download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

sát thủ nhân tạo

  • 🖼️

    Đoạn văn cảm nhận bài thơ Chái bếp của Lý Hữu Lương (6 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu Bài văn mẫu lớp 8: Đoạn văn cảm nhận bài thơ Chái bếp của Lý Hữu Lương. Xếp hạng: 4,1 · 123 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách gửi thư hàng loạt với Mail Merge trong Outlook

    Cách gửi mail hàng loạt trong Outlook không quá khó. Dưới đây là hướng dẫn gửi Mail Merge bằng Outlook. Xếp hạng: 4 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bản kê khai tài sản, thu nhập

    Bản kê khai tài sản, thu nhập là biểu mẫu được sử dụng để các cơ quan, tổ chức, cán bộ, công chức, viên chức kê khai tài sản cũng như thu nhập của mình. Xếp hạng: 4 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 156/2013/TT-BTC

    Ngày 06/11/2013, Bộ Tài chính ban hành Thông tư 156/2013/TT-BTC hướng dẫn thi hành một số điều của Luật Quản lý thuế; Luật sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật Quản lý thuế và Nghị định số 83/2013/NĐ-CP. Xếp hạng: 4,4 · 7 phiếu bầu
  • 🖼️

    Discord: Cách tạo server, Join server trong phần mềm Discord

    Dưới đây là hướng dẫn giúp bạn biết cách tạo server Discord, tham gia vào cộng đồng sử dụng Discord và có thể trao đổi kinh nghiệm và tìm kiếm những gamer chung sở thích với mình nhé. Xếp hạng: 4 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cảm nhận Tú Uyên gặp Giáng Kiều (Dàn ý + 2 Mẫu)

    Cảm nhận truyện thơ Tú Uyên gặp Giáng Kiều giúp chúng ta thấy được nỗi nhớ của Tú Uyên với dáng Kiều. Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách chat xuống dòng trên Zalo

    Cách chat xuống dòng trên Zalo sẽ hạn chế được việc sau khi gõ xong câu chat và nhấn biểu tượng Enter trên bàn phím nội dung đó sẽ được gửi đi ngay. Việc này đôi khi không truyền đạt được đủ nội dung cần gửi của 1 câu chat đầy đủ. Xếp hạng: 4,5 · 33 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết tiểu sử về nhân vật lịch sử Oa-sinh-tơn

    Viết tiểu sử về nhân vật lịch sử Oa-sinh-tơn giúp các em học sinh lớp 8 bổ sung kiến thức, dễ dàng trả lời câu hỏi Vận dụng Bài 1: Các cuộc cách mạng tư sản ở châu Âu và Bắc Mỹ. Xếp hạng: 3,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Bàn tay dịu dàng trang 98

    Soạn bài Bàn tay dịu dàng giúp các em học sinh lớp 2 trả lời các câu hỏi khởi động, khám phá và luyện tập, vận dụng của Bài 1 chủ đề Ngôi nhà thứ hai. Xếp hạng: 4,3 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Genshin Impact: Boss và kẻ thù khó "nhằn" nhất trong game

    Các boss trong Genshin Impact vô cùng đa dạng và phong phú với đặc tính riêng. Ở bài viết này, hãy cùng Download.vn điểm danh các loại quái trong Genshin Impact mạnh nhất nhé. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Danh sách tổ em trang 101

    Soạn bài Danh sách tổ em giúp các em học sinh lớp 2 trả lời các câu hỏi khởi động, khám phá và luyện tập, vận dụng của Bài 2 chủ đề Ngôi nhà thứ hai. Xếp hạng: 4,1 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn thêm phản hồi vào Story Instagram

    Còn bạn trên Instagram là một tính năng thú vị. Hãy cùng nhau tìm hiểu cách tìm còn bạn trên Instagram như thế nào nhé! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Telegram cuối cùng đã có tính năng video call

    Mới đây nhất, Telegram đã thử nghiệm tính năng video call - gọi điện qua video được mong đợi nhất ở các ứng dụng nhắn tin hiện nay. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn lên lịch cuộc gọi đến giả mạo trên iPhone

    Tạo cuộc gọi đến ảo trên iPhone sẽ giúp bạn thoát khỏi những cuộc trò chuyện hoặc buổi gặp mặt khó xử mà đối phương không hề hay biết. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 296/2016/TT-BTC

    Thông tư 296/2016/TT-BTC quy định về việc cấp, cấp lại thu hồi Giấy chứng nhận đăng ký hành nghề dịch vụ kế toán; quản lý, đình chỉ, thu hồi Giấy chứng nhận đăng ký hành nghề dịch vụ kế toán và việc công khai thông tin về kế toán viên hành nghề. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Viết đoạn văn cảm nhận bài thơ Đợi mưa trên đảo Sinh Tồn (2 mẫu)

    Đoạn văn cảm nhận bài thơ Đợi mưa trên đảo Sinh Tồn gồm 2 đoạn văn mẫu được giới thiệu đến bạn đọc. Xếp hạng: 2 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 04/1999/TT-BCA(C13)

    Thông tư 04/1999/TT-BCA(C13) hướng dẫn Nghị định 05/1999/NĐ-CP về chứng minh nhân dân do Bộ công an ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách nhận thư mời sử dụng Inbox by Gmail từ Google

    Inbox by Gmail là ứng dụng email mới nhất của Google, và đây cũng được coi là đối thủ nặng ký nhất của Gmail trong tương lai. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Ý nghĩa nhan đề Bố của Xi-mông

    Ý nghĩa nhan đề Bố của Xi-mông của Nguyễn Du gồm 3 mẫu hay nhất, giúp các em hiểu rõ hơn cảm hứng sáng tác, dụng ý nghệ thuật mà Mô-pa-xăng muốn gửi gắm. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư số 94/2014/TT-BTC

    Thông tư 94/2014/TT-BTC về thủ tục hải quan, kiểm tra, giám sát hải quan đối với hàng hóa kinh doanh tạm nhập tái xuất, chuyển khẩu và gửi kho ngoại quan... Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 911/QĐ-BNN-TCLN

    Vừa qua Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn đã ban hành Quyết định 911/QĐ-BNN-TCLN về việc công bố hiện trạng rừng toàn quốc năm 2018. Mời các bạn tham khảo nội dung của quyết định. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 07/2012/TT-BTNMT: Quy định tiêu chí, trình tự, thủ tục công nhận túi ni lông thân thiện với môi trường

    Thông tư 07/2012/TT-BTNMT: Quy định tiêu chí, trình tự, thủ tục công nhận túi ni lông thân thiện với môi trường. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thủ tục khai báo nguồn bức xạ

    Thủ tục khai báo nguồn bức xạ. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Ý nghĩa nhan đề bài thơ Đợi mưa trên đảo Sinh Tồn (2 mẫu)

    Ý nghĩa nhan đề Đợi mưa trên đảo Sinh Tồn gồm 2 đoạn văn mẫu được giới thiệu đến bạn đọc. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Bộ đề thi giữa học kì 1 môn Tin học 10 năm 2026 - 2027 Kết nối tri thức

    🖼️ 2 Đề thi giữa kì 1 Tin 10 (CV 7991, đáp án, ma trận)
  • Phân tích bài thơ Đây thôn Vĩ Dạ của Hàn Mặc Tử

    🖼️ Dàn ý & 22 bài phân tích Đây thôn Vĩ Dạ lớp 12
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 14: Nhà nước Văn Lang - Âu Lạc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Dàn ý bài thơ Tràng giang của Huy Cận (16 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý bài Tràng giang
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 13: Giao lưu văn hóa ở Đông Nam Á từ đầu Công nguyên đến thế kỉ X

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 12: Sự hình thành và bước đầu phát triển của các vương quốc phong kiến ở Đông Nam Á (từ thế kỉ VII đến thế kỉ X)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 11: Các quốc gia sơ kì ở Đông Nam Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 10: Hy Lạp và La Mã cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử 6 Bài 9: Trung Quốc cổ đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử lớp 6 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 6 Bài 5: Củng cố, mở rộng, Thực hành đọc

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 6 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓