download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

tên miền internet.

  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 11: Vẻ đẹp của sông Hương qua Ai đã đặt tên cho dòng sông

    Vẻ đẹp của sông Hương qua bài Ai đã đặt tên cho dòng sông để thấy được một tình yêu say đắm, chân thành của nhà văn đối với Huế mộng mơ và vẻ đẹp của sông Hương kiều diễm. Xếp hạng: 3,3 · 167 phiếu bầu
  • 🖼️

    TOP phần mềm làm phim miễn phí, dễ nhất hiện nay

    Phần mềm làm video miễn phí hiện vô cùng đa dạng và phong phú trên Internet. Vậy đâu là app làm video trên máy tính miễn phí tốt nhất? Hãy cùng Download.vn tìm hiểu nhé! Xếp hạng: 4,6 · 15 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn sử dụng Free Video Downloader Plus Plus

    Hôm nay Download.vn xin giới thiệu tới người dùng iOS một bài viết ngắn gọn giới thiệu về cách sử dụng Free Video Downloader Plus Plus trên thiết bị iDevice. Xếp hạng: 4 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Chị sẽ gọi em bằng tên - Chân trời sáng tạo 6

    Download.vn sẽ giới thiệu bài Soạn văn 6: Chị sẽ gọi em bằng tên, thuộc sách Chân trời sáng tạo. Hy vọng có thể giúp ích trong quá trình chuẩn bị bài trước khi đến lớp. Xếp hạng: 4,2 · 81 phiếu bầu
  • 🖼️

    Top 10 ứng dụng quét mã vạch tốt nhất trên Android

    Các ứng dụng quét mã vạch đang trở nên ngày càng phổ biến và mang lại nhiều tiện ích cho người sử dụng trong cuộc sống hàng ngày. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị định 74/2013/NĐ-CP

    Nghị định 74/2013/NĐ-CP sửa đổi Nghị định 49/2010/NĐ-CP quy định về miễn, giảm học phí, hỗ trợ chi phí học tập và cơ chế thu, sử dụng học phí đối với cơ sở giáo dục thuộc hệ thống giáo dục quốc dân từ năm học 2010-2011 đến năm học 2014-2015. Xếp hạng: 2,4 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Làm việc với bảng tính Sheet trong Excel 2016

    Để quản lý một bảng tính Excel hiệu quả thì bạn cần biết cách tạo 1 bảng tính mới, cách đổi tên, cách sắp xếp và cách xóa bảng tính. Hãy theo dõi chi tiết dưới đây nhé! Xếp hạng: 5 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách nhận phút gọi miễn phí từ Viettel, Mobifone, Vinafone trong ngày giãn cách

    Hiện nay các nhà mạng di động đã triển khai việc tặng phút gọi nội mạng miễn phí và giảm giá các gói cước cho các thuê bao di động. Mời các bạn cùng theo dõi bài viết Hướng dẫn nhận phút gọi miễn phí từ Viettel, Mobifone, Vinafone trong ngày giãn cách. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách đổi tên Album ảnh Facebook

    Bạn muốn thay đổi tên Album ảnh đã tạo trên Facebook? Hãy theo dõi bài viết của Download.vn để biết thêm các thủ thuật Facebook hữu ích. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn cài đặt và trải nghiệm Kaspersky Free

    Kaspersky đã chính thức phát hành rộng rãi phiên bản Kaspersky Free đến tất cả người dùng trên thế giới, giúp bảo vệ máy tính khỏi những phần mềm độc hại, những trang web giả mạo hiệu quả. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Những tính năng ẩn hay nhất trong phần cài đặt của Chrome

    Bạn thường xuyên sử dụng Chrome để lướt web nhưng có lẽ bạn không thể ngờ rằng Chrome còn có rất nhiều tính năng ẩn khá thú vị. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tin học lớp 4 Bài 3: Thông tin trên Internet

    Giải Tin học 4 CTST Bài 3: Thông tin trên Internet giúp các em trả lời các câu hỏi khám phá, luyện tập, vận dụng nhanh chóng. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách nhận 15GB data 4G tốc độ cao miễn phí cho mọi thuê bao Viettel

    Với mục đích mang đến cho khách hàng trải nghiệm dịch vụ internet với tốc độ 4G thì mới đây Viettel đã triển khai chương trình miễn phí data cho khách hàng trải nghiệm dịch vụ của nhà mạng này. Download.vn sẽ hướng dẫn bạn Cách nhận 15GB data 4G tốc độ Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn tạo tên tài khoản Nickname TPBank

    Tạo tài khoản nick name là tính năng mới trên ứng dụng TPBank giúp khách hàng tự tạo tên riêng cho tài khoản thay vì những con số khô khan. Bài viết dưới đây sẽ hướng dẫn các bạn cách tạo tài khoản nick name trên app TPBank với vài bước đơn giản. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Tự đánh giá: Sông nước trong tiếng miền Nam Cánh diều

    Download.vn sẽ giới thiệu tài liệu Soạn văn 11: Tự đánh giá: Sông nước trong tiếng miền Nam, nhằm giúp ích cho quá trình chuẩn bị bài nói và nghe. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tin học lớp 4 Bài 1: Tìm kiếm thông tin trên Internet

    Giải Tin học 4 Cánh diều Bài 1: Tìm kiếm thông tin trên Internet giúp các em trả lời các câu hỏi hoạt động, luyện tập, vận dụng nhanh chóng. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nhanh tay nhận Data 4G miễn phí từ Viettel nhân dịp Tết Nguyên Đán

    Nhân dịp Tết Nguyên Đán, Viettel đang lì xì hàng triệu khách hàng của mình Data 4G miễn phí. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    TOP ứng dụng mã nguồn mở miễn phí cho iPhone

    Ngay trên hệ điều hành “kín” iOS của Apple, bạn có thể tận hưởng những ứng dụng mã nguồn mở xuất sắc cho sự riêng tư, bảo mật và nâng cao hiệu quả công việc. Xếp hạng: 3 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công văn 422/2013/TCHQ-TXNK

    Công văn 422/2013/TCHQ-TXNK về đăng ký miễn thuế cho dự án đầu tư bổ sung do Tổng cục Hải quan ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mẫu báo cáo kết quả giải quyết miễn thuế hàng an ninh quốc phòng

    Mẫu báo cáo kết quả giải quyết miễn thuế hàng an ninh quốc phòng được ban hành kèm theo Quyết định 4073/QĐ-TCHQ do Tổng cục Hải quan ban hành. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 424/2013/TCHQ-TXNK

    Công văn 424/2013/TCHQ-TXNK về xem xét miễn thuế nhập khẩu, thuế giá trị gia tăng do Tổng cục Hải quan ban hành. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Hướng dẫn ủng hộ đồng bào Miền Trung trên ZaloPay

    Hiện nay báo Thanh niên đã kết hợp cùng ZaloPay giúp đỡ cho những người dân miên Trung. Sau đây, chúng tôi xin mời các bạn cùng theo dõi bài viết hướng dẫn ủng hộ đồng bào Miền Trung trên ZaloPay. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tin học 11 Bài 9: Giao tiếp an toàn trên internet

    Giáo án Tin học 11 Bài 9: Giao tiếp an toàn trên internet được biên soạn rất chi tiết, đẹp mắt dễ dàng chỉnh sửa giúp giáo viên tiết kiệm thời gian soạn giáo án. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Tin học 3 Bài 2: Nhận biết những thông tin trên Internet không phù hợp với em

    Mẫu PowerPoint Tin học 3 Bài 2: Nhận biết những thông tin trên Internet không phù hợp với em gồm file PowerPoint, Word và 10 câu hỏi trắc nghiệm. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Trình bày ý kiến về vấn đề văn hoá truyền thống trong xã hội hiện đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Viết văn bản tường trình

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Hội lồng tồng

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 116

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Chuyện cơm hến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 110

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Tháng Giêng, mơ về trăng non rét ngọt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Viết về tiết học tiếng Anh của em (18 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 9 Bài 10: Dịch vụ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 9 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3 Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓