download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

binh pháp 37

  • 🖼️

    Viết thư cho bạn kể về tình hình học tập của em

    Viết thư cho bạn kể về tình hình học tập của em mang tới 37 bài văn mẫu, kèm theo 2 dàn ý chi tiết, cùng cách làm bài văn viết thư lớp 4. Xếp hạng: 4 · 2182 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Hoạt động trải nghiệm 1 sách Vì sự bình đẳng và dân chủ trong giáo dục (Cả năm)

    Kế hoạch dạy học Hoạt động trải nghiệm 1 sách Vì sự bình đẳng và dân chủ trong giáo dục trọn bộ cả năm, đầy đủ, chi tiết nhất! Xếp hạng: 3,9 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị luận về cách giải quyết khi bị tổn thương vì những thông tin sai lệch hay bình luận tiêu cực trên mạng xã hội

    Nghị luận về cách giải quyết khi bị tổn thương vì những thông tin sai lệch hay bình luận tiêu cực trên mạng xã hội mang tới bài văn mẫu hay nhất. Xếp hạng: 3,9 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN Lớp 6 Bài 7: Oxygen và không khí

    Soạn KHTN Lớp 6 Bài 7 Oxygen và không khí hướng dẫn giải bài tập trong sách giáo khoa rất chi tiết, chính xác. Xếp hạng: 4,6 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cảm nhận khổ thơ đầu bài Tương tư của Nguyễn Bính (Dàn ý + 4 mẫu)

    Cảm nhận khổ thơ đầu bài Tương tư của Nguyễn Bính giúp các bạn học sinh dễ dàng cảm nhận được nỗi thương nhớ, tương tư của chàng trai dành cho cô gái mình yêu. Mời các bạn cùng theo dõi bài viết dưới đây. Xếp hạng: 2,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 7: Nồng độ dung dịch

    Giải KHTN 8 Bài 7 Chân trời sáng tạo giúp các em học sinh hiểu được kiến thức về cách tính nồng độ dung dịch của các chất. Xếp hạng: 5 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thư chúc Tết 2026 của Chủ tịch nước

    Vào đúng thời khắc Giao thừa 2026 thiêng liêng, chuyển giao giữa năm cũ và năm mới, Chủ tịch nước thân ái gửi tới đồng bào, đồng chí và chiến sĩ cả nước. Xếp hạng: 5 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lời bài hát Em cần một người quan tâm

    Em cần một người quan tâm là sản phẩm âm nhạc kết hợp lần thứ 2 trong năm 2020 của bộ đôi Liz Kim Cương và Trịnh Thăng Bình. Sau đây sẽ là MV và lời của bài hát này, xin mời các bạn cùng đón xem. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    KHTN 8 Bài 8: Acid

    Giải Khoa học tự nhiên 8 Bài 8: Acid phản ứng và chất xúc tác giúp các em trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học một cách nhanh chóng! Xếp hạng: 4,5 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Trắc nghiệm Giáo dục công dân 12 Bài 4

    Trắc nghiệm bài 4 GDCD 12 tổng hợp 60 bài tập trắc nghiệm về lý thuyết và các bài tập tình huống có đáp án kèm theo. Qua đó giúp các em học sinh lớp 12 có thêm nhiều tư liệu tham khảo, trau dồi kiến thức để đạt kết quả cao trong kì thi THPT Quốc gia 2023 sắp tới. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích bài thơ Cô hái mơ của Nguyễn Bính

    Phân tích bài thơ Cô hái mơ của Nguyễn Bính giúp các em có thể tham khảo để nâng cao kỹ năng viết văn bản nghị luận về một tác phẩm thơ hay. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 9 Luyện tập chung trang 36

    Giải Toán 9 Luyện tập chung giúp các em giải các bài tập SGK Toán 9 KNTT tập 1 trang 36, 37. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích bài thơ Cô lái đò của Nguyễn Bính

    Phân tích bài thơ Cô lái đò của Nguyễn Bính là bài thơ rất hay nói về lời hẹn ước không thành bởi sự xa cách và chờ đợi mỏi mòn. Xếp hạng: 2,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lịch sử 9 Bài 8: Liên Xô và các nước Đông Âu từ năm 1945 đến năm 1991

    Soạn Sử 9 Bài 8 giúp các em học sinh nắm vững kiến thức, nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi trong SGK Lịch sử - Địa lí 9 Cánh diều trang 37, 38, 39, 40, 41. Xếp hạng: 4,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 8 Bài 7: Nhân, chia phân thức

    Giải Toán 8 Chân trời sáng tạo bài 7 Nhân, chia phân thức được biên soạn đầy đủ, chi tiết trả lời các câu hỏi phần bài tập cuối bài trang 39. Qua đó giúp các bạn học sinh có thể so sánh với kết quả mình đã làm. Xếp hạng: 4 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hoạt động trải nghiệm 9: Xây dựng ngân sách cá nhân

    Soạn Hoạt động trải nghiệm hướng nghiệp 9 Cánh diều Hoạt động 2 Chủ đề 4 giúp các em hiểu hơn ý nghĩa, cũng như trả lời các câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lịch sử 11 Bài 6: Hành trình đi đến độc lập dân tộc ở Đông Nam Á

    Giải Lịch sử 11 Bài 6 Cánh diều giúp các em học sinh lớp 11 hiểu rõ kiến thức về thời kì tái thiết và phát triển sau khi giành được độc lập. Đồng thời đây cũng là tư liệu hữu ích giúp giáo viên soạn giáo án cho riêng mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 11 Unit 4: Lesson 1

    Soạn Lesson 1 Unit 4 lớp 11 được biên soạn bám sát theo chương trình SGK i-Learn Smart World 11 tập 1 giúp các bạn học sinh dễ dàng ôn luyện củng cố kiến thức. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Địa lí 12 Bài 7: Lao động và việc làm

    Soạn Địa lí 12 Bài 7: Lao động và việc làm các em sẽ biết cách trả lời toàn bộ các câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đạo đức lớp 4 Bài 7: Em tôn trọng tài sản của người khác

    Giải Đạo đức 4 Cánh diều Bài 7: Em tôn trọng tài sản của người khác giúp các em trả lời các câu hỏi Luyện tập, Vận dụng của bài học này dễ dàng hơn. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Sinh học 12 Bài 7: Cấu trúc và chức năng của nhiễm sắc thể

    Giải Sinh 12 Kết nối tri thức bài 7 Chương 2 được biên soạn đầy đủ, chi tiết trả lời các câu hỏi nội dung bài học trang 36, 37, 38, 39. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công nghệ 11: Ôn tập chương 2

    Giải Công nghệ 11 Ôn tập chương 2: Công nghệ giống vật nuôi các em hiểu được vai trò, các phương pháp nhân giống và ứng dụng công nghệ sinh học trong chọn và nhân giống vật nuôi. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn trích Đêm trăng và cây sồi

    Đoạn trích Đêm trăng và cây sồi trích trong cuốn tiểu thuyết Chiến tranh và hòa bình của tác giả Lép Tôn-xtôi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 7 Bài 5: Cách tính điểm trung bình môn học kì

    PowerPoint Toán 7 Bài 5 Cách tính điểm trung bình môn học kì được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Tiếng Việt 4 tích hợp Video AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 4 tích hợp AI (Bài 1-10)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 10: Tiếng nói của cỏ cây

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 9: Bầu trời trong quả trứng

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 8: Đò ngang

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 7: Những bức chân dung

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tiếng Việt 4 Bài 6: Nghệ sĩ trống

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tiếng Việt lớp 4 tích hợp AI
  • Tả lăng Chủ tịch Hồ Chí Minh (Dàn ý + 12 mẫu)

    🖼️ Tả lăng Bác
  • Viết đoạn văn kể về môn thể thao mà em yêu thích (66 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Viết một đoạn văn ngắn tả cảnh quê hương em (72 mẫu)

    🖼️ Đoạn văn tả cảnh quê hương lớp 3
  • Dàn ý nghị luận về một tác phẩm truyện

    🖼️ Nghị luận tác phẩm truyện

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓