm dọn dẹp và tối ưu hóa hệ thống tốt nhất

    Dọn dẹp registry có thể gây ảnh hưởng tới hệ thống. Tuy nhiên, nếu biết làm sạch registry đúng cách, hiệu suất PC của bạn có thể được cải thiện đáng kể. Xếp hạng: 4,2 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tổng hợp code Bitcoin Miner và cách nhập

    Code Bitcoin Miner là một cách miễn phí, dễ dàng và an toàn để kiếm phần thưởng trong trò chơi. Bạn sẽ trở nên vượt trội so với các đối thủ cùng tham gia khi nhận được quà tặng game miễn phí. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách tải video trên Youtube với xVideoServicesThief

    xVideoServiceThief sẽ giúp bạn tải video Youtube về máy tính một cách nhanh chóng, dịch vụ chia sẻ video Youtube về máy tính xVideoServiceThief rất nhẹ và bạn có thể tải video Youtube về máy tính dễ dàng để xem offline trên máy tính. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Những phần mềm và app Windows bạn nên gỡ cài đặt ngay

    Bạn đang băn khoăn tự hỏi nên gỡ cài đặt ứng dụng Windows 10 nào? Nếu đúng, hãy cùng Download.vn tìm hiểu những ứng dụng, chương trình, bloatware không cần thiết trên Windows 10 mà bạn nên gỡ bỏ. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tính năng thú vị của KMPlayer trên di động

    Giờ đây bạn đã có thể sử dụng KMPlayer trên điện thoại đi động để xem những video và bộ phim yêu thích như ngồi trước màn hình máy tính. Phầm mềm nghe nhạc và xem video KMPlayer trên di động có những tính năng vô cùng thú vị sẽ giúp người dùng có những trả Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách dùng WinRAR trên Mac theo 4 bước đơn giản

    Khi nhắc tới trích xuất file nén RAR, WinRAR luôn là lựa chọn hàng đầu. Ở bài viết này, chúng ta hãy cùng tìm hiểu cách dùng WinRAR trên macOS nhé! Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn thay đổi màu sắc giao diện “Máy tính” trên iPhone

    Nếu bạn là một người thường xuyên sử dụng ứng dụng Máy tính trên iPhone để làm việc, nhưng lại quá nhàm chán với giao diện tối màu, thì hôm nay Download,vn sẽ mời các bạn cùng theo dõi bài viết Hướng dẫn thay đổi màu sắc giao diện “Máy tính” trên iPhone. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách thử Windows 11 mà không cần nâng cấp

    Bạn có thể cài đặt Windows 11 dễ dàng nếu PC đáp ứng đủ điều kiện. Tuy nhiên, nếu muốn thử Win 11 mà không phải nâng cấp, dưới đây là một số phương pháp dành cho bạn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn tải và tạo ảnh hoạt hình bằng Voilà AI Artist trên máy tính

    Hiện tại, Voilà AI Artist chỉ mới có phiên bản trên di động. Chính vì vậy hôm nay Download.vn mời các bạn cùng theo dõi bài viết hướng dẫn cài đặt và tạo ảnh hoạt hình bằng Voilà AI Artist trên máy tính. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Toán 8 Thực hiện tính toán trên đa thức với phần mềm GeoGebra

    Giáo án tích hợp năng lực số Toán lớp 8 Bài Thực hiện tính toán trên đa thức với phần mềm GeoGebra theo chương trình GDPT 2018. Kế hoạch bài dạy bám sát sách giáo khoa, phát triển năng lực toán học và kỹ năng số cho học sinh. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Địa lí 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 6 tích hợp AI (Bài mở đầu - 11)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 6 Bài 10: Cấu tạo của Trái Đất. Các mảng kiến tạo

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí lớp 6 tích hợp AI
  • Trình bày suy nghĩ về một vấn đề đời sống (được gợi ra từ tác phẩm văn học đã đọc)

    🖼️ 6 bài văn mẫu lớp 7
  • Viết đoạn văn (khoảng 7 - 9 câu) về một truyền thống đáng tự hào của dân tộc Việt Nam

    🖼️ 7 đoạn văn mẫu lớp 8
  • Mẫu PowerPoint sinh hoạt lớp ngày 20/10

    🖼️ Chủ đề Mẹ tuyệt vời nhất,Yêu mẹ, Tôn vinh phụ nữ Việt Nam
  • Tóm tắt văn bản Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ 15 mẫu tóm tắt Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ
  • Top phim điện ảnh Việt Nam hay nhất

    🖼️
  • Tả dòng sông quê hương em (Sơ đồ tư duy)

    🖼️ 2 Dàn ý & 49 bài văn tả dòng sông hay nhất
  • Video AI mở đầu Tin học 10 (Học kì 1)

    🖼️ Video khởi động môn Tin học lớp 10 (Full)
  • PowerPoint game khởi động Công nghệ 11 Bài 12: Một số bệnh phổ biến ở lợn và biện pháp phòng trị bệnh

    🖼️ Trò chơi khởi động Công nghệ Chăn nuôi lớp 11

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓