download.vn
  • Tất cả
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Học tập
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên

vẽ tranh

  • 🖼️

    TOP phần mềm vẽ tranh miễn phí tốt nhất năm 2026

    App vẽ trên máy tính nào chất lượng và đáng dùng nhất hiện nay? Hãy cùng Download.vn tìm hiểu những phần mềm vẽ trên máy tính tốt nhất. Xếp hạng: 4,4 · 272 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đoạn văn tiếng Anh viết về sở thích vẽ tranh (12 Mẫu)

    Viết về sở thích vẽ tranh bằng tiếng Anh ngắn gọn mang đến 12 mẫu cực hay giúp các bạn có thêm nhiều tư liệu tham khảo, trau dồi vốn từ rèn luyện kỹ năng viết tiếng Anh ngày một hay hơn. Xếp hạng: 4,1 · 87 phiếu bầu
  • 🖼️

    Vẽ tranh tuyên truyền về phòng, chống bạo lực học đường

    Vẽ tranh tuyên truyền về phòng, chống bạo lực học đường mang tới nhiều mẫu tranh vẽ hay với chủ đề phòng chống bạo lực học đường. Xếp hạng: 4,3 · 249 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tranh vẽ Ý tưởng trẻ thơ năm 2025 - 2026

    TOP 45 Tranh vẽ Ý tưởng trẻ thơ 20246giúp các em có thêm ý tưởng mới, nhằm khơi dậy trong các em ước mơ, niềm đam mê sáng tạo. Xếp hạng: 4,3 · 272 phiếu bầu
  • 🖼️

    Vẽ tranh thiếu nhi làm nghìn việc tốt 2026

    TOP 45 mẫu Tranh vẽ thiếu nhi làm nghìn việc tốt 2026 đẹp nhất, giúp các em có thêm nhiều ý tưởng mới để truyền tải thông điệp bức tranh. Xếp hạng: 4,4 · 164 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu tranh vẽ Vì Môi trường tương lai 2023

    Mẫu tranh vẽ Vì Môi trường tương lai 2023 gồm 35 mẫu đẹp ấn tượng, giúp các em học sinh có thêm nhiều ý tưởng mới. Xếp hạng: 4,2 · 67 phiếu bầu
  • 🖼️

    Bộ tranh vẽ Thiếu nhi Việt Nam mừng Đại hội Đoàn

    Cuộc thi vẽ tranh Ngày hội sắc màu năm 2022 chủ đề “Thiếu nhi Việt Nam - Mừng đại hội Đoàn” nhận bài dự thi từ ngày 19/9 đến hết ngày 30/10/2022. Cuộc thi nhằm tạo không khí thi đua sôi nổi cho thiếu nhi trong cả nước chào mừng Đại hội Đoàn. Xếp hạng: 4,4 · 56 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tranh vẽ bảo vệ môi trường 2023

    TOP 60 Tranh vẽ bảo vệ môi trường đẹp, đơn giản nhất, giúp các em học sinh có thêm nhiều ý tưởng mới để hoàn thiện bài dự thi vẽ tranh bảo vệ môi trường năm 2023 của mình. Xếp hạng: 4,3 · 89 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu tranh vẽ Hoạt động ngày hè 2026

    TOP 45 Tranh vẽ Hoạt động ngày hè 2026 đẹp ấn tượng, giúp các em có thêm nhiều ý tưởng mới để hoàn thiện bức tranh của mình thật đẹp. Xếp hạng: 4 · 41 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết thư mời tham gia Lễ hội vẽ tranh đường phố bằng Tiếng Anh

    Viết thư mời tham gia Lễ hội vẽ tranh đường phố bằng Tiếng Anh gồm 5 mẫu, giúp các em trả lời câu hỏi 5 Skills 2 Unit 4: Music and Arts - Global Success 7. Xếp hạng: 4,6 · 28 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tranh vẽ phòng chống cháy nổ

    TOP 45 Tranh vẽ phòng chống cháy nổ đẹp nhất, giúp các em có thêm nhiều ý tưởng mới để vẽ tranh tuyên truyền phòng cháy chữa cháy. Xếp hạng: 4,2 · 12 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu tranh vẽ Mùa xuân của em

    Mẫu tranh vẽ Mùa xuân của em gồm 30 tranh vẽ đẹp ấn tượng, giúp các em có thêm nhiều ý tưởng mới để hoàn thiện bức tranh của mình. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án sinh hoạt dưới cờ lớp 1 tuần 27: Phát động vẽ tranh Gia đình của em

    Giáo án sinh hoạt dưới cờ lớp 1 tuần 27: Phát động vẽ tranh Gia đình của em được sử dụng vào đầu tuần học tại các trường học nhằm định hướng, giáo dục và nâng cao tinh thần học tập, đạo đức cho học sinh. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án mầm non: Vẽ cảnh biển mùa hè

    Giáo án mầm non: Vẽ cảnh biển mùa hè là tài liệu quan trọng giúp giáo viên tổ chức các hoạt động chăm sóc, nuôi dưỡng và giáo dục trẻ một cách khoa học, phù hợp với từng độ tuổi. Xếp hạng: 3 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Viết 1 đoạn văn bằng tiếng Anh nói về sở thích của mình (Dàn ý + 52 Mẫu)

    Viết về sở thích của mình bằng tiếng Anh gồm 52 mẫu hay nhất, kèm dịch, giúp các em học sinh có thêm nhiều vốn từ, rèn luyện kỹ năng viết đoạn văn tiếng Anh thật tốt. Xếp hạng: 4 · 1107 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tranh vẽ 20/11

    TOP 60 Tranh vẽ 20/11 đẹp, ấn tượng sẽ giúp các em có thêm nhiều ý tưởng mới, nhanh chóng hoàn thiện bản vẽ của mình nhằm chào mừng 20/11 sắp tới. Xếp hạng: 4,2 · 311 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tổng hợp tranh vẽ đề tài lễ hội đẹp nhất

    Bên cạnh các chủ đề phong cảnh, hoa lá, con người, vv thì chủ đề liên quan đến lễ hội cũng khá thú vị. Xếp hạng: 4,3 · 118 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tranh vẽ Chiến thắng Điện Biên Phủ

    Bộ Giáo dục và Đào tạo (GD&ĐT) vừa thông báo phát động Cuộc thi “Vẽ tranh của thiếu niên, nhi đồng về Chiến thắng Điện Biên Phủ và hình ảnh Điện Biên Phủ hôm nay". Cuộc thi được tổ chức trên phạm vi toàn quốc. Đối tượng dự thi là thiếu niên, nhi đồng đủ 06 tuổi đến 15 tuổi. Xếp hạng: 4,3 · 276 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu tranh vẽ Em vẽ trường học hạnh phúc

    Mẫu tranh vẽ Em vẽ trường học hạnh phúc 2024 gồm 45 mẫu đẹp ấn tượng, giúp các em có thêm nhiều ý tưởng mới để hoàn thiện bản vẽ của mình. Xếp hạng: 4,3 · 198 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tranh vẽ Bác Hồ và thiếu nhi

    Vẽ tranh Bác Hồ và thiếu nhi gồm 45 mẫu đẹp ấn tượng, giúp các em có thêm nhiều ý tưởng mới để vẽ tranh Bác hồ với thiếu nhi thật đẹp. Xếp hạng: 4,4 · 227 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tập làm văn lớp 5: Lập chương trình hoạt động (15 mẫu)

    Lập chương trình hoạt động gồm 15 mẫu, giúp các em học sinh lớp 5, nhanh chóng lập kế hoạch Tuyên truyền an toàn giao thông; Triển lãm về an toàn giao thông; Thi vẽ tranh, sáng tác thơ về an toàn giao thông.... Xếp hạng: 4,1 · 158 phiếu bầu
  • 🖼️

    Mẫu tranh vẽ Đan Mạch trong mắt em 2025 chủ đề Sống xanh

    Cuộc thi vẽ tranh “Đan Mạch trong mắt em” năm 2025 nằm trong chuỗi hoạt động hướng tới kỷ niệm 55 năm thiết lập quan hệ ngoại giao Việt Nam – Đan Mạch sẽ được tổ chức vào năm sau. Xếp hạng: 4,3 · 25 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 3 tuần 18: Nghề em yêu thích

    Giáo án Sinh hoạt lớp 3 Cánh diều chủ đề Nghề em yêu thích tuần 18: Vẽ tranh nghề yêu thích của em thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Giáo án Sinh hoạt lớp 3 tuần 24: Em yêu quê hương

    Giáo án Sinh hoạt lớp 3 Cánh diều chủ đề Em yêu quê hương tuần 21: Vẽ tranh về chủ đề phòng, chống ô nhiễm môi trường thường được dùng ở phần đầu của giáo án dành cho giáo viên chủ nhiệm. Xếp hạng: 3
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 2 Tuần 8: Quý trọng đồng tiền

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 2 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 2 Tuần 7: Gọn gàng, ngăn nắp

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 2 tích hợp AI
  • Soạn bài Tiếng đàn mưa Kết nối tri thức

    🖼️ Ngữ văn lớp 9 trang 46 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 2 Tuần 6: Góc học tập của em

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 2 tích hợp AI
  • Giáo án PowerPoint Công nghệ 8 Bài 20: Dự án Thiết kế hệ thống tưới cây tự động

    🖼️ Giáo án Công nghệ lớp 8 Kết nối tri thức (Word + PPT)
  • Giáo án PPT tích hợp AI Hoạt động trải nghiệm 2 Tuần 5: Vui Trung Thu

    🖼️ Giáo án PowerPoint HĐTN 2 tích hợp AI
  • Soạn bài Thực hành tiếng Việt trang 43 - Kết nối tri thức 6

    🖼️ Ngữ văn lớp 6 trang 43 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Soạn bài Thực hành tiếng Việt trang 42 - Kết nối tri thức 7

    🖼️ Ngữ văn lớp 7 trang 42 sách Kết nối tri thức tập 1
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 7: Cảm biến

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11
  • Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 11 Bài 8: Bộ khuếch đại thuật toán và thiết bị đầu ra

    🖼️ Giáo án Năng lực số, AI Chuyên đề học tập Vật lí 11

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Cơ quan chủ quản: Công ty cổ phần mạng trực tuyến META
Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: info@meta.vn.
Bản quyền © 2026 Download.vn . Giữ toàn quyền.
Không được sao chép hoặc sử dụng hoặc phát hành lại bất kỳ nội dung nào thuộc Download.vn DMCA.com Protection Status