download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

7 zip

  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Âm nhạc 7 sách Kết nối tri thức (Cả năm)

    Giáo án PowerPoint Âm nhạc 7 Kết nối tri thức gồm 2 mẫu khác nhau được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint đẹp mắt giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Tin học 7 sách Kết nối tri thức Học kì 1 (Tích hợp Năng lực lực số)

    Giáo án tích hợp NLS Tin học 7 Kết nối tri thức học kì 1 được biên soạn rất chi tiết, giúp giáo viên có một cách dạy mạch lạc, rõ ràng, dễ hiểu khiến các bạn tiếp thu kiến thức tốt nhất. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Ngữ văn 7 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 2)

    Giáo án Văn 7 Chân trời sáng tạo Học kì 2 trình bày dưới dạng File Word rất đẹp rất dễ dàng điều chỉnh, bổ sung, giúp giáo viên soạn bài khoa học, tiết kiệm thời gian và nâng cao chất lượng dạy học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Tin học 7 Chân trời sáng tạo Học kì 2 (Tích hợp Năng lực lực số)

    Giáo án Tin học 7 Chân trời sáng tạo học kì 2 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ theo Công văn 5512 giúp giáo viên có một cách dạy mạch lạc, rõ ràng, dễ hiểu khiến các bạn tiếp thu kiến thức tốt nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Tin học 7 Chân trời sáng tạo Học kì 1 (Tích hợp Năng lực lực số)

    Kế hoạch bài dạy Tin học 7 Chân trời sáng tạo Học kì 1 được biên soạn chi tiết giúp giáo viên đổi mới phương pháp dạy học; đồng thời giúp học sinh phát triển toàn diện năng lực số. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Giáo dục công dân 7 (Cả năm)

    Video AI khởi động Giáo dục công dân 7 trọn bộ cả năm là tài liệu vô cùng hữu ích, được biên soạn rất chi tiết theo các bài học có trong SGK, với hình ảnh sinh động, gây hứng thú đối với các em học sinh. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Ngữ văn 7 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Học kì 1)

    KHBD Ngữ văn 7 Kết nối tri thức Học kì 1 được biên soạn kỹ lưỡng, cung cấp cấu trúc, nội dung và phương pháp dạy học đã được thiết kế sẵn, giúp giáo viên có định hướng rõ ràng khi chuẩn bị bài. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Ngữ văn 7 sách Chân trời sáng tạo (Học kì 1)

    Giáo án Văn 7 Chân trời sáng tạo Học kì 1 trình bày dưới dạng File Word rất đẹp rất dễ dàng điều chỉnh, bổ sung, giúp giáo viên soạn bài khoa học, tiết kiệm thời gian và nâng cao chất lượng dạy học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Công nghệ 7 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Học kì 1)

    Giáo án Công nghệ 7 Kết nối tri thức học kì 1 được biên soạn rất chi tiết, đầy đủ theo Công văn 5512 giúp giáo viên có một cách dạy mạch lạc, rõ ràng, dễ hiểu khiến các bạn tiếp thu kiến thức tốt nhất. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Ngữ văn 7 sách Kết nối tri thức với cuộc sống (Học kì 2)

    KHBD Ngữ văn 7 Kết nối tri thức Học kì 2 được biên soạn kỹ lưỡng, cung cấp cấu trúc, nội dung và phương pháp dạy học đã được thiết kế sẵn, giúp giáo viên có định hướng rõ ràng khi chuẩn bị bài. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Mĩ thuật 7 Kết nối tri thức (Học kì 1)

    PowerPoint Mĩ thuật 7 Học kì 1 được thiết kế rất đầy đủ với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Mĩ thuật 7 Kết nối tri thức (Học kì 2)

    PowerPoint Mĩ thuật 7 Kết nối tri thức Học kì 2 được thiết kế rất đầy đủ với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bộ đề ôn tập giữa học kì 2 môn Ngữ văn 7 Cánh diều

    6 Đề ôn thi giữa kì 2 Ngữ văn 7 Cánh diều năm 2026 biên soạn 100% tự luận giúp các bạn học sinh ôn luyện nắm được cấu trúc đề thi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Âm nhạc 7 sách Kết nối tri thức (Học kì 2)

    Giáo án PowerPoint Âm nhạc 7 Kết nối tri thức - Học kì 2 được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint đẹp mắt giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Âm nhạc 7 sách Kết nối tri thức (Học kì 1)

    Giáo án PowerPoint Âm nhạc 7 Kết nối tri thức - Học kì 1 gồm 2 mẫu khác nhau được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint đẹp mắt giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Tin học 7 Bài 9: Trình bày bảng tính

    Trò chơi khởi động Tin học 7 Bài 9 Trình bày bảng tính bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint Game khởi động Công nghệ 7 Bài 2: Làm đất trồng cây

    Trò chơi khởi động Công nghệ 7 Bài 2 Làm đất trồng cây bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Tin học 7 Bài 10: Hoàn thiện bảng tính

    Trò chơi khởi động Tin học 7 Bài 10 Hoàn thiện bảng tính bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Tin học 7 Bài 2: Phần mềm máy tính

    Trò chơi khởi động Tin học 7 Bài 2 Phần mềm máy tính bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Tin học 7 Bài 5: Ứng xử trên mạng

    Trò chơi khởi động Tin học 7 Bài 5 Ứng xử trên mạng bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Tin học 7 Bài 1: Thiết bị vào ra

    Trò chơi khởi động Tin học 7 Bài 1 Thiết bị vào ra bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Tin học 7 Bài 11: Tạo bài trình chiếu

    Trò chơi khởi động Tin học 7 Bài 11 Tạo bài trình chiếu bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Tin học 7 Bài 8: Công cụ hỗ trợ tính toán

    Trò chơi khởi động Tin học 7 Bài 8 Công cụ hỗ trợ tính toán bao gồm các slide trình chiếu dưới dạng PowerPoint + câu hỏi trắc nghiệm giúp giờ học trở hấp dẫn, vui vẻ hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    PowerPoint game khởi động Mĩ thuật 7 (Cả năm)

    Game khởi động Mĩ thuật 7 Trọn bộ cả năm bao gồm các bài học từ 1 - 16 biên soạn rất đẹp mắt, với các trò chơi hấp dẫn, dễ áp dụng, giúp tiết học sôi động. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm
  • Dàn ý tả con suối (6 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý tả con suối lớp 5
  • Dàn ý Tả cánh đồng lúa chín (9 mẫu)

    🖼️ Lập dàn ý Tả cảnh lớp 5

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓