download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên

cánh

  • 🖼️

    Soạn bài Tự đánh giá: Tràng giang Cánh diều

    Sau đây, Download.vn sẽ giới thiệu tài liệu Soạn văn 11: Tràng Giang, cung cấp những kiến thức hữu ích cho học sinh về bài thơ này. Xếp hạng: 3,8 · 16 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 6 Bài 2: Hình chữ nhật. Hình thoi

    Giải Toán 6 trang 101 giúp các em biết được cách vẽ, nhận biết hình chữ nhật, hình thoi rõ ràng, cẩn thận, dễ hiểu nhằm giúp học sinh nhanh chóng biết cách làm bài. Xếp hạng: 3,5 · 72 phiếu bầu
  • Tiếng Việt lớp 2 Cánh Diều
  • Toán 8 Cánh Diều
  • Toán lớp 4 Cánh Diều
  • Toán 6 Cánh Diều
  • Toán 7 Cánh Diều
  • Toán 10 Cánh Diều
  • Toán lớp 3 Cánh Diều
  • Soạn văn 6 Cánh Diều
  • Soạn văn 10 Cánh Diều
  • Tiếng Việt lớp 3 Cánh Diều
  • Soạn văn 11 Cánh Diều
  • Soạn Văn 7 Cánh Diều
  • Tiếng Việt lớp 4 Cánh Diều
  • Soạn Văn 8 Cánh Diều
  • Tiếng Việt lớp 5 Cánh Diều
  • Soạn Văn 12 Cánh Diều
  • Toán 9 Cánh Diều
  • Toán 11 Cánh Diều
  • Tập làm văn lớp 4 Cánh Diều
  • Văn mẫu 8 Cánh Diều
  • Toán lớp 5 Cánh Diều
  • Văn mẫu 9 Cánh Diều
  • Toán 12 Cánh Diều
  • Khoa học tự nhiên 7 Cánh Diều
  • Vật lý 10 Cánh Diều
  • Hóa 11 Cánh Diều
  • Tin học 9 Cánh Diều
  • Vật lí 11 Cánh Diều
  • Hóa 10 Cánh Diều
  • Lịch sử Địa lí 7 Cánh Diều
  • Lịch sử - Địa lí 8 Cánh Diều
  • Sinh 11 Cánh Diều
  • Hoạt động trải nghiệm 9 Cánh Diều
  • Sinh 12 Cánh Diều
  • Sinh học 10 Cánh Diều
  • Giáo dục công dân 7 Cánh Diều
  • Soạn Văn 9 Cánh Diều
  • Địa lí 12 Cánh Diều
  • Tin học 7 Cánh Diều
  • Lịch sử 10 Cánh Diều
  • Lịch sử 12 Cánh Diều
  • Công nghệ 7 Cánh Diều
  • Lịch sử 11 Cánh Diều
  • Địa lí 10 Cánh Diều
  • Tin học 10 Cánh Diều
  • GDCD 8 Cánh diều
  • Địa 11 Cánh Diều
  • Hóa 12 Cánh Diều
  • Hoạt động trải nghiệm, hướng nghiệp 7 Cánh Diều
  • Văn mẫu 6 Cánh Diều
  • Giáo dục Kinh tế và Pháp luật 10 Cánh Diều
  • Lịch sử Địa lí 9 - Cánh diều
  • Vật lí 12 Cánh Diều
  • Văn mẫu 7 Cánh Diều
  • Văn 11 - Cánh Diều
  • Công nghệ 12 Cánh Diều
  • GDCD 9 Cánh Diều
  • Tin học 8 Cánh Diều
  • Hoạt động trải nghiệm, hướng nghiệp 10 Cánh Diều
  • Tin học 12 Cánh Diều
  • Công nghệ 9 Cánh Diều
  • Văn mẫu 10 Cánh Diều
  • Giáo dục KT&PL 12 Cánh Diều
  • Văn mẫu 12 Cánh Diều
  • Bài giảng điện tử lớp 1
  • Bài giảng điện tử lớp 2
  • Lớp 2
  • Bài giảng điện tử lớp 3
  • Bài giảng điện tử lớp 4
  • Toán 8
  • Giáo án lớp 5
  • Bài giảng điện tử lớp 5
  • Bài giảng điện tử lớp 6
  • Giáo án lớp 6
  • Tập làm văn Lớp 3
  • Tập làm văn Lớp 4
  • Giáo án lớp 7
  • Bài giảng điện tử lớp 7
  • Giáo án lớp 8
  • Bài giảng điện tử lớp 8
  • Tiếng Anh 7 Explore English
  • Chuyên đề Ngữ văn 8
  • Tiếng Anh 6 Explore English
  • Tin học lớp 3
  • Toán 11
  • Tiếng Anh 10 Explore New Worlds
  • Bài giảng điện tử lớp 9
  • Giáo án lớp 9
  • Giáo án lớp 10
  • Tiếng Anh 7 - iLearn Smart World
  • Bài giảng điện tử lớp 10
  • Khoa học tự nhiên 6 CD
  • Khoa học 4
  • Giáo án lớp 11
  • Bài giảng điện tử lớp 11
  • Toán 12
  • Giáo án lớp 12
  • Tập làm văn Lớp 5
  • Bài giảng điện tử lớp 12
  • Lịch sử và Địa lí 4
  • Khoa học tự nhiên 6 KNTT
  • Lớp 10
  • Tiếng Anh 8 iLearn Smart World
  • Công nghệ lớp 3
  • Khoa học lớp 5
  • Tin học lớp 4
  • Lịch sử - Địa lí 6 CD
  • Đạo đức lớp 4
  • Công nghệ lớp 5
  • Tin học 6 CD
  • Công nghệ lớp 4
  • Tin học lớp 5
  • Đạo đức lớp 5
  • Khoa học tự nhiên 8 CD
  • Bài tập cuối tuần lớp 5
  • Công dân 6 CD
  • Tiếng Anh 11 i-Learn Smart World
  • Bài tập cuối tuần lớp 4
  • Công nghệ 6 CD
  • Công nghệ 8 CD
  • Hoạt động trải nghiệm 6 CD
  • Khoa học tự nhiên 9 - CD
  • Hoạt động trải nghiệm 8 CD
  • Công nghệ 11 - CD
  • Đề thi giữa học kì 1 lớp 8
  • Tin học 11 - CD
  • Hoạt động trải nghiệm 11 CD
  • Kinh tế và Pháp luật 11 CD
  • Đề thi giữa kì 1 lớp 11
  • Đề thi giữa kì 2 lớp 11
  • 🖼️

    Viết đoạn văn nêu cảm nghĩ của em về nhân vật Minh trong câu chuyện Vệt phấn trên mặt bàn

    Viết đoạn văn nêu cảm nghĩ của em về nhân vật Minh trong câu chuyện Vệt phấn trên mặt bàn gồm 3 mẫu hay nhất. Xếp hạng: 4,1 · 125 phiếu bầu
  • 🖼️

    Toán 7 Bài 1: Hình hộp chữ nhật - Hình lập phương

    Toán 7 Cánh diều tập 1 trang 80 hướng dẫn các em giải bài tập trong sách giáo khoa rất chi tiết. Xếp hạng: 4,3 · 18 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 7 tuần 1 chủ đề: Trường học của em

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 7 chủ đề Trường học của em: Chia sẻ những câu chuyện hay về tình bạn là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 7 tuần 4 chủ đề: Trường học của em

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 7 chủ đề Trường học của em: Triển lãm tranh, ảnh về những khoảnh khắc đẹp của tình bạn là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 tuần 34 chủ đề: Chào mùa hè

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 chủ đề Chào mùa hè: Mùa hè đội viên là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 tuần 33 chủ đề: Chào mùa hè

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 chủ đề Chào mùa hè: Giới thiệu hoạt động của các câu lạc bộ mùa hè là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 tuần 29 chủ đề: Con đường tương lai

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 chủ đề Con đường tương lai: Giá trị của các nghề trong xã hội là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Giáo dục công dân 7 sách Cánh diều (Học kì 2)

    Giáo án PowerPoint Giáo dục công dân 7 Cánh diều Học kì 2 giúp giáo viên mô phỏng được kiến thức sinh động, dễ hiểu hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 tuần 35 chủ đề: Chào mùa hè

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 chủ đề Chào mùa hè: Lời nhắn nhủ của thầy cô là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 tuần 26 chủ đề: Cuộc sống quanh ta

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 chủ đề Cuộc sống quanh ta: Thi hùng biện về chủ đề Biến đổi khí hậu là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 tuần 31 chủ đề: Con đường tương lai

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 chủ đề Con đường tương lai: Triển lãm tranh, ảnh về nghề truyền thống là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 7 tuần 8 chủ đề: Em đang trưởng thành

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 7 chủ đề Em đang trưởng thành: Tuyên truyền về chủ đề tôn trọng sự khác biệt là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 7 tuần 2 chủ đề: Trường học của em

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 7 chủ đề Trường học của em: Tìm hiểu truyền thống nhà trường là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 tuần 32 chủ đề: Con đường tương lai

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 chủ đề Con đường tương lai: Toạ đàm: Ước mơ nghề nghiệp của em là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 tuần 28 chủ đề: Cuộc sống quanh ta

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 chủ đề Cuộc sống quanh ta: Phát động cuộc thi thiết kế Dự án vì cộng đồng là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 tuần 25 chủ đề: Cuộc sống quanh ta

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 chủ đề Cuộc sống quanh ta: Phát động tháng hành động Vì Trái Đất xanh là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 tuần 30 chủ đề: Con đường tương lai

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 chủ đề Con đường tương lai: Giao lưu với người làm nghề truyền thống là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Tin học 3 sách Cánh diều (Học kì 1)

    PowerPoint Tin học 3 Cánh diều mang tới các bài giảng trong học kì 1, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với nhiều hiệu ứng đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Tin học 3 sách Cánh diều (Học kì 2)

    PowerPoint Tin học 3 Cánh diều mang tới các bài giảng trong học kì 2, được thiết kế dưới dạng file trình chiếu PowerPoint với nhiều hiệu ứng đẹp mắt. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 tuần 27 chủ đề: Cuộc sống quanh ta

    Giáo án Sinh hoạt dưới cờ lớp 6 chủ đề Cuộc sống quanh ta: Kết nối với cộng đồng: toạ đàm với các tình nguyện viên là kế hoạch tổ chức các hoạt động tập thể dưới hình thức lễ chào cờ đầu tuần tại trường học. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Bài giảng điện tử môn Giáo dục công dân 7 sách Cánh diều (Học kì 1)

    Giáo án PowerPoint Giáo dục công dân 7 Cánh diều Học kì 1 giúp giáo viên mô phỏng được kiến thức sinh động, dễ hiểu hơn. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Công nghệ 11 Công nghệ Chăn nuôi sách Kết nối tri thức (Học kì 2)

    Kế hoạch bài dạy Công nghệ Chăn nuôi 11 Kết nối tri thức HK2 được biên soạn kỹ lưỡng, cung cấp cấu trúc, nội dung và phương pháp dạy học đã được thiết kế sẵn. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 7: Cảm biến

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 8: Bộ khuếch đại thuật toán và thiết bị đầu ra

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 9: Mạch điện đơn giản có sử dụng thiết bị đầu ra

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 2: Xử lí thông tin

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Tin học 3 Bài 1: Thông tin và quyết định

    🖼️ Giáo án PowerPoint Tin học 3 tích hợp AI
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 3: Thế hấp dẫn và thế năng hấp dẫn

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 1: Trường hấp dẫn

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 2: Cường độ trường hấp dẫn

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 4: Biến điệu

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 5: Tín hiệu tương tự và tín hiệu số

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status