download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

đoàn giỏi

  • 🖼️

    Thuyết minh về ngôi trường (3 mẫu)

    Giới thiệu về trường gồm 20 mẫu khác nhau, giúp các em học sinh có thêm nhiều tài liệu tham khảo có nhiều ý tưởng mới khi viết văn. Xếp hạng: 3,8 · 265 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện Người đẹp và quái vật (Có file nghe)

    Người đẹp và quái vật là một câu chuyện cổ tích kinh điển của Thế giới. Sau đây, chúng tôi xin mời tất cả các bạn cùng lắng nghe và đọc câu chuyện này. Xếp hạng: 4 · 103 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện Cô bé quàng khăn đỏ (Có file nghe MP3)

    Truyện Cô bé quàng khăn đỏ là một trong những truyện cổ tích nổi tiếng trên thế giới. Sau đây Download.vn mời các bạn cùng chú ý lắng nghe trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 3,9 · 45 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết một đoạn văn theo lối diễn dịch chủ đề tự chọn (13 mẫu)

    Viết một đoạn văn theo lối diễn dịch chủ đề tự chọn là tài liệu tham khảo hữu ích giúp cho học sinh khi viết văn. Xếp hạng: 4 · 26 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện Công chúa tóc mây (Có file MP3)

    Có thể nói trong thế giới của những câu truyện cổ tích thì Công chúa tóc mây là một câu chuyện được rất nhiều bạn nhỏ yêu thích hiện nay. Sau đây, Download.vn xin mời các bạ cùng lắng nghe câu chuyện này. Xếp hạng: 4,1 · 36 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đơn xin rút khỏi Ban chấp hành Đoàn

    Đơn xin rút khỏi Ban chấp hành Đoàn là biểu mẫu được dùng cho các cá nhân công tác tại Ban chấp hành Đoàn có nhu cầu thôi không công tác tại Ban chấp hành. Xếp hạng: 2,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn Tiếng Anh về bạo lực học đường

    Viết đoạn văn Tiếng Anh về bạo lực học đường gồm 3 mẫu hay nhất, kèm dịch, giúp các em hiểu rõ hơn thực trạng, tác hại và hệ lụy của bạo lực học đường. Xếp hạng: 2,8 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện Nàng tiên cá (Có file nghe MP3)

    Truyện Nàng Tiên Cá là câu chuyện cổ tích của nhà văn người Đan Mạch Hans Christian Andersen. Câu chuyện này kể về một nàng tiên cá bé nhỏ đã chấp nhận từ bỏ cuộc sống để có được linh hồn và tình yêu của chàng hoàng tử. Xếp hạng: 4,2 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện Chú chó sói và bảy chú dê con (Có file Mp3)

    Để giúp cho các bạn nhỏ có thêm nhiều câu truyện đọc vào mỗi ngày, hôm nay chúng tôi xin mời các bạn cùng lắng nghe và đọc truyện cổ tích thế giới: Chú chó sói và bảy chú dê con. Xếp hạng: 4,4 · 19 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện Bầy chim thiên nga (Có file MP3)

    Bầy chim thiên nga là một câu truyện cổ tích thế giới vô cùng hay, hôm nay, Download.vn xin mời tất cả các bạn cùng lắng nghe và đọc câu truyện cổ tích này. Xếp hạng: 4,4 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện Chú bé tí hon (Có file MP3)

    Hôm nay, Download.vn sẽ tiếp tục giới thiệu đến cho tất cả các bạn nhỏ câu truyện cổ tích Thế: Chú bé tí hon. Sau đây chúng tôi xin mời các bạn cùng lắng nghe và đọc câu chuyện này. Xếp hạng: 4,5 · 15 phiếu bầu
  • 🖼️

    Alibaba và bốn mươi tên cướp (Có file nghe MP3)

    Truyện Alibaba và bốn mươi tên cướp là một trong những truyện đặc sắc nhất trong bộ truyện Nghìn lẻ một đêm của Ba Tư. Sau đây mời các bé cùng thưởng thức câu chuyện nhé. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện Hoàng tử Ếch (Có file Mp3)

    Download.com.vn, xin giới thiệu đến cho tất cả các bạn câu truyện cổ tích Hoàng tử Ếch, đây là một câu chuyện vô cùng nổi tiếng và được rất nhiều bạn nhỏ yêu thích. Xếp hạng: 4,2 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện Chú lính chì dũng cảm (Có file MP3)

    Chú lính chì dũng cảm là một trong những câu chuyện cổ tích thế giới mà được rất nhiều bạn nhỏ yêu thích hiện nay. Sau đây, chúng tôi xin mời tất cả mọi người cùng tham khảo nội dung của câu chuyện này. Xếp hạng: 4,6 · 9 phiếu bầu
  • 🖼️

    100 đề thi học sinh giỏi môn Tiếng Anh lớp 8

    Đề thi HSG Anh 8 gồm 100 đề, giúp các bạn lớp 8 tham khảo và làm quen với các dạng bài tập cấu trúc đề thi học sinh giỏi môn tiếng Anh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện Cô bé hai mắt (Có file MP3)

    Cô bé hai mắt là một câu chuyện vô cùng hấp dẫn và được rất nhiều bạn nhỏ yêu thích. Sau đây chúng tôi xin mời các bạn cùng lắng nghe và đọc nội dung của cậu chuyện này. Xếp hạng: 4,4 · 16 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện Nàng công chúa bán than (Có file nghe MP3)

    Mời bạn đọc cùng các bé nghe truyện cổ tích Nàng công chúa bán than được Download.vn đăng tải trong bài viết dưới đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện Cô dâu đen và cô dâu trắng (Có file MP3)

    Sau đây, Download.vn xin giới thiệu đến tất cả các bạn truyện Cô dâu đen và cô dâu trắng, đây là một câu chuyện được rất nhiều bạn nhỏ yêu thích hiện nay, mời các bạn cùng đọc truyện. Xếp hạng: 4,6 · 17 phiếu bầu
  • 🖼️

    Các dạng toán thi Học sinh giỏi giải toán trên máy tính điện tử

    Các dạng toán thi Học sinh giỏi giải toán trên máy tính điện tử khoa học - Tài liệu tập hợp các đề thi học sinh giỏi Giải toán trên máy tính điện tử và được chia làm tám hương: Số nguyên, Số học, Đại số, Thống kê, Dãy số, Lượng giác, Hình học, và Các bài toán khác Xếp hạng: 4,5 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Đoạn văn nghị luận về sống vội

    Đoạn văn nghị luận về sống vội gồm 2 mẫu hay nhất, giúp các em học sinh lớp 9 tham khảo để hiểu rõ thực trạng của lối sống vội, sống nhanh trong xã hội hiện nay. Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Truyện Ngưu Lang Chức Nữ (Có file MP3)

    Hôm nay, chúng tôi lại tiếp tục gửi đến cho các bạn nhỏ câu truyện cổ tích Ngưu Lang Chức Nữ. Sau đây là nội dung của câu chuyện mời các bạn cùng lắng nghe và đọc chuyện Xếp hạng: 4,5 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giấy cam đoan (cho mượn hồ sơ)

    Giấy cam đoan (cho mượn hồ sơ) Xếp hạng: 3 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định số 34/2014/NĐ-CP

    Quy chế khu vực biên giới đất liền nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam. Xếp hạng: 3 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 4291/QĐ-TLĐ

    Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam ban hành Quyết định 4291/QĐ-TLĐ năm 2022 quy định về tiêu chuẩn, định mức chế độ chi tiêu trong các cơ quan Công đoàn. Vậy sau đây là nội dung Quyết định, mời các bạn cùng theo dõi. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Full)
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 23: Giới thiệu sách Dế Mèn phiêu lưu kí

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 24: Tinh thần học tập của nhà Phi-lít

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Tả chiếc ô tô đồ chơi (26 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Viết về tiết học Giáo dục thể chất (16 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 21: Thế giới trong trang sách

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Video AI Bài đọc Tiếng Việt 5 Bài 22: Từ những câu chuyện ấu thơ

    🖼️ Video mở đầu môn Tiếng Việt 5 KNTT
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓