download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

phòng chống tham nhũng

  • 🖼️

    Tóm tắt văn bản Đi lấy mật (17 mẫu)

    Tài liệu Bài văn mẫu lớp 7: Tóm tắt văn bản Đi lấy mật, sẽ giúp các bạn học sinh tóm tắt nội dung chính của văn bản trên. Xếp hạng: 4,3 · 518 phiếu bầu
  • 🖼️

    Những tình huống sư phạm thường gặp của giáo viên Mầm non và cách giải quyết

    TOP 24 tình huống sư phạm Mầm non, cùng cách giải quyết linh hoạt sẽ giúp các cô tham khảo để có thêm nhiều kinh nghiệm xử lý cho từng tình huống trong quá trình nuôi dạy trẻ Mầm non. Xếp hạng: 3,2 · 36 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 10: Tổng hợp những mở bài về bài thơ Trao duyên (53 mẫu)

    Mở bài Trao duyên tổng hợp 53 mẫu mở bài gián tiếp và trực tiếp được đánh giá cao bởi đảm bảo đủ ý, sáng tạo và có tính hấp dẫn. Xếp hạng: 4 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tả một loài hoa mà em thích nhất (65 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu Tập làm văn lớp 2: Tả một loại hoa mà em thích nhất, nhằm giúp các em học sinh củng cố thêm vốn từ của mình. Xếp hạng: 4,3 · 304 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thuyết minh về buổi lễ chào cờ ở trường em

    Tài liệu Bài văn mẫu lớp 6: Thuyết minh về buổi lễ chào cờ ở trường em, sẽ giúp ích cho các bạn học sinh trong quá trình học tập môn Ngữ văn. Xếp hạng: 4,1 · 586 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kể về một giờ học em thấy thú vị (25 mẫu)

    Tài liệu Tập làm văn lớp 3: Kể về một giờ học em thấy thú vị, vô cùng hữu ích và cần thiết đối với các bạn học sinh lớp 3. Xếp hạng: 4,2 · 627 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích truyện Con khướu sổ lồng

    Phân tích truyện Con khướu sổ lồng của Nguyễn Quang Sáng gồm 3 bài văn mẫu khác nhau cực hay kèm theo gợi ý cách viết chi tiết. Xếp hạng: 3,2 · 36 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích bài ca dao Công cha như núi ngất trời

    Download.vn sẽ giới thiệu Bài văn mẫu lớp 7: Phân tích bài ca dao Công cha như núi ngất trời, nhằm giúp học sinh hiểu rõ hơn về câu ca dao trên. Xếp hạng: 4,1 · 61 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết một bản tin về hoạt động giữ gìn vệ sinh môi trường

    Tài liệu Tập làm văn lớp 3: Viết một bản tin về hoạt động giữ gìn vệ sinh môi trường, vô cùng hữu ích cho các bạn học sinh khi muốn hoàn thiện bài viết của mình. Xếp hạng: 4,2 · 360 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn bản kiến nghị về một vấn đề đời sống (8 mẫu)

    Tài liệu Bài văn mẫu lớp 8: Văn bản kiến nghị về một vấn đề đời sống, sẽ giúp ích cho học sinh trong quá trình học tập môn Ngữ văn. Xếp hạng: 3,9 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 10: Phân tích tác phẩm Thần lửa A Nhi (2 Mẫu)

    Thần lửa A Nhi là truyện thần thoại hay đã giải thích cho mọi người biết nguồn gốc của ngọn lửa. Bên cạnh đó cho ta thấy được niềm tin của nhân loại đối với Thần lửa. Xếp hạng: 3,5 · 20 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kể lại truyện Sự tích hồ Gươm bằng lời văn của em (6 mẫu)

    Với Bài văn mẫu lớp 6: Kể lại truyện Sự tích hồ Gươm bằng lời văn của em, chúng tôi mong rằng có thể giúp ích cho các bạn học sinh khi hoàn thiện bài văn của mình. Xếp hạng: 4 · 80 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết thư cho một người bạn để kể về ngôi trường em đang học

    Tài liệu tham khảo Tập làm văn lớp 3: Viết thư cho một người bạn để kể về ngôi trường em đang học, sẽ được Download.vn giới thiệu đến các bạn học sinh. Xếp hạng: 3,7 · 79 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn có sử dụng biện pháp tu từ nói quá hoặc nói giảm - nói tránh

    Tài liệu Bài văn mẫu lớp 7: Đoạn văn có sử dụng biện pháp tu từ nói quá hoặc nói giảm - nói tránh, sẽ cung cấp thêm ý tưởng cho các bạn học sinh khi hoàn thiện bài viết của mình. Xếp hạng: 4,1 · 21 phiếu bầu
  • 🖼️

    Dàn ý kể lại truyền thuyết Thánh Gióng bằng lời văn của em (4 mẫu)

    Tài liệu được giới thiệu là Bài văn mẫu lớp 6: Dàn ý kể lại truyện Thánh Gióng bằng lời văn của em, sẽ giúp ích cho các bạn học sinh khi lập dàn ý cho bài viết của mình. Xếp hạng: 3,8 · 57 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cảm nhận về nhân vật Nghi trong Điều không tính trước (5 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu Bài văn mẫu lớp 6: Cảm nhận về nhân vật Nghi trong Điều không tính trước, mời tham khảo bên dưới. Xếp hạng: 3,8 · 16 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tóm tắt văn bản Ông Một (7 mẫu)

    Tài liệu Bài văn mẫu lớp 7: Tóm tắt văn bản Ông Một, sẽ được chúng tôi giới thiệu nhằm giúp các bạn học sinh có thêm ý tưởng cho bài viết của mình. Xếp hạng: 4,3 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Gia đình có vai trò như thế nào trong cuộc sống của mỗi chúng ta?

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu Bài văn mẫu lớp 8: Gia đình có vai trò như thế nào trong cuộc sống của mỗi chúng ta?, bao gồm dàn ý và 2 bài văn mẫu. Hãy cùng theo dõi dưới đây. Xếp hạng: 3,7 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kinh tế và pháp luật 11 Bài 13: Quyền và nghĩa vụ của công dân trong tham gia quản lí nhà nước và xã hội

    Giải GDKT&PL 11 Bài 13 Cánh diều giúp các bạn học sinh lớp 11 hiểu được kiến thức về quy định của pháp luật về quyền và nghĩa vụ của công dân trong tham gia quản lí nhà nước và xã hội. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tìm trong văn bản trên những thông tin về luật chơi của trò chơi cướp cờ

    Tìm trong văn bản trên những thông tin về luật chơi của trò chơi cướp cờ là tài liệu hữu ích dành cho bạn đọc tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giờ hành chính là gì? Giờ hành chính là giờ nào

    Giờ hành chính là gì? Giờ hành chính là giờ nào? Mời bạn đọc cùng theo dõi nội dung chi tiết bài viết dưới đây của Download.vn nhé. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 1 Chủ đề 2: Sáng tạo từ những chấm màu

    Video AI mở đầu Mĩ thuật 1 Chủ đề 2: Sáng tạo từ những chấm màu với hình ảnh đẹp mắt, sinh động, âm thanh vui nhộn, thu hút sự chú ý của các em. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Âm nhạc 7 Tiết 28: Hát - Đời cho em những nốt nhạc vui

    Giáo án PowerPoint Âm nhạc 7 Chủ đề 7 Hát - Đời cho em những nốt nhạc vui được thiết kế chi tiết, với hiệu ứng sinh động giúp thầy cô tiết kiệm thời gian soạn giáo án cho riêng mình thật chỉn chu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Tiếng Việt 5 Bài 14: Những ngọn núi nóng rẫy

    Giáo án tích hợp năng lực số Tiếng Việt lớp 5 Bài 14 theo chương trình GDPT 2018. Kế hoạch bài dạy bám sát sách giáo khoa, phát triển năng lực và kỹ năng số cho học sinh. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PowerPoint Tin học 4 Bài 12A: Thực hành sử dụng công cụ đa phương tiện

    🖼️ Giáo án Tin học lớp 4 Kết nối tri thức (Word + PPT)
  • Giáo án PPT Hoạt động trải nghiệm 7 tích hợp Video AI

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 1→Chủ đề 5)
  • Nghị luận về khai thác và bảo vệ nguồn lợi hải sản trong phát triển kinh tế biển

    🖼️ Viết bài văn nghị luận về một vấn đề cần giải quyết lớp 9
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 7 Bài 3: Lắng nghe tích cực ý kiến người thân trong gia đình

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 5)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 7 Bài 2: Kế hoạch lao động tại gia đình

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 5)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 7 Bài 1: Kĩ năng chăm sóc người thân khi mệt, ốm

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 5)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 30: Ôn tập chủ đề Sinh vật và môi trường

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 29: Tác động của con người và một số biện pháp bảo vệ môi trường

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 28: Chức năng của môi trường đối với sinh vật

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 27: Ôn tập chủ đề Con người và sức khoẻ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓