download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

đề kiểm tra 15 phút

  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 1 môn Tiếng Việt lớp 1 năm 2025 - 2026 sách Kết nối tri thức với cuộc sống

    TOP 13 Đề thi học kì 1 môn Tiếng Việt 1 Kết nối tri thức năm 2025 - 2026 có đáp án, hướng dẫn chấm và bảng ma trận 3 mức độ kèm theo. Xếp hạng: 4,1 · 54 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 2 môn Tin học lớp 3 năm 2025 - 2026 (Sách mới)

    Đề thi học kì 2 môn Tin học lớp 3 năm 2026 gồm 24 đề thi có đáp án, hướng dẫn chấm và bảng ma trận kèm theo. Xếp hạng: 4 · 290 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi giữa học kì 1 môn Tiếng Anh lớp 3 năm 2025 - 2026 (Sách mới)

    TOP 7 Đề thi giữa học kì 1 môn Tiếng Anh 3 năm 2025 - 2026 sách Chân trời sáng tạo, Kết nối tri thức, Cánh diều, i-Learn Smart Start, có đáp án. Xếp hạng: 4,3 · 133 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài tập thì hiện tại tiếp diễn trong tiếng Anh (Có đáp án)

    Bài tập thì hiện tại tiếp diễn trong tiếng Anh giúp các bạn có thêm nhiều tư liệu tham khảo, củng cố kiến thức, nắm vững được kiến thức về thì hiện tại tiếp diễn để học tốt Tiếng Anh. Xếp hạng: 3,4 · 53 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi khảo sát chất lượng đầu năm môn Toán lớp 3 năm 2025 - 2026

    Bộ đề thi khảo sát chất lượng đầu năm môn Toán lớp 3 năm 2025 - 2026 gồm 11 đề thi, có đáp án, giúp thầy cô tham khảo để xây dựng đề khảo sát đầu năm. Xếp hạng: 4,4 · 78 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 2 môn Công nghệ lớp 3 năm 2025 - 2026 (Sách mới)

    Đề thi học kì 2 môn Công nghệ lớp 3 năm 2026 gồm 20 đề thi có đáp án, hướng dẫn chấm và bảng ma trận kèm theo. Xếp hạng: 4,3 · 86 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn lấy ID Facebook hay ID Fanpage

    ID Facebook hay ID Fanpage không phải lúc nào cũng dùng tới, nhưng nó khá quan trọng trong nhiều trường hợp, đặc biệt nếu bạn là người kinh doanh, bán hàng qua mạng. Xếp hạng: 2,4 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi khảo sát chất lượng đầu năm môn Toán lớp 2 năm 2025 - 2026

    Bộ đề thi khảo sát chất lượng đầu năm môn Toán lớp 2 năm 2025 - 2026 gồm 11 đề thi, có đáp án kèm theo, với 3 đề nâng cao. Xếp hạng: 4,1 · 34 phiếu bầu
  • 🖼️

    Ma trận đề thi học kì 1 lớp 4 năm 2025 - 2026 theo Thông tư 27

    Ma trận đề thi học kì 1 lớp 4 năm 2025 - 2026, mang tới ma trận đề thi môn Toán, Tiếng Việt, Lịch sử - Địa lí, Khoa học, Tin học, Công nghệ, Tiếng Anh. Xếp hạng: 4,6 · 14 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi học kì 2 môn Khoa học lớp 4 năm học 2016 - 2017 theo Thông tư 22

    Mời quý phụ huynh và các em cùng tham khảo Đề thi học kì 2 môn Khoa học lớp 4 năm học 2016 - 2017 theo Thông tư 22 để ôn tập chuẩn bị cho kỳ thi học kì 2 sắp tới. Chúc các em ôn tập tốt và đạt điểm số cao với bài thi cuối học kì 2. Xếp hạng: 3,6 · 50 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách tìm vị trí iPhone nhanh nhất

    Nếu chẳng may chúng ta rơi mất hay bị kẻ gian trộm mất điện thoại, thì ta hoàn toàn có thể tìm thấy nó và bài viết dưới đây sẽ giới thiệu cho bạn một số cách tìm vị trí iPhone. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bộ đề thi giữa học kì 2 lớp 7 năm 2025 - 2026 sách Chân trời sáng tạo

    TOP 21 Đề kiểm tra giữa học kì 2 lớp 7 Chân trời sáng tạo năm 2026 giúp các bạn học sinh nhanh chóng làm quen với cấu trúc đề thi, ôn tập để đạt được kết quả cao trong kì thi sắp tới. Xếp hạng: 4,2 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi khảo sát chất lượng đầu năm môn Tiếng Anh lớp 3 năm 2024 - 2025

    TOP 2 Đề thi khảo sát chất lượng đầu năm môn Tiếng Anh lớp 3 năm 2025 - 2026 giúp thầy cô và các em tham khảo để chuẩn bị tốt cho bài KSCL đầu năm! Xếp hạng: 5 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ đề thi học kì 1 lớp 10 năm 2024 - 2025 (Sách mới)

    TOP 204 Đề kiểm tra cuối kì 1 lớp 10 năm 2024 được biên soạn bám sát nội dung chương trình giúp các bạn học sinh ôn tập hiệu quả. Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi vào lớp 6 môn Toán trường THCS Phúc Yên, Vĩnh Phúc năm 2025 - 2026

    Đề thi vào lớp 6 môn Toán trường THCS Phúc Yên, Vĩnh Phúc năm 2025 - 2026 có đáp án kèm theo, giúp các em học sinh luyện giải đề, rồi so sánh kết quả. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi vào lớp 6 môn Toán trường THCS Tam Dương, Vĩnh Phúc năm 2025 - 2026

    Đề thi vào lớp 6 môn Toán trường THCS Tam Dương, Vĩnh Phúc năm 2025 - 2026 có đáp án kèm theo, giúp các em học sinh luyện giải đề. Xếp hạng: 5 · 2 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đề thi vào lớp 6 môn Toán trường THCS Trọng điểm Hải Dương năm 2025 - 2026

    Đề thi vào lớp 6 môn Toán trường THCS Trọng điểm Hải Dương năm 2025 - 2026 có đáp án kèm theo, giúp các em học sinh luyện giải đề. Xếp hạng: 4,3 · 3 phiếu bầu
  • 🖼️

    Ma trận đề thi học kì 2 lớp 10 sách Chân trời sáng tạo

    Ma trận đề kiểm tra cuối kì 2 lớp 10 Chân trời sáng tạo năm 2023 - 2024 được biên soạn rất chi tiết, trình bày các nội dung trong đề kiểm tra đó là ra ở bài học nào, ở chương, phần nào, ra ở cấp độ (các cấp độ: nhận biết, thông hiểu, vận dụng). Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn tra cứu Bảo hiểm y tế trên thẻ Căn cước công dân

    Hiện tại, người dân cũng có thể tra cứu thông tin về Bảo hiểm Y tế trên thẻ Căn cước công dân có gắn chip của mình bằng cách sử dụng tính năng quét mã QR của ứng dụng VNEID. Hôm nay, Download.vn mời các bạn cùng theo dõi bài viết Hướng dẫn tra cứu Bảo hiểm y tế trên thẻ Căn cước công dân. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bảng mã vạch các nước

    Mã số, mã vạch các nước là các thông tin chính xác về nguồn gốc mã vạch các nước trên thế giới. Sau đây Download.vn xin giới thiệu đến các bạn Mã số, mã vạch các nước trên thế giới để các bạn tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Cách kiểm tra Facebook của mình có nằm trong 29 triệu tài khoản bị tấn công?

    29 triệu tài khoản Facebook bị tấn công, làm sao để biết bạn có phải là 1 trong số đó không? Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Bật qua vật cản 15 - 20 cm

    Giáo án mầm non: Bật qua vật cản 15 - 20 cm sẽ giúp trẻ biết phối hợp chân và tay để nhún bật qua vật cản cao 15 – 20 cm và tiếp đất bằng hai lửa bàn chân trên rồi cả bàn chân. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đơn đề nghị cấp lại Giấy chứng nhận đủ điều kiện kinh doanh kiểm toán

    Đơn đề nghị cấp lại Giấy chứng nhận đủ điều kiện kinh doanh kiểm toán Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đơn đề nghị cấp Giấy chứng nhận kinh doanh dịch vụ kiểm toán

    Đơn đề nghị cấp Giấy chứng nhận kinh doanh dịch vụ kiểm toán Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Học kì 1)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Full)
  • Giáo án PPT Lịch sử 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử 6 tích hợp AI (Bài 1 - 14)
  • Hãy viết 4 - 5 câu về một tiết học em thích

    🖼️ Sơ đồ tư duy & 66 đoạn văn mẫu lớp 2
  • Kể lại một buổi biểu diễn nghệ thuật mà em được xem (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Giáo án PPT tích hợp AI Lịch sử - Địa lí 4 Bài 7: Đền Hùng và lễ giỗ Tổ Hùng Vương

    🖼️ Giáo án PowerPoint Lịch sử - Địa lí lớp 4 tích hợp AI
  • Giáo án PPT Ngữ văn 6 tích hợp AI (Cả năm)

    🖼️ Giáo án PowerPoint Văn 6 tích hợp AI (Bài 1 - 5)
  • Viết một bức thư ngắn cho người thân (56 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Đoạn văn với câu chủ đề Lòng yêu nước ban đầu là lòng yêu những vật tầm thường nhất

    🖼️ 10 đoạn văn mẫu hay nhất lớp 8
  • Đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm của Hoàng Trung Thông

    🖼️ 19 đoạn văn cảm nhận bài thơ Những cánh buồm

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓