download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

bhxh điện tử

  • 🖼️

    TOP 10 trang web từ điển online tốt nhất dành cho người Việt học tiếng Anh

    Bạn đang học tiếng Anh, bạn muốn cải thiện kỹ năng và vốn từ của mình thêm đa dạng và phong phú hơn, không gì tốt hơn để thực hiện điều đó là những cuốn từ điển tiếng Anh, chúng sẽ giúp bạn cải thiện đáng kể vốn từ của mình, giúp bạn biết và hiểu thêm nhiề Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Hướng dẫn đăng ký License Từ điển Lạc Việt mtd9

    Cuốn từ điển online Lạc Việt chắc các bạn đã không còn quá xa lạ đúng không, nó đã trở thành cuốn từ điển gần như phổ biến, nó rất đa dạng về ngôn ngữ, cung cấp cho người dùng những lựa chọn gồm tiếng Anh, tiếng Pháp, tiếng Hàn, tiếng Hoa, tiếng Nhật và số Xếp hạng: 4 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách sử dụng từ điển trực tuyến Vdict trên máy tính

    Vdict - Vietnamese Dictionary là ứng dụng từ điển trực tuyến hoàn toàn miễn phí, ngoài việc có thể sử dụng trên di động, công cụ này còn có phiên bản web với khá nhiều tính năng vượt trội khác. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Thông tư 18/2022/TT-BYT

    Thông tư 18/2022/TT-BYT sửa đổi Thông tư 56/2017/TT-BYT hướng dẫn Luật bảo hiểm xã hội và Luật an toàn vệ sinh lao động thuộc lĩnh vực y tế do Bộ trưởng Bộ Y tế ban hành. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Thông tư, mời các bạn cùng theo dõi tại đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định về việc hưởng trợ cấp BHXH một lần

    Quyết định về việc hưởng trợ cấp BHXH một lần ban hành theo Quyết định số 01/QĐ-BHXH quy định về hồ sơ và quy trình giải quyết hưởng các chế độ bảo hiểm xã hội. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Quyết định 1556/QĐ-BHXH

    Quyết định 1556/QĐ-BHXH năm 2019 quy định về thời hạn bảo quản hồ sơ, tài liệu hình thành trong hoạt động của hệ thống Bảo hiểm xã hội Việt Nam. Mời các bạn cùng tham khảo tại đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công nghệ 12 Bài 9: Sơ đồ hệ thống điện trong gia đình

    Giải Công nghệ 12 Điện - Điện tử Bài 9: Sơ đồ hệ thống điện trong gia đình giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công nghệ 12 Bài 8: Cấu trúc hệ thống điện trong gia đình

    Giải Công nghệ 12 Điện - Điện tử Bài 8: Cấu trúc hệ thống điện trong gia đình giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công nghệ 12 Bài 10: Thiết kế và lắp đặt mạch điện điều khiển trong gia đình

    Giải Công nghệ 12 Điện - Điện tử Kết nối tri thức Bài 10 giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công nghệ 12 Bài 14: Một số ngành nghề thuộc lĩnh vực kĩ thuật điện tử

    Giải Công nghệ 12 Điện - Điện tử Bài 14: Một số ngành nghề thuộc lĩnh vực kĩ thuật điện tử giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định về quy định hỗ trợ một phần kinh phí đóng bảo hiểm xã hội tự nguyện đối với giáo viên mầm non

    Quyết định số 45/2011/QĐ-TTG về quy định hỗ trợ một phần kinh phí đóng bảo hiểm xã hội tự nguyện đối với giáo viên mầm non có thời gian công tác từ trước năm 1995. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Chế độ nghỉ khám thai: Cách tính và thủ tục nhận tiền

    Khám thai là một trong những chế độ thai sản của lao động nữ khi tham gia bảo hiểm xã hội (BHXH) bắt buộc. Vậy chế độ nghỉ khám thai như thế nào? Cách tính 5 ngày nghỉ khám thai ra sao? Mời các bạn hãy cùng Download.vn theo dõi bài viết dưới đây nhé. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định 1754/QĐ-BHXH

    Quyết định 1754/QĐ-BHXH của Bảo hiểm Xã hội Việt Nam ngày 20 tháng 12 năm 2012 về việc sửa đổi, bổ sung Điều 2 của Quyết định 653/QĐ-BHXH ngày 05/06/2009 của Tổng Giám đốc Bảo hiểm xã hội Việt Nam về việc ban hành mẫu thẻ bảo hiểm y tế cá nhân. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công nghệ 12 Bài 7: Mạng điện hạ áp dùng trong sinh hoạt

    Giải Công nghệ 12 Điện - Điện tử Bài 7: Mạng điện hạ áp dùng trong sinh hoạt giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Công nghệ 12 Bài 5: Một số phương pháp sản xuất điện năng

    Giải Công nghệ 12 Điện - Điện tử Bài 5: Một số phương pháp sản xuất điện năng giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định về việc hưởng trợ cấp mai táng

    Quyết định về việc hưởng trợ cấp mai táng ban hành theo Quyết định số 01/QĐ-BHXH quy định về hồ sơ và quy trình giải quyết hưởng các chế độ bảo hiểm xã hội. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 265/BHXH-CSXH

    Mời các bạn cùng đón xem Công văn 265/BHXH-CSXH về quy định chi trả phí hỗ trợ chuyển đổi nghề nghiệp, hỗ trợ khám bệnh, chữa bệnh nghiệp, phục hồi chức năng lao động, an toàn vệ sinh lao động do Bảo hiểm xã hội ban hành Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Mức điều chỉnh tiền lương, thu nhập tháng đã đóng Bảo hiểm xã hội

    Xin giới thiệu đến các bạn Mức điều chỉnh tiền lương, thu nhập tháng đã đóng bảo hiểm xã hội được Download.vn tổng hợp chi tiết và chính xác nhất. Sau đây là nội dung chi tiết, mời các bạn cùng tham khảo. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công nghệ 12 Bài 6: Mạng điện sản xuất quy mô nhỏ

    Giải Công nghệ 12 Điện - Điện tử Bài 6: Mạng điện sản xuất quy mô nhỏ giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Cách xem thời gian chưa đóng bảo hiểm xã hội trên ứng dụng VssID

    Tính năng hiển thị thời gian chưa đóng bảo hiểm xã hội, bảo hiểm thất nghiệp của người tham gia BHXH đã được thêm vào ứng dụng VssID ở bản cập nhật mới nhất. Theo đó người lao động có thể theo dõi quá trình đóng BHXH của mình một cách chi tiết, chính xác nhất theo tháng. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Thông tư 87/2021/TT-BTC

    Bộ Tài chính đã ban hành Thông tư 87/2021/TT-BTC quy định về giao dịch điện tử trong hoạt động nghiệp vụ Kho bạc Nhà nước. Vậy sau đây là nội dung chi tiết Thông tư, mời các bạn theo dõi tại đây. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công văn 3194/BHXH-CSXH

    Công văn 3194/BHXH-CSXH do Bảo hiểm xã hội Việt Nam ban hành năm 2020 về hướng dẫn điểm mới về quy trình thực hiện giải quyết chế độ tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp theo quy định tại Nghị định 88/2020/NĐ-CP và phân cấp theo quy định tại Quyết định 166/QĐ-BHXH. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Công nghệ 12 Bài 1: Khái quát về kĩ thuật điện

    Giải Công nghệ 12 Điện - Điện tử Bài 1: Khái quát về kĩ thuật điện giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Quyết định về việc điều chỉnh mức hưởng trợ cấp bệnh nghề nghiệp hàng tháng

    Quyết định về việc điều chỉnh mức hưởng trợ cấp bệnh nghề nghiệp hàng tháng do bệnh tật tái phát ban hành theo Quyết định số 01/QĐ-BHXH quy định về hồ sơ và quy trình giải quyết hưởng các chế độ bảo hiểm xã hội. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Viết đoạn văn nêu các bước làm một món ăn (30 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 3
  • Mẫu PowerPoint Game Trung thu

    🖼️ 6 Trò chơi Trung thu 2026 bằng PowerPoint
  • Bài tập Công nghệ 7 Kết nối tri thức với cuộc sống (Cả năm)

    🖼️ Các dạng bài tập Công nghệ lớp 7 (Có đáp án)
  • Giáo án PowerPoint Tin học 4 Bài 12A: Thực hành sử dụng công cụ đa phương tiện

    🖼️ Giáo án Tin học lớp 4 Kết nối tri thức (Word + PPT)
  • Giáo án PPT Hoạt động trải nghiệm 7 tích hợp Video AI

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 1→Chủ đề 5)
  • Nghị luận về khai thác và bảo vệ nguồn lợi hải sản trong phát triển kinh tế biển

    🖼️ Viết bài văn nghị luận về một vấn đề cần giải quyết lớp 9
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 7 Bài 3: Lắng nghe tích cực ý kiến người thân trong gia đình

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 5)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 7 Bài 2: Kế hoạch lao động tại gia đình

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 5)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 7 Bài 1: Kĩ năng chăm sóc người thân khi mệt, ốm

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 7 tích hợp AI (Chủ đề 5)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Khoa học 5 Bài 30: Ôn tập chủ đề Sinh vật và môi trường

    🖼️ Giáo án PowerPoint Khoa học 5 tích hợp AI

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓