download.vn
  • Tất cả
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Tài liệu
    • Hướng dẫn
    • Giáo án
    • Bài giảng
    • Học tập
    • Đề thi
    • Tài liệu Giáo viên
    • Word Tích hợp
    • Kế hoạch dạy học

soạn văn lớp 10 tập 1

  • 🖼️

    Soạn bài Thề nguyền và vĩnh biệt Cánh diều

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu Soạn văn 11: Thề nguyền và vĩnh biệt, nhằm giúp cho học sinh khi chuẩn bị bài. Xếp hạng: 3,6 · 19 phiếu bầu
  • 🖼️

    Dàn ý Thuật lại một sự việc trong lễ kỷ niệm ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11 của trường em

    TOP 8 Dàn ý Thuật lại một sự việc trong lễ kỷ niệm ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11 của trường em giúp các em học sinh lớp 4 biết cách lập dàn ý thật chi tiết. Xếp hạng: 4,1 · 215 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Non-bu và Heng-bu - Chân trời sáng tạo 6

    Mời bạn đọc tham khảo bài Soạn văn 6: Non-bu và Heng-bu, thuộc sách Chân trời sáng tạo. Hy vọng có thể giúp ích trong quá trình chuẩn bị bài trước khi đến lớp. Xếp hạng: 4,2 · 149 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Về đích: Ngày hội với sách Kết nối tri thức

    Tài liệu Soạn bài Về đích: Ngày hội với sách Kết nối tri thức cung cấp những kiến thức hữu ích về tác phẩm trên. Xếp hạng: 4,2 · 10 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đọc: Những trang sách tuổi thơ - Tiếng Việt 4 Cánh diều

    Tập đọc Những trang sách tuổi thơ giúp các em nhanh chóng trả lời toàn bộ câu hỏi của Bài đọc 2 Bài 4: Kho báu của em - Chủ điểm Măng non. Xếp hạng: 4,1 · 107 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Tự đánh giá: Nắng đẹp miền quê ngoại Cánh diều

    Hôm nay, Download.vn sẽ giới thiệu tài liệu Soạn văn 11: Tự đánh giá Nắng đẹp miền quê ngoại, nhằm giúp ích cho quá trình chuẩn bị bài. Xếp hạng: 4,7 · 6 phiếu bầu
  • 🖼️

    Vật lí 10 Bài 22: Thực hành: Tổng hợp lực

    Giải bài tập Vật lý 10 Bài 22: Thực hành Tổng hợp lực giúp các em hiểu được kiến thức khái niệm, công thức của Tổng hợp lực, từ đó sẽ trả lời toàn bộ các câu hỏi của Bài 22 chương III trong sách giáo khoa Vật lí 10 Kết nối tri thức với cuộc sống. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Soạn bài Vĩnh biệt Cửu Trùng Đài Cánh diều

    Download.vn sẽ cung cấp tài liệu Soạn văn 11: Vĩnh biệt Cửu Trùng Đài, nhằm giúp cho học sinh khi chuẩn bị bài. Xếp hạng: 3
  • 🖼️

    Đọc: Bộ sưu tập độc đáo - Tiếng Việt 5 Kết nối tri thức

    Soạn bài Bộ sưu tập độc đáo giúp các em học sinh lớp 5 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 1 KNTT trang 36, 37. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Địa lí 8 Bài 10: Vai trò của tài nguyên khí hậu và tài nguyên nước

    Soạn Địa lý 8 Bài 10 Chân trời sáng tạo còn giúp các em học sinh hiểu được kiến thức về vai trò của nước và khí hậu đối với con người. Vậy sau đây là nội dung chi tiết bài Soạn Địa lí 8 Chân trời sáng tạo Bài 10 mời các bạn cùng theo dõi. Xếp hạng: 4,2 · 5 phiếu bầu
  • 🖼️

    Vật lí 10 Bài 20: Một số ví dụ về cách giải các bài toán thuộc phần động lực học

    Giải bài tập Vật lý 10 Bài 20: Một số ví dụ về cách giải các bài toán thuộc phần động lực học giúp các em sẽ trả lời toàn bộ các câu hỏi của Bài 20 chương III trong sách giáo khoa Vật lí 10 Kết nối tri thức với cuộc sống. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Đọc: Tập hát quan họ - Tiếng Việt 5 Kết nối tri thức

    Soạn bài Tập hát quan họ giúp các em học sinh lớp 5 nhanh chóng trả lời các câu hỏi trong SGK Tiếng Việt 5 tập 1 Kết nối tri thức trang 136, 137, 138. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Lịch sử 12 Bài 1: Liên hợp quốc

    Soạn Lịch sử 12 Cánh diều Bài 1: Liên hợp quốc các em sẽ biết cách trả lời toàn bộ các câu hỏi của bài học này! Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Vật lí 10 Bài 27: Hiệu suất

    Giải bài tập Vật lý 10 Bài 26 giúp các em hiểu được kiến thức khái niệm, công thức của Hiệu suất, từ đó sẽ trả lời toàn bộ các câu hỏi của Bài 26 chương IV. Vậy sau đây là nội dung chi tiết bài Soạn Vật lí 10 Bài 26: Hiệu suất, mời các bạn cùng tải tại đây. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Vật lí 10 Bài 23: Định luật Hooke

    Giải bài tập Vật lý 10 Bài 23 giúp các em hiểu được mối liên hệ giữa lực đàn hồi và độ biến dạng của lò xo từ đó biết cách trả lời toàn bộ các câu hỏi của Bài 23 Chương 9 trong sách giáo khoa Vật lí 10 sách Chân trời sáng tạo. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 10 Unit 2: Lesson 3

    Soạn Lesson 3 Unit 2 lớp 10 được biên soạn bám sát theo chương trình SGK i-Learn Smart World 10. Qua đó giúp học sinh nhanh chóng nắm vững được kiến thức để học tốt tiếng Anh 10. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Vật lí 10 Bài 18: Lực ma sát

    Giải bài tập Vật lý 10 Bài 18: Lực ma sát giúp các em hiểu được kiến thức khái niệm, công thức của Lực ma sát, từ đó sẽ trả lời toàn bộ các câu hỏi của Bài 18 chương III trong sách giáo khoa Vật lí 10 Kết nối tri thức với cuộc sống. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 10 Unit 4: Lesson 3

    Soạn Lesson 3 Unit 4 lớp 10 được biên soạn bám sát theo chương trình SGK i-Learn Smart World 10. Qua đó giúp học sinh nhanh chóng nắm vững được kiến thức để học tốt tiếng Anh 10. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 10 Unit 7: Lesson 3

    Soạn Unit 7 Lớp 10 Lesson 3 trang 62, 63 được biên soạn bám sát theo chương trình SGK i-Learn Smart World 10. Qua đó giúp học sinh nhanh chóng nắm vững được kiến thức để học tốt tiếng Anh 10. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 10 Unit 6: Lesson 3

    Soạn Unit 6 Lớp 10 Lesson 3 trang 54, 55 được biên soạn bám sát theo chương trình SGK i-Learn Smart World 10. Qua đó giúp học sinh nhanh chóng nắm vững được kiến thức để học tốt tiếng Anh 10. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 10 Unit 3: Lesson 3

    Soạn Lesson 3 Unit 3 lớp 10 được biên soạn bám sát theo chương trình SGK i-Learn Smart World 10. Qua đó giúp học sinh nhanh chóng nắm vững được kiến thức để học tốt tiếng Anh 10. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 10 Unit 8: Lesson 3

    Soạn Lesson 3 Unit 8 lớp 10 được biên soạn bám sát theo chương trình SGK i-Learn Smart World 10. Qua đó giúp học sinh nhanh chóng nắm vững được kiến thức để học tốt tiếng Anh 10. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Tiếng Anh 10 Unit 5: Lesson 3

    Soạn Unit 5 Lớp 10 Lesson 3 trang 44, 45 được biên soạn bám sát theo chương trình SGK i-Learn Smart World 10. Qua đó giúp học sinh nhanh chóng nắm vững được kiến thức để học tốt tiếng Anh 10. Xếp hạng: 5 · 1 phiếu bầu
  • 🖼️

    Giáo án tích hợp NLS, AI Chuyên đề Vật lí 10 Bài 1: Sơ lược về sự phát triển của Vật lí học

    Giáo án Chuyên đề Vật lí 10 Bài 1 tích hợp Năng lực số, AI, thiết kế khoa học, dễ chỉnh sửa, gồm File Word và PDF, hỗ trợ dạy học hiệu quả. Xếp hạng: 3
  • Quay lại
  • Xem thêm

Mới nhất trong tuần

  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Trình bày ý kiến về vấn đề văn hoá truyền thống trong xã hội hiện đại

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Viết văn bản tường trình

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Hội lồng tồng

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 116

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Chuyện cơm hến

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Thực hành tiếng Việt trang 110

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Giáo án PPT tích hợp AI Ngữ văn 7 Bài 5: Tháng Giêng, mơ về trăng non rét ngọt

    🖼️ Giáo án PowerPoint Ngữ văn 7 tích hợp AI
  • Viết về tiết học tiếng Anh của em (18 mẫu)

    🖼️ Tập làm văn lớp 2
  • Giáo án PPT tích hợp AI Địa lí 9 Bài 10: Dịch vụ

    🖼️ Giáo án PowerPoint Địa lí 9 tích hợp AI
  • Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3 Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ

    🖼️ Đề kiểm tra 15 phút Ngữ văn 7 Bài 3

Tài khoản

Gói thành viên

Giới thiệu

Điều khoản

Bảo mật

Liên hệ

Facebook

Twitter

DMCA

Giấy phép Mạng Xã Hội số 569/GP-BTTTT. Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 30/08/2021. Chịu trách nhiệm nội dung: Lê Ngọc Lam. Cơ quan chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN META. Địa chỉ: 56 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội. Điện thoại: 02.432.233.396. Email: downloadvn@meta.vn. Bản quyền © 2026 download.vn.
✓