download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

mùa đông có em

  • 🖼️

    Hợp đồng đặt cọc mua bán nhà đất

    Hợp đồng đặt cọc mua bán nhà đất là biểu mẫu ghi chép thỏa thuận đặt cọc giữa bên đặt cọc và bên nhận đặt cọc. Mời các bạn cùng theo dõi và tải mẫu tại đây. Xếp hạng: 3,7 · 30 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cảm nhận về bài thơ Câu cá mùa thu của Nguyễn Khuyến

    Cảm nhận bài thơ Thu điếu ngắn nhất gồm 9 mẫu khác nhau cực hay giúp các bạn có thêm nhiều tài liệu viết văn hay. Xếp hạng: 3,3 · 78 phiếu bầu
  • 🖼️

    Biểu cảm về mùa đông (Dàn ý + 12 mẫu)

    Download.vn sẽ cung cấp Bài văn mẫu lớp 7: Biểu cảm về mùa đông. Mời các bạn học sinh cùng tham khảo. Xếp hạng: 4,2 · 51 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hợp đồng mua bán máy móc, thiết bị

    Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị là căn cứ pháp lý để các bên thực hiện giao dịch một cách minh bạch, đúng thỏa thuận. Biểu mẫu giúp chuẩn hóa nội dung hợp đồng, bảo đảm đầy đủ điều khoản cần thiết và phù hợp với yêu cầu quản lý, sử dụng trong thực tiễn. Xếp hạng: 3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn nêu cảm nghĩ của em về bài thơ Tiếng đàn mưa

    Viết đoạn văn (khoảng 7 - 9 câu) nêu cảm nghĩ của em về bài thơ Tiếng đàn mưa gồm 3 mẫu hay nhất. Xếp hạng: 4,6 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài thơ Đồng dao mùa xuân

    Download.vn cung cấp tài liệu giới thiệu về tác giả Nguyễn Khoa Điềm, bài thơ Đồng dao mùa xuân. Xếp hạng: 4,8 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Kể về địa điểm mua sắm của gia đình em bằng tiếng Anh

    Nói về địa điểm mua sắm bằng tiếng Anh cực chất dưới đây sẽ giúp bạn dễ hình dung hơn trong việc triển khai các ý, nhanh chóng hoàn thành đoạn văn tiếng Anh của mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tập làm văn lớp 5: Tả một cơn mưa dông (3 mẫu)

    Tập làm văn lớp 5: Tả một cơn mưa dông gồm 3 bài văn mẫu, giúp các em học sinh lớp 5 có thêm nhiều ý tưởng mới để viết bài văn tả cơn mưa dông đến bất chợt vào mùa hè thật hay, thật sinh động. Xếp hạng: 3,6 · 33 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mặt Trời Mùa Đông: Nội dung, diễn viên và lịch chiếu phim

    Mặt Trời Mùa Đông là phim tâm lý xã hội của đạo diễn Trần Bửu Lộc với câu chuyện xoay quanh một cặp anh em sinh đôi. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hợp đồng mua bán bất động sản

    Hợp đồng mua bán bất động sản Xếp hạng: 1 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết 2 - 3 câu tả cảnh nơi em ở vào một ngày mưa hoặc một ngày nắng

    Viết 2 - 3 câu tả cảnh nơi em ở vào một ngày mưa hoặc một ngày nắng gồm 2 mẫu, giúp các em học sinh lớp 5 dễ dàng chỉ ra biện pháp liên kết câu đã sử dụng. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài thơ Con đường mùa đông

    Tài liệu Bài thơ Con đường mùa đông được Download.vn giới thiệu sẽ vô cùng hữu ích dành cho bạn đọc tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mẫu số 03-BH: Mẫu bảng kê mua lại cổ phiếu

    Mẫu bảng kê mua lại cổ phiếu Ban hành theo QĐ số: 48/2006/QĐ- BTC ngày 14/9/2006 của Bộ trưởng Bộ Tài chính. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Phim Hàn Quốc chiếu rạp - Cô Giáo Em Là Số 1

    Cô Giáo Em Là Số 1 (Brave Citizen) là phim tâm lý tình cảm hành động hài hước của Hàn Quốc được chuyển thể từ webtoon cùng tên của tác giả Kim Jung Hyun. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu hợp đồng mua bán gạch

    Mẫu hợp đồng mua bán gạch cung cấp khung pháp lý hoàn chỉnh cho các giao dịch cung cấp vật liệu xây dựng. Văn bản chú trọng vào tính chính xác của các điều khoản về tiêu chuẩn kỹ thuật, phương thức giao nhận tại chân công trình và cam kết bồi thường khi có sai hụt. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mẫu hợp đồng mua bán đèn trang trí

    Mẫu hợp đồng mua bán đèn trang trí là văn bản hành chính nhằm xác định rõ thỏa thuận, quyền lợi và trách nhiệm của các bên, đảm bảo tính minh bạch và hợp pháp trong giao dịch hàng hóa. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hợp đồng mua bán quặng sắt

    Hợp đồng mua bán quặng sắt là cơ sở pháp lý quan trọng trong các giao dịch thương mại liên quan đến nguyên liệu khoáng sản. Biểu mẫu được trình bày đầy đủ, dễ áp dụng, giúp các bên thống nhất điều kiện mua bán và thực hiện giao dịch hiệu quả. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mẫu hợp đồng mua bán phân bón

    Mẫu hợp đồng mua bán phân bón là cơ sở pháp lý cần thiết trong các giao dịch mua bán phân bón, giúp xác định rõ quyền, nghĩa vụ và trách nhiệm của các bên. Biểu mẫu được trình bày rõ ràng, dễ hiểu, phù hợp để áp dụng trong thực tế. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hợp đồng mua sản phẩm

    Mẫu hợp đồng mua sản phẩm cho nghiên cứu khoa học là căn cứ quan trọng để các đơn vị trong trường đại học triển khai hoạt động mua sắm đúng quy định. Đề nghị các bên liên quan nghiên cứu, áp dụng phù hợp nhằm bảo đảm tính chặt chẽ và hiệu quả trong thực hiện hợp đồng. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hợp đồng mua bán, thuê mua căn hộ du lịch

    Mẫu Hợp đồng mua bán, thuê mua căn hộ du lịch là văn bản pháp lý quan trọng, quy định chi tiết quyền và nghĩa vụ của các bên trong giao dịch bất động sản nghỉ dưỡng, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hợp đồng mua bán thuốc, dược phẩm

    Mẫu hợp đồng mua bán thuốc, dược phẩm được lập theo quy định pháp luật, quy định rõ tên thuốc, số lượng, chất lượng, giá cả, phương thức giao nhận và thanh toán. Đây là cơ sở pháp lý quan trọng đảm bảo quyền lợi, nghĩa vụ giữa các bên trong hoạt động kinh doanh dược phẩm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hợp đồng mua bán xe máy trả góp

    Mẫu hợp đồng mua bán xe máy trả góp là văn bản pháp lý ghi nhận thỏa thuận giữa bên mua và bên bán, quy định rõ các điều khoản về thanh toán, lãi suất và quyền sở hữu, đảm bảo an toàn cho các bên trong giao dịch. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hợp đồng mua bán nhà ở

    Mẫu hợp đồng mua bán nhà ở là căn cứ pháp lý quan trọng, giúp xác định rõ quyền lợi và trách nhiệm của các bên trong giao dịch bất động sản. Văn bản này đảm bảo tính minh bạch, hợp pháp và hạn chế rủi ro cho cả bên mua lẫn bên bán. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hợp đồng mua bán xe ô tô trả góp

    Mẫu hợp đồng mua bán xe ô tô trả góp là văn bản hành chính quy chuẩn, giúp các bên ghi nhận rõ ràng quyền sở hữu tài sản, lộ trình thanh toán định kỳ và các nghĩa vụ pháp lý liên quan, nhằm đảm bảo giao dịch diễn ra an toàn, minh bạch và đúng pháp luật Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 116

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Chuyện cơm hến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 110

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Tháng Giêng, mơ về trăng non rét ngọt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Viết về tiết học tiếng Anh của em (18 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 9 Bài 10: Dịch vụ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 9 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3 Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3
  • Viết đoạn văn ngắn (từ 4 đến 5 câu) giới thiệu sở thích và ước mơ của em

    🖼️ 25 đoạn văn mẫu lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 7 Bài 7: Bản đồ chính trị châu Á các khu vực của châu Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 7 Bài 6: Đặc điểm dân cư, xã hội Châu Á

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 7 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓