download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

rút gọn link

  • 🖼️

    Tả một loại cây ăn quả mà em thích

    TOP 154 bài văn Tả một loại cây ăn quả mà em thích SIÊU HAY, giúp các em học sinh lớp 4 viết bài văn miêu tả cây cối thật hay. Xếp hạng: 4,1 · 2606 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Đoạn văn nghị luận liên quan đến dịch Covid-19 (25 mẫu)

    Đại dịch Covid-19 diễn biến hết sức phức tạp, ảnh hưởng lớn tới sức khỏe, làm đảo lộn cuộc sống của người dân suốt thời gian vừa qua. Với 25 đoạn văn nghị luận liên quan đến dịch Covid-19 sẽ giúp các em hiểu sâu sắc hơn về đại dịch Covid-19. Xếp hạng: 4,2 · 259 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 12: Tóm tắt tác phẩm Vợ chồng A Phủ (26 mẫu)

    Tóm tắt Vợ chồng A Phủ gồm 26 mẫu tóm tắt ngắn gọn, đầy đủ kèm theo sơ đồ tư duy, giúp các em nhanh chóng nắm bắt được nội dung chính của tác phẩm. Vậy sau đây là nội dung chi tiết tài liệu, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 3,7 · 33 phiếu bầu
  • 🖼️

    Phân tích đoạn trích Trong lòng mẹ của Nguyên Hồng (11 mẫu)

    TOP 10 bài Phân tích Trong lòng mẹ ngắn gọn, đặc sắc nhất, sẽ giúp các em học sinh hiểu sâu sắc hơn về đoạn trích để nhanh chóng hoàn thiện bài văn phân tích Trong lòng mẹ của mình thật hay. Xếp hạng: 4 · 68 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tóm tắt văn bản Chiếc lá cuối cùng (17 mẫu)

    Tài liệu Tóm tắt văn bản Chiếc lá cuối cùng, bao gồm 17 mẫu tóm tắt, được Download.vn giới thiệu, giúp ích cho học sinh khi tìm hiểu về tác phẩm này. Xếp hạng: 3,4 · 34 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi thử vào lớp 10 môn Toán trường Thực hành Sài Gòn, TP HCM năm 2026 - 2027

    Đáp án đề khảo sát vào lớp 10 môn Toán THCS Hồng Bàng năm 2026 - 2027 giúp các em học sinh tham khảo thuận tiện đối chiếu với bài làm của mình. Xếp hạng: 4,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giới thiệu về nước Anh bằng tiếng Anh (Dàn ý + 6 Mẫu)

    Giới thiệu nước Anh bằng tiếng Anh ngắn gọn gồm 6 mẫu siêu hay giúp các bạn có thêm nhiều gợi ý tham khảo để dễ dàng viết đoạn văn hay. Xếp hạng: 3,3 · 26 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Thuyết minh về con cá chép (Dàn ý + 4 Mẫu)

    TOP 4 bài văn Thuyết minh về con cá chép SIÊU HAY, kèm theo dàn ý chi tiết. Qua đó, giúp các em học sinh lớp 9 hiểu rõ hơn về nguồn gốc, những tập tính, sở thích, cũng như vai trò của con cá chép trong cuộc sống. Xếp hạng: 4,1 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Tóm tắt tác phẩm Bàn về đọc sách (7 mẫu)

    TOP 7 Tóm tắt  Bàn về đọc sách SIÊU HAY, giúp các em học sinh lớp 9 nắm được nội dung, những tình tiết quan trọng để dễ dàng phân tích, cảm nhận, phát biểu cảm nghĩ của mình về văn bản Bàn về đọc sách. Xếp hạng: 3,3 · 11 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 10: Phân tích bài Giang của Bảo Ninh

    Tác phẩm Giang của Bảo Ninh là một tác phẩm văn học đầy cảm xúc và ý nghĩa về cuộc sống, tình yêu và chiến tranh. Tác giả đã trải lòng qua ngôi kể thứ nhất để kể về một mối tình đẹp trong quá khứ của chính mình. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tóm tắt Dế chọi (4 mẫu)

    Tóm tắt Dế chọi của Bồ Tùng Linh gồm 3 mẫu ngắn gọn, súc tích nhất, giúp các em có thêm nhiều ý tưởng mới để thâu tóm nội dung chính văn bản. Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 11: Cảm nhận bài Thề nguyền của Nguyễn Du

    Cảm nhận bài Thề nguyền trích Truyện Kiều của Nguyễn Du mang đến bài văn mẫu siêu hay. Qua đó giúp các bạn học sinh lớp 11 có thêm nhiều nguồn tư liệu tham khảo củng cố kiến thức rèn kỹ năng viết văn ngày một tốt hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh viết về chuyến đi dã ngoại

    Viết về chuyến đi dã ngoại bằng tiếng Anh ngắn gọn mang đến đoạn văn mẫu cực hay có dịch để các bạn tham khảo. Xếp hạng: 4 · 4 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tăng tốc trình duyệt cực hiệu quả với OneTab

    Ngày nay việc mở nhiều thẻ trong quá trình sử dụng các trình duyệt Internet đã trở thành thói quen đối với mỗi người trong chúng ta. Dù muốn hay không, thì điều đó cũng sẽ khiến máy tính hoạt động chậm chạp đi rất nhiều. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Văn mẫu lớp 9: Tóm tắt Ông lão bên chiếc cầu

    Tóm tắt Ông lão bên chiếc cầu của Ơ-nít Hê-minh-êu gồm 2 mẫu ngắn gọn, súc tích nhất, giúp các em có thêm nhiều ý tưởng mới. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết về sở thích của mẹ bằng tiếng Anh

    Nói về sở thích của mẹ bằng tiếng Anh ngắn sẽ là tài liệu thiết thực đối với các em trong quá trình học tập, tự học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Google Maps Go - Ứng dụng bản đồ cho thiết bị Android cấu hình thấp

    Google Maps Go lựa chọn bản đồ thông minh, chiếm ít dung lượng bộ nhớ đã chính thức được Google ra mắt trên Play Store. Xếp hạng: 3,5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tham luận Hội thảo khoa học

    Bài tham luận Hội thảo khoa học giúp các bạn tham khảo, để có thêm nhiều ý tưởng mới hoàn thành bài viết tham luận hội thảo khoa học của mình. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Hoạt động trải nghiệm 7 Chủ đề 4 Bài 1: Rèn luyện thói quen ngăn nắp gọn gàng sạch sẽ

    Giáo án HĐTN 7 Kết nối tri thức Bài 1 Chủ đề 4 được thiết kế chi tiết, sinh động với nhiều hình ảnh đẹp mắt, giúp bài giảng trở nên hấp dẫn hơn. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Tóm tắt Mục đích của việc học

    Tóm tắt Mục đích của việc học gồm 2 mẫu ngắn gọn, giúp các em thâu tóm toàn bộ nội dung chính của văn bản Mục đích của việc học. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết đoạn văn làm rõ vẻ đẹp của Trương Phi và rút ra bài học ý nghĩa cho bản thân

    Viết đoạn văn làm rõ vẻ đẹp của Trương Phi và rút ra bài học ý nghĩa cho bản thân còn giúp các em dễ dàng trả lời câu hỏi 10 trang 17 SBT Ngữ Văn lớp 10 Cánh diều tập 2. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án PowerPoint Toán 5 Bài 8: Ôn tập và bổ sung bài toán liên quan đến rút về đơn vị

    Giáo án Toán 5 Bài 8: Ôn tập và bổ sung bài toán liên quan đến rút về đơn vị với đầy đủ mẫu kế hoạch bài dạy và giáo án điện tử Bài 8 Toán lớp 5 bộ Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Nghị luận về một câu tục ngữ hoặc danh ngôn bàn về một vấn đề trong đời sống ngắn gọn (2 mẫu)

    Tài liệu Bài văn mẫu lớp 7: Nghị luận về một câu tục ngữ hoặc danh ngôn bàn về một vấn đề trong đời sống ngắn gọn sẽ được giới thiệu. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS Đạo đức 1 Bài 4: Em giữ trang phục gọn gàng, sạch sẽ

    Giáo án tích hợp NLS Đạo đức 1 Bài 4: Em giữ trang phục gọn gàng, sạch sẽ giúp giáo viên có thêm tài liệu tham khảo khi xây dựng kế hoạch bài dạy theo định hướng GDPT 2018. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Địa lí 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 6 tích hợp AI (Bài mở đầu - 11)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 6 Bài 10: Cấu tạo của Trái Đất. Các mảng kiến tạo

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí lớp 6 tích hợp AI
  • Trình bày suy nghĩ về một vấn đề đời sống (được gợi ra từ tác phẩm văn học đã đọc)

    🖼️ 6 bài văn mẫu lớp 7
  • Viết đoạn văn (khoảng 7 - 9 câu) về một truyền thống đáng tự hào của dân tộc Việt Nam

    🖼️ 7 đoạn văn mẫu lớp 8
  • Mẫu PowerPoint sinh hoạt lớp ngày 20/10

    🖼️ Chủ đề Mẹ tuyệt vời nhất,Yêu mẹ, Tôn vinh phụ nữ Việt Nam
  • Tóm tắt văn bản Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ 15 mẫu tóm tắt Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ
  • Top phim điện ảnh Việt Nam hay nhất

    🖼️
  • Tả dòng sông quê hương em (Sơ đồ tư duy)

    🖼️ 2 Dàn ý & 49 bài văn tả dòng sông hay nhất
  • Video AI mở đầu Tin học 10 (Học kì 1)

    🖼️ Video khởi động môn Tin học lớp 10 (Full)
  • PowerPoint game khởi động Công nghệ 11 Bài 12: Một số bệnh phổ biến ở lợn và biện pháp phòng trị bệnh

    🖼️ Trò chơi khởi động Công nghệ Chăn nuôi lớp 11

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓