download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

bài viết số 1 lớp 8

  • 🖼️

    Viết bài văn kể lại một chuyến đi (tham quan một di tích lịch sử, văn hóa)

    Bài văn mẫu lớp 8: Viết bài văn kể lại một chuyến đi (tham quan một di tích lịch sử, văn hóa), sẽ được Download.vn giới thiệu ngay sau đây. Xếp hạng: 4,1 · 1404 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 1 môn Khoa học tự nhiên 8 sách Cánh diều

    Đề cương ôn tập KHTN 8 Cánh diều học kì 1 năm 2025 giới hạn nội dung ôn thi kèm theo một số câu hỏi ôn tập. Xếp hạng: 4,2 · 188 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập giữa học kì 1 môn Lịch sử - Địa lí 8 sách Chân trời sáng tạo

    Đề cương ôn tập giữa kì 1 Lịch sử - Địa lí 8 Chân trời sáng tạo 2025 cấu trúc mới giúp các bạn làm quen với các dạng bài tập, nâng cao kỹ năng làm bài và rút kinh nghiệm cho bài thi giữa học kì 1. Xếp hạng: 4,3 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 1 môn Ngữ văn 8 năm 2025 - 2026 sách Cánh diều

    TOP 7 Đề kiểm tra cuối kì 1 Ngữ văn 8 Cánh diều năm 2025 được biên soạn hoàn toàn theo cấu trúc mới, trình bày dưới dạng file Word với cấu trúc đề (4-6; 6-4) có đáp án kèm theo. Xếp hạng: 4,3 · 15 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đọc: Cao Bằng - Tiếng Việt 5 Cánh diều

    Soạn bài Cao Bằng giúp các em học sinh lớp 5 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 1 Cánh diều trang 129, 130. Xếp hạng: 4,3 · 67 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập giữa học kì 1 môn Toán 8 sách Cánh diều

    Đề cương ôn thi giữa kì 1 Toán 8 Cánh diều năm 2025 được biên soạn bám sát Công văn 7991 có đáp án giải chi tiết kèm theo giúp các bạn ôn tập kiến thức thật tốt. Xếp hạng: 3,5 · 8 phiếu bầu
  • 🖼️

    Góc sáng tạo: Em tuổi gì?

    Góc sáng tạo: Em tuổi gì? giúp các em học sinh lớp 4 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 4 tập 1 Cánh diều trang 16. Xếp hạng: 4,2 · 23 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập học kì 1 môn tiếng Anh 8 i-Learn Smart World

    Đề cương ôn tập tiếng Anh 8 i-Learn Smart World học kì 1 giúp các bạn làm quen với các dạng bài tập, nâng cao kỹ năng làm bài. Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề cương ôn tập giữa học kì 1 môn Giáo dục công dân 8 sách Cánh diều

    Đề cương ôn thi giữa kì 1 GDCD 8 Cánh diều 2025 có đáp án kèm theo giới hạn nội dung ôn thi kèm theo một số đề minh họa để các bạn ôn luyện. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập cuối tuần lớp 4 môn Tiếng Việt Cánh diều - Tuần 1 (Nâng cao)

    Tài liệu Bài tập cuối tuần lớp 4 môn Tiếng Việt Cánh diều - Tuần 1 gồm các bài tập ôn luyện kiến thức của tuần học trong SGK. Xếp hạng: 1 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đọc: Tiếng ru - Tiếng Việt 5 Cánh diều

    Soạn bài Tiếng ru giúp các em học sinh lớp 5 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 1 Cánh diều trang 99. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đọc: Tìm việc - Tiếng Việt 5 Cánh diều

    Soạn bài Tìm việc giúp các em học sinh lớp 5 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 1 Cánh diều trang 85, 86. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Ôn tập học kì 1 Tiết 3

    Bài 10: Ôn tập học kì I - Tiết 3 giúp các em học sinh lớp 4 tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi, để ôn thi cuối học kì 1 hiệu quả. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Ôn tập học kì 1 Tiết 6

    Bài 10: Ôn tập học kì I - Tiết 6 giúp các em học sinh lớp 4 tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi, để ôn thi cuối học kì 1 hiệu quả. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập trắc nghiệm Toán 8 Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Trắc nghiệm Toán 8 Chân trời sáng tạo HK1 được biên soạn theo cấu trúc mới gồm 3 dạng thức trắc nghiệm lựa chọn đáp án đúng, trắc nghiệm đúng sai và trả lời ngắn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Ôn tập học kì 1 Tiết 2

    Bài 10: Ôn tập học kì I - Tiết 2 giúp các em học sinh lớp 4 tham khảo, nhanh chóng trả lời các câu hỏi, để ôn thi cuối học kì 1 hiệu quả. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết bài giới thiệu về một cuốn sách mà em yêu thích Thép đã tôi thế đấy

    Viết bài giới thiệu về một cuốn sách mà em yêu thích Chuyện con mèo dạy hải âu bay là tài liệu vô cùng hữu ích. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Ngữ văn 8 Bài 1: Lá cờ thêu sáu chữ vàng

    Trò chơi khởi động Ngữ văn 8 Bài 1 Lá cờ thêu sáu chữ vàng bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Anh 8 Unit 8: A Closer Look 1

    Mẫu PowerPoint Tiếng Anh 8 Unit 8 A Closer Look 1 được thiết kế chi tiết bám sát nội dung trong SGK với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Viết bài giới thiệu về một cuốn sách mà em yêu thích Chuyện con mèo dạy hải âu bay (2 mẫu)

    Viết bài giới thiệu về một cuốn sách mà em yêu thích Chuyện con mèo dạy hải âu bay là tài liệu vô cùng hữu ích. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 5: Trả bài văn tả người (Bài viết số 1)

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 5 Bài 2: Trả bài văn tả người (Bài viết số 1) được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Ngữ văn 8 Bài 1: Quang Trung đại phá quân Thanh

    Trò chơi khởi động Ngữ văn 8 Bài 1 Quang Trung đại phá quân Thanh bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 5: Trả bài văn tả phong cảnh (Bài viết số 1)

    Giáo án PowerPoint Tiếng Việt 5 Bài 2: Trả bài văn tả phong cảnh (Bài viết số 1) được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với hiệu ứng sinh động. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Toán 8 Bài 31: Cách tính xác suất của biến cố bằng tỉ số

    Giáo án tích hợp năng lực số Toán lớp 8 Bài 31 theo chương trình GDPT 2018. Kế hoạch bài dạy bám sát sách giáo khoa, phát triển năng lực toán học và kỹ năng số cho học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5
  • Dàn ý Tả cánh đồng lúa chín (9 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý Tả cảnh lớp 5
  • Kể câu chuyện Con vẹt xanh và nêu cảm nghĩ

    🖼️ Kể chuyện lớp 4 hay nhất

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓