download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

mộng phi tiên

  • 🖼️

    Nghị quyết 27-NQ/TW

    Ngày 21/05/2018, Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng ký ban hành Nghị quyết số 27-NQ/TW ngày 19/5/2018 của Hội nghị lần thứ 7, Ban Chấp hành Trung ương Đảng Cộng sản Việt Nam khóa XII về cải cách chính sách tiền lương đối với cán bộ, công chức, viên chức, lực lượng vũ trang và người lao động trong doanh nghiệp. Mời các bạn cùng tham khảo, Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bảng kiểm kê quỹ (dùng cho VNĐ)

    Mẫu số 08a-TT: Bảng kiểm kê quỹ dùng cho VND là biểu mẫu kế toán quan trọng, được ban hành kèm theo Thông tư 99/2025/TT-BTC, nhằm hỗ trợ việc ghi chép, đối chiếu và quản lý quỹ tiền mặt một cách chính xác, minh bạch, phục vụ cho công tác tài chính của đơn vị. Xếp hạng: 4,5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    TOP game thẻ bài miễn phí hay nhất

    Game thẻ bài trên mobile vô cùng đa dạng và phong phú. Hãy cùng Download.vn liệt kê các game thẻ bài hay nhất 2020 nhé! Xếp hạng: 4,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn sử dụng Tango trên máy tính

    Tango là ứng dụng nhắn tin gọi điện miễn phí phổ biến với rất nhiều tính năng nổi bật so với các ứng dụng thông thường trên thị trường hiện nay. Tango giúp bạn kết nối với tất cả bạn bè sử dụng Tango và cả những người không cài đặt Tango với tính năng Ta Xếp hạng: 3,3 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Top những ví điện tử tốt nhất tại Việt Nam 2021

    Dưới đây là những cái tên Ví Điện Tử đang được dùng nhiều nhất tại thị trường Việt. Hãy cùng Download.vn điểm qua một vài ứng dụng ví điện tử dưới đây nhé. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Free Fire: Seri Blue Flame Dragon AK47 Evolution là gì?

    Garena sẽ giới thiệu một dòng skin súng hoàn toàn mới, mang tên Evolution. Và Blue Flame Dragon AK47 - Rồng lửa xanh AK47 là skin súng đầu tiên trong seri này. Xếp hạng: 4,3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giấy chứng nhận tiền ký quỹ kinh doanh dịch vụ lữ hành

    Giấy chứng nhận tiền ký quỹ kinh doanh dịch vụ lữ hành là mẫu giấy được lập ra nhằm xác minh, chứng nhận doanh nghiệp đã ký quỹ kinh doanh dịch vụ lữ hành. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư số 52/2012/TT-BGDĐT

    Thông tư số 52/2012/TT-BGDĐT của Bộ Giáo dục và Đào tạo: Ban hành Điều lệ hội thi giáo viên làm tổng phụ trách Đội thiếu niên tiền phong Hồ Chí Minh giỏi. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định số 46/2014/NĐ-CP

    Quy định về thu tiền thuê đất, thuê mặt nước. Xếp hạng: 4 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn cài đặt add-ons cho Google Docs

    Hiện nay công cụ soạn thảo văn bản trực tuyến Google Docs đã trở nên rất phổ biến, ứng dụng Google Docs cho phép người dùng soạn thảo văn bản mọi lúc, mọi nên trên mọi nền tảng. Xếp hạng: 2,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư số 126/2014/TT-BTC

    Thông tư 126/2014/TT-BTC hướng dẫn mới về việc kê khai, thu nộp tiền thuế, tiền phạt đối với hàng hóa xuất nhập khẩu bắt đầu có hiệu lực từ ngày 01/10/2014. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công văn 1025/BTNMT-TCMT

    Mới đây Bộ Tài nguyên và Môi trường đã ban hành Công văn 1025/BTNMT-TCMT năm 2019 về việc tăng cường bảo vệ môi trường trong phòng chống dịch tả lợn Châu Phi, mời các bạn cùng tham khảo nội dung của công văn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mẫu số 07/KK-TNCN: Tờ khai thuế TNCN

    Mẫu số 07/KK-TNCN : Tờ khai thuế TNCN dành cho cá nhân cư trú có thu nhập từ tiền lương, tiền công và cá nhân không cư trú có thu nhập từ tiền lương, tiền công, từ kinh doanh khai trực tiếp với cơ quan thuế Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 05/2018/TT-BTP

    Ngày 7/6/2018, Bộ Tư pháp ban hành Thông tư 05/2018/TT-BTP hướng dẫn công tác thi đua, khen thưởng trong ngành Tư pháp. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Những loại giấy tờ cần thiết khi tham gia giao thông

    Bắt đầu từ 6h00 sáng ngày 15/5 cho đến 14/6/2020, Cảnh sát giao thông sẽ bắt đầu thực hiện tổng kiểm tra phương tiện giao thông trên toàn quốc. Trong đợt tổng kiểm tra sẽ kiểm tra đủ 4 loại giấy tờ đối với người đi xe máy và 5 loại đối với tài xế ô tô. Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 177/2015/TT-BTC

    Bộ Tài chính ban hành Thông tư 177/2015/TT-BTC hướng dẫn chế độ kế toán áp dụng đối với Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam. Thông tư bắt đầu có hiệu lực kể từ ngày 01/01/2016. Mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Web tranh tô màu tốt nhất dành cho trẻ em

    Tô màu là một hoạt động giải trí bổ ích dành cho trẻ em. Nếu muốn bé có trải nghiệm hữu ích khi dùng thiết bị điện tử, hãy cho trẻ chơi tô màu trên những web dưới đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công văn 30768/SLĐTBXH-LĐ

    Ngày 28/11/2017, Sở Lao động - Thương binh và Xã hội TP.HCM ban hành Công văn 30768/SLĐTBXH-LĐ về thực hiện báo cáo tình hình tiền lương năm 2017 và kế hoạch thưởng tết năm 2018 tại các doanh nghiệp (DN) trên địa bàn TP.HCM. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư số 88/2011/TT-BTC

    Thông tư số 88/2011/TT-BTC của Bộ Tài chính: Hướng dẫn cơ chế tài chính hỗ trợ từ ngân sách Nhà nước để thực hiện chương trình Xúc tiến thương mại quốc gia. Xếp hạng: 4 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 19/2012/QĐ-UBND của UBND tỉnh Thái Bình

    Quyết định 19/2012/QĐ-UBND về Quy định chế độ miễn, giảm tiền sử dụng đất, tiền thuê đất đối với cơ sở thực hiện xã hội hóa sử dụng đất đô thị, đất ở trên địa bàn tỉnh Thái Bình. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định về việc miễn/giảm tiền phạt vi phạm hành chính về thuế

    Quyết định về việc miễn/giảm tiền phạt vi phạm hành chính về thuế ban hành kèm theo Thông tư 166/2013/TT-BTC quy định chi tiết về xử phạt vi phạm hành chính về thuế. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 01/2021/TT-BYT

    Bộ Y tế vừa ban hành Thông tư 01/2021/TT-BYT hướng dẫn một số nội dung để địa phương ban hành chính sách khen thưởng, hỗ trợ đối với tập thể, cá nhân thực hiện tốt công tác dân số. Mời các bạn theo dõi nội dung chi tiết tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư số 20/2010/TT-NHNN

    Thông tư số 20/2010/TT-NHNN hướng dẫn thực hiện các biện pháp điều hành công cụ chính sách tiền tệ để hỗ trợ tổ chức tín dụng cho vay phát triển nông nghiệp, nông thôn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư số 126/2010/TT-BTC

    Thông tư số 126/2010/TT-BTC của Bộ Tài chính: Hướng dẫn cơ chế quản lý tài chính chương trình xúc tiến du lịch quốc gia giai đoạn 2009 - 2010. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Dàn ý bài thơ Tràng giang của Huy Cận (16 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý bài Tràng giang
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Chia sẻ một trải nghiệm về nơi em sống hoặc từng đến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Viết bài văn tả cảnh sinh hoạt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓